๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 03:41:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าปืนกล็อกที่นำมาขายในไทยมีกี่รุ่นอะไรบ้างครับ แล้วทำไมคนจึงนิยมกล็อก  (อ่าน 11992 ครั้ง)
Srikrabi
อยากเรียนรู้การใช้ปืนแบบจริงจังครับ
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 07:32:12 PM »

ผมจับมาแต่เด็กๆเลยครับ  คิก คิก
เอ่อ....คือว่าจับ....อะไรเหรอครับหุหุ ..ตั้งแต่เด็ก..แหะๆ อ๋อจืบปืนกล็อก หยอกนิดๆจิตใจเบิกบาน แบร่ แบร่

ผิด ถูก ดี ชั่ว อยู่ที่ตัวเราทำครับ แต่ในขณะที่เราทำ เราทราบมั้ย ว่า สิ่งนั้นมัน ผิด ถูก ดี ชั่ว
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 07:52:58 PM »

ชอบครับ  ได้ยินคนคุยกันว่า  คนใช้กล็อกมักหน้าตาดี Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 11:01:29 PM »

ขำก๊าก คุ้นๆว่าผมเคยเจอด้วยหละครับ  คิก คิก

ถ้าตัวโย่งๆ ใช้ปืนกุดๆ ล่ะก็ .................คงใช่ครับ คิก คิก

แล้วมีหมาล่าทำรังที่ลำกล้องปืนกุดๆนั่นด้วยเปล่าคะ ถ้าใช่ คนเดียวกันชัวร์ เยาะเย้ย

ใครน๊า...............คุ้น ๆ แฮ่ะ....คริ คริ

พี่ๆๆ ตกน้ำระวังจมน้ำนะครับ  หนักที่ตรงข้อมือ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 11, 2008, 11:10:37 PM »

ผมจับมาแต่เด็กๆเลยครับ  คิก คิก
เอ่อ....คือว่าจับ....อะไรเหรอครับหุหุ ..ตั้งแต่เด็ก..แหะๆ อ๋อจืบปืนกล็อก หยอกนิดๆจิตใจเบิกบาน แบร่ แบร่

หุหุ  คิก คิก ห้ามคิดลึกครับพี่  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์