๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:55:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 210
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนคบ .38 SUPER  (อ่าน 925132 ครั้ง)
นักสู้ภูธร
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #555 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:03:07 AM »

รวมพลด้วยคนครับ colt govermant model serie 80
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #556 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:51:22 AM »

รูปไม่ขึ้น...ยกมาให้ครับ Wink

ปืนสวยมากครับ เยี่ยม

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #557 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 10:00:30 AM »

มาช่วยอีกแรง ครับ.  Cheesy

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #558 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:40:49 PM »

กระสุนวินเชสเตอร์ หัวตัด

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #559 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 03:52:58 PM »

เปรียบเทียบ...ครับ

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #560 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 04:00:49 PM »

กระสุนสวยครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
iii>ท่านขุน<iii
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #561 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 10:33:11 AM »

Grin Grin Grin

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
LSD
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

PSYCHEDELIC

« ตอบ #562 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 11:50:08 AM »

หาได้ที่ไหนบ้างครับ กระสุนหัวตัด

ผมอยู่ ตจว.ครับ (สุโขทัย) ไหว้

ราคากล่องละเท่าไรครับ ไหว้

ฉันจะเดินทางไปทั่วโลก เพื่อเก็บฝันของชาวโลก
มาสร้างให้เป็นจริงแล้วฉันจะนำมากำนัลแด่เธอ
ถ้าเธอต้องการ ฉันจะร้องให้คร่ำครวญ
เพื่อใช้น้ำตาของฉันชะล้างรอยเปื้อนบนเท้าเธอ
และถ้าเธอต้องการ  ฉันจะควักดวงใจที่เปี่ยมล้น
ไปด้วยรักของฉันนำออกมาแบ่งเป็นสองซีก
เพื่อทำรองเท้าให้เธอสวม เธอต้องการอะไรอีกไหม
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #563 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 12:54:39 PM »

หาได้ที่ไหนบ้างครับ กระสุนหัวตัด

ผมอยู่ ตจว.ครับ (สุโขทัย) ไหว้

หาได้ที่สนามยิงปืนราชนาวีบางนาครับ    ราคากล่องละ 1,250 บาท
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #564 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 12:59:23 PM »

หาได้ที่สนามยิงปืนราชนาวีบางนาครับ    ราคากล่องละ 1,250 บาท
เทียบความแรงกับ ของบูลเล็ต แล้วเป็นไงบ้างครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #565 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 01:07:27 PM »

ลูกของบูลเล็ตแรงกว่าครับแรงกว่าจนรู้สึกได้เวลายิงเปรียบเทียบกัน   ลูกวินฯหัวตัด +P ยิงแบบนิ่มๆครับ  อันนี้ยิงในปืนลำกล้อง 5 นิ้วนะครับ   ถ้าชอบแรงๆดังๆก็ลูกบูลเล็ตเลยครับคุณสีอำพัน... Grin Grin Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #566 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 01:27:01 PM »

ลูกของบูลเล็ตแรงกว่าครับแรงกว่าจนรู้สึกได้เวลายิงเปรียบเทียบกัน   ลูกวินฯหัวตัด +P ยิงแบบนิ่มๆครับ  อันนี้ยิงในปืนลำกล้อง 5 นิ้วนะครับ   ถ้าชอบแรงๆดังๆก็ลูกบูลเล็ตเลยครับคุณสีอำพัน... Grin Grin Grin

ลูกบูลเล็ตมาสเตอร์ที่สนามนวมินทราชินีนานๆเจอทีครับ..เจอแต่รอแยลประจำครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #567 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 01:38:33 PM »

ลูกของบูลเล็ตแรงกว่าครับแรงกว่าจนรู้สึกได้เวลายิงเปรียบเทียบกัน   ลูกวินฯหัวตัด +P ยิงแบบนิ่มๆครับ  อันนี้ยิงในปืนลำกล้อง 5 นิ้วนะครับ   ถ้าชอบแรงๆดังๆก็ลูกบูลเล็ตเลยครับคุณสีอำพัน... Grin Grin Grin

แต่ให้เลือกใช่ Win ปลายตัดจะดีกว่า ครับ .

.๓๘ super หัวกระสุน ๑๓๐ เกรน  ความเร็ว ๑,๒๑๕ ฟุต/วิ  ทำให้มีความคมทะลุทะลวงสูงเกิน
คนถูกยิงหัวกระสุนทะลุใต้หัวไหล่ซ้าย ไม่รู้สึกตัว ถ้าไม่โดนกระดูก หรืออวัยวะสำคัญ

แต่ปลายตัด ในขณะที่คงมาตรฐานเดิม ของ Win มันจะเพิ่้มแรงต้านที่เนื้อเยื่อมากขึ้น
การทำลายก็จะสูงขึ้นมากด้วย

ผมเคยยิง แผ่นเคปล่า ด้วยหัวบอลล์ กับ ปลายตัด การกระเด็นใกล้ไกล ต่างกัน และการทำลาย ปลายตัดเหนือกว่า ปัจจุบันผมก็เลือก กระสุนรุ่นนี้ ละครับที่ติดปืน .  เยี่ยม

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #568 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 02:04:20 PM »

แต่ให้เลือกใช่ Win ปลายตัดจะดีกว่า ครับ .

.๓๘ super หัวกระสุน ๑๓๐ เกรน  ความเร็ว ๑,๒๑๕ ฟุต/วิ  ทำให้มีความคมทะลุทะลวงสูงเกิน
คนถูกยิงหัวกระสุนทะลุใต้หัวไหล่ซ้าย ไม่รู้สึกตัว ถ้าไม่โดนกระดูก หรืออวัยวะสำคัญ
ลูก
แต่ปลายตัด ในขณะที่คงมาตรฐานเดิม ของ Win มันจะเพิ่้มแรงต้านที่เนื้อเยื่อมากขึ้น

ผมเคยยิง แผ่นเคปล่า ด้วยหัวบอลล์ กับ ปลายตัด การกระเด็นใกล้ไกล ต่างกัน และการทำลาย ปลายตัดเหนือกว่า ปัจจุบันผมก็เลือก กระสุนรุ่นนี้ ละครับที่ติดปืน .  เยี่ยม

ไหว้สวัสดีครับพี่โร้ด
ลูก Winปลายตัด น่าสนใจอีกแล้วไม่ทราบจะหาได้จาก สยป. ทั่วไปได้หรือไม่ครับเพราะเจอแต่หัวบอลตลอด
เคยเดินหลังวังถามซื้อลูกแต่เขาไม่ขายถ้าไม่มีใบ ป3. ขอซื้อลูกมาแสดง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

« ตอบ #569 เมื่อ: เมษายน 22, 2009, 02:19:58 PM »

ลูก

ไหว้สวัสดีครับพี่โร้ด
ลูก Winปลายตัด น่าสนใจอีกแล้วไม่ทราบจะหาได้จาก สยป. ทั่วไปได้หรือไม่ครับเพราะเจอแต่หัวบอลตลอด
เคยเดินหลังวังถามซื้อลูกแต่เขาไม่ขายถ้าไม่มีใบ ป3. ขอซื้อลูกมาแสดง

คุณ NUTAPHOL  แจ้งว่า " หาได้ที่สนามยิงปืนราชนาวีบางนาครับ ราคากล่องละ 1,250 บาท"

เพื่อนคอปืนเคยบอก หลังวัง ขายกันกล่องละ 1,400.+/-   ครับ    Cheesy   

หน้า: 1 ... 35 36 37 [38] 39 40 41 ... 210
  พิมพ์