๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:34:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 210
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนคบ .38 SUPER  (อ่าน 925098 ครั้ง)
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #285 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 04:00:55 PM »

ขอบคุณน้องหลุยส์ครับที่ช่วยสอบถามให้.....
ภูมิ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #286 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:13:27 PM »

มีม้าให้พี่Ro@d และทุกคนชมครับ แต่ยังแต่งตัวไม่เสร็จ

Grin

สวัสดีครับพี่...ปืนแต่งสวยดีครับ   เยี่ยมแต่ถ้าจะให้เข้าจริง ๆ ต้องเพิ่มนิรภัยหลังอ่อนแบบไฮบีเวอร์เทล + นกสับเจาะโปร่งอีกหน่อยครับ...เข้ากันแน่แท้เลยพี่...ผมก็อยากแต่งบ้าง แต่กลัวเวลาลดนกหน่ะครับ ผมถนัดลดนกแบบนกแหลมเดิม ๆ มากกว่า  กลม ๆ ผมไม่ค่อยถนัด...และรุ่นของผมก็ไม่มีนิรภัยเข็มฯ ด้วยสิ ไหว้ ไหว้
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #287 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 07:55:16 PM »

มีม้าให้พี่Ro@d และทุกคนชมครับ แต่ยังแต่งตัวไม่เสร็จ

Grin

ขอบคุณมากครับ คุณวุธอุดร สวยดูดี หนึ่งเดียวในเมืองไทย หนึ่งเดียวในโลก.  Wink

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #288 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 10:59:18 PM »

ผมขอถามพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก 38 ซุปเปอร์  หน่อยซิครับ   ว่าลูกกระสุนของ 38 ซุปเปอร์หัวรูนี่นี้ตามท้องตลาดพอจะมีขายหรือพอจะมีบ้างไหมครับ   ถ้ามีร้านไหนจำหน่ายครับ    ราคากล่องละเท่าใด   พอจะทราบใหมครับ....อยากจะหาไว้ติดปืนสักหน่อยนะครับ...

เมื่อกี้ลองโทรเช็คที่ร้านป๋าเพชรให้..ไม่มีของเลยครับ.. ไหว้

Grin ไม่รู้ว่ายังหาซื้อได้หรือเปล่า ลองหากระสุนไทยอาร์มหัวรูครับ คุณภาพเยี่ยม ราคาไม่สูงเหมือนของนอก คุ้มครับ Grin

Grin

สวัสดีครับพี่...ปืนแต่งสวยดีครับ   เยี่ยมแต่ถ้าจะให้เข้าจริง ๆ ต้องเพิ่มนิรภัยหลังอ่อนแบบไฮบีเวอร์เทล + นกสับเจาะโปร่งอีกหน่อยครับ...เข้ากันแน่แท้เลยพี่...ผมก็อยากแต่งบ้าง แต่กลัวเวลาลดนกหน่ะครับ ผมถนัดลดนกแบบนกแหลมเดิม ๆ มากกว่า  กลม ๆ ผมไม่ค่อยถนัด...และรุ่นของผมก็ไม่มีนิรภัยเข็มฯ ด้วยสิ ไหว้ ไหว้

Grin งามครับ ไม่ค่อยมีใครทำ ลำเลื่อนขาวโครงดำ Grin

kann
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #289 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2008, 11:23:05 PM »

สวยอยากได้บ้างครับ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #290 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:24:39 AM »

ผมขอถามพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก 38 ซุปเปอร์  หน่อยซิครับ   ว่าลูกกระสุนของ 38 ซุปเปอร์หัวรูนี่นี้ตามท้องตลาดพอจะมีขายหรือพอจะมีบ้างไหมครับ   ถ้ามีร้านไหนจำหน่ายครับ    ราคากล่องละเท่าใด   พอจะทราบใหมครับ....อยากจะหาไว้ติดปืนสักหน่อยนะครับ...

พอทราบว่าที่ร้านอำพลมี..เมื่อกี้ลองโทรเช็คให้ไม่มีฃองอีกแล้วครับ.. ไหว้

The best way to predict the future is to invent it.
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #291 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:52:27 AM »

พอทราบว่าที่ร้านอำพลมี..เมื่อกี้ลองโทรเช็คให้ไม่มีฃองอีกแล้วครับ.. ไหว้
ขอบคุณน้องหลุยส์ครับที่เป็นธุระให้   ไม่มีก็ช่างมันเถอะเดียวถึงคราวหาได้มันก็คงมาเองละครับ....ยิ่งอยากได้เดียวเป็นทุกข์อีก..... Grin Grin Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #292 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 09:59:11 AM »

ขอบคุณน้องหลุยส์ครับที่เป็นธุระให้   ไม่มีก็ช่างมันเถอะเดียวถึงคราวหาได้มันก็คงมาเองละครับ....ยิ่งอยากได้เดียวเป็นทุกข์อีก..... Grin Grin Grin

ยุให้เล่นของใหม่ .38ซุปเปอร์ ของบูลเอ็ม5 ตัวคอมมานเดอร์น่าเล่นมากตัวเต็มผมสอยมาแล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #293 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 10:35:16 AM »

ขอบคุณน้องหลุยส์ครับที่เป็นธุระให้   ไม่มีก็ช่างมันเถอะเดียวถึงคราวหาได้มันก็คงมาเองละครับ....ยิ่งอยากได้เดียวเป็นทุกข์อีก..... Grin Grin Grin

ยุให้เล่นของใหม่ .38ซุปเปอร์ ของบูลเอ็ม5 ตัวคอมมานเดอร์น่าเล่นมากตัวเต็มผมสอยมาแล้ว
คงยุไม่ขึ้นแล้วละครับตอนนี้ทุนทรัพย์มันจางไปเยอะครับ.....ต้องใช้เวลาฝักตัวนานที่เดียวครับ  ที่จริงปืนใหม่ๆก็อยากได้นะครับแต่สู้ราคาไม่ไหวจริงๆ.....
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #294 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:08:46 AM »

คงยุไม่ขึ้นแล้วละครับตอนนี้ทุนทรัพย์มันจางไปเยอะครับ.....ต้องใช้เวลาฝักตัวนานที่เดียวครับ  ที่จริงปืนใหม่ๆก็อยากได้นะครับแต่สู้ราคาไม่ไหวจริงๆ.....

ที่มีอยู่ก็เป็นเข่งแล้วครับ... ขำก๊าก

จะชั่งกิโลขายกิโลละ 10K เมื่อไรบอกผมนะ..ผมเหมาหมดเลย... น้ำลายหก น้ำลายหก

The best way to predict the future is to invent it.
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #295 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 11:24:20 AM »

Grin

สวัสดีครับพี่...ปืนแต่งสวยดีครับ   เยี่ยมแต่ถ้าจะให้เข้าจริง ๆ ต้องเพิ่มนิรภัยหลังอ่อนแบบไฮบีเวอร์เทล + นกสับเจาะโปร่งอีกหน่อยครับ...เข้ากันแน่แท้เลยพี่...ผมก็อยากแต่งบ้าง แต่กลัวเวลาลดนกหน่ะครับ ผมถนัดลดนกแบบนกแหลมเดิม ๆ มากกว่า  กลม ๆ ผมไม่ค่อยถนัด...และรุ่นของผมก็ไม่มีนิรภัยเข็มฯ ด้วยสิ ไหว้ ไหว้

Grin งามครับ ไม่ค่อยมีใครทำ ลำเลื่อนขาวโครงดำ Grin
[/quote]

แฮ่แฮ่ ตัวนี้ท่อนบนคอมมานเดอร์สเตนเลสซีรี่ย์๘๐ ท่อนล่างซีรี่ย์๗๐

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
B.NON
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #296 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 01:18:30 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านคือว่าผมอากทราบว่าปืน COLT.38 SUPER มีรุ่นใดบ้างราคาประมาณเท่าใดและมีจําหน่ายที่ร้านไหนบ้าง อยากให้พี่ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับขอบคุณครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #297 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 10:57:27 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านคือว่าผมอากทราบว่าปืน COLT.38 SUPER มีรุ่นใดบ้างราคาประมาณเท่าใดและมีจําหน่ายที่ร้านไหนบ้าง อยากให้พี่ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับขอบคุณครับ

Grin ลองดูในลิงค์ครับ ส่วนราคาต้องสอบถามร้านเอาเองครับ เพราะไม่กล้าบอกกลัวผิดราคา Grin
http://www.coltsmfg.com/cmci/38Super.asp

alco
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #298 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:25:47 AM »

ของใหม่ราคาเท่าไหร่ครับร้านไหนขายครับ
กรุงเก่า : รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #299 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 11:36:39 AM »

ราคาน่าจะประมาณ 130,000.- ถึง 160,000.- บาทครับ ตอนนี้ร้านต้องไล่เช็คละครับ หมดกันไปเยอะ
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 210
  พิมพ์