๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:19:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งไก 10/22 ลดแรงเหนี่ยวไกให้เหลือ.....ทำที่ไหนได้บ้าง ครับ.....  (อ่าน 4492 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2009, 09:57:16 PM »

ฮาครับ...คิก คิก
IQ zeroรักในหลวง
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 12:54:30 PM »

เจ้าของกระทู้คงแต่งไปเรียบร้อยมาสามปีแล้วล่ะครับ .............

ปานนี้ถ้าไม่ยิงจนเพลิน ก็อาจจะขายปืนไปแล้วก็เป็นได้

กระทู้ตั้งมาสามปีแล้ว ขยันขุดกันจริงๆ
คิก คิก  คิก คิก คิก คิก แหะ แหะ แหม...คุณลุงก็ มันเป็นเรื่องเก่าสำหรับคุณลุง แต่มันก็ยังมีประโยชน์ แล้วก็เป็นเรื่องใหม่สำหรับวัยเอ๊าะ อย่างผมนี่ครับ ที่ขุดขึ้นมา ก็เผื่อว่าท่านเจ้าของกระทู้มาเจอ อาจจะได้รู้ว่า สามปีผ่านไปแล้ว ปืนที่แต่งมา มีผลข้างเคียงยังไงบ้างน่ะครับ  เยาะเย้ย มันมีประโยชน์สำหรับมือใหม่อย่างผมจริงๆนะครับ ไหว้
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 12:59:58 PM »

เรียกผมว่าลุง .........ทะลึ่งแล้ว

ไม่ใช่เพื่อนเล่น

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
IQ zeroรักในหลวง
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:31:30 PM »

ร้านสุพลครับ  เขามีสเป็กอยู่ครับ  ผมก็ปรับมา ยิงแล้วประมาณ  20 กล่อง มากกว่า 4 ยี่ห้อ ไม่เคยด้านเลยครับ
ขอบคุณมากครับ  ไหว้ รู้แหล่งแล้ว จะเข้าไปใช้บริการเร็วๆนี้ครับ ขอบคุณจริงๆครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์