๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:46:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 142 143 144 [145] 146 147 148 ... 210
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนคบ .38 SUPER  (อ่าน 941399 ครั้ง)
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #2160 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 07:44:09 PM »

เพราะกระทู้นี้แหละเลย...หามามี..กับเขาจนได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #2161 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 08:15:53 PM »

เพราะกระทู้นี้แหละเลย...หามามี..กับเขาจนได้.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

เจ้าของถนัดซ้ายหรือเปล่าครับ

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #2162 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 08:20:47 PM »

...ไม่หรอกครับ  ที่จับมือซ้าย..เพราะมือขวาถือกล้อง ครับ... Cool

เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
keto
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #2163 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 09:06:23 PM »

รับทราบครับ....แต่ถ้าใครก้าวล้ำ.....หวังว่า...จะรวมพลอีก..เพื่อชาติพลี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2011, 09:41:27 PM โดย keto » บันทึกการเข้า
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2164 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 10:57:42 PM »

...........  เยี่ยม ตัวนี้ตอนลงขายใหม่ๆผมมองๆอยู่แต่ไม่ทัน นึกว่าใครจัดไป ที่แท้เข้าไปอยู่กรุพี่SDH2th นี้เอง  ถ้าไม่ชอบบอกกันนะครับพี่ คิว1 ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2165 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 11:00:11 PM »

ช่วง พฤศจิกายน ๒๕๕๔ +/-  ที่นัดกันนั้น สถานการณ์ทางการเมือง ไม่สู้ดีครับ จึงต้องขอยกเลิกการนัดยิงปืน ไว้ก่้อน

เปลี่ยนเป็น ตระเตรียมหากระสุนปืน และเก็บกระสุนไว้ให้พอใช้สอย กันดีกว่า ครับ . ไหว้    Grin

........... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย รับทราบครับ ได้ข่าวมาว่าตัวมีเกล็ดสี่ขาหางยาว จะกลับเมืองไทย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
keto
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #2166 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 12:36:42 AM »

สูขใจยามเหงา....ไม่ว่าอะไรจะเกิด.......มันคือเพื่อนแท้ที่ช่วยเรายามมีภัย
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #2167 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 09:12:05 PM »

...........  เยี่ยม ตัวนี้ตอนลงขายใหม่ๆผมมองๆอยู่แต่ไม่ทัน นึกว่าใครจัดไป ที่แท้เข้าไปอยู่กรุพี่SDH2th นี้เอง  ถ้าไม่ชอบบอกกันนะครับพี่ คิว1 ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ครับ..รับทราบ..Q...ขอเชยชมอีกสักพักครับ...

...เพิ่งยิงไป 3 นัด..ลูกมีน้อย..หามาเพิ่มยังไม่ได้...

plesuk
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #2168 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 10:57:36 PM »

ช่วง พฤศจิกายน ๒๕๕๔ +/-  ที่นัดกันนั้น สถานการณ์ทางการเมือง ไม่สู้ดีครับ จึงต้องขอยกเลิกการนัดยิงปืน ไว้ก่้อน

เปลี่ยนเป็น ตระเตรียมหากระสุนปืน และเก็บกระสุนไว้ให้พอใช้สอย กันดีกว่า ครับ . ไหว้    Grin

ทำไมไม่นัดเจอกันที่สนามปืนบางบัวทองละครับสะดวกปลอดภัยครับแถวบ้านผมเองไปยิงมาเมื่อวานครับ ลูก38super ลูกจริง2000 ลูกซ้อม1100ครับถ้าจะไปบอกด้วยครับไปด้วยครับ

ถ้าใช้อาวุธ อย่าใช้อารมณ์
plesuk
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #2169 เมื่อ: กันยายน 12, 2011, 11:02:57 PM »

ช่วงนี้ คอ.๓๘ ซุปเปอร์ เงียบ ๆ ไม่ค่อยจะได้แชร์ความเห็นกันเท่าไรนัก.  บางท่าน ตัวปืนก็คงห่างการรีดหัวกระสุนไปนานพอสมควร

มีบางท่าน มีใบบอกเข้ามาว่า  อยากจะไปยิงปืน กันในกลุ่ม คนคอ .๓๘ ซุปเปอร์ อยากรู้จัก คนในหมู่ คอเดียวกัน

จึงอยากฟังความเห็น ของคอ .๓๘ ซุปเปอร์.. ถ้ามีความเห็นอยากจะ ไปยิงปืน และทำความรู้จักกัน มาลงชื่อไว้ครับ
วันเวลา สถานที่ และกระสุน จะได้จัดเตรียมไว้ เนิ่น ๆ ให้เพียงพอ. ครับ .  Cheesy
ไม่ซีเรียส นะครับ แนวสบาย ๆ  แบบคนกันเอง สถานที่อาจเป็น ค่ายทหาร ในกทม. เวลา อาจเป็นช่วงรับลมหนาว  พฤศจิกายน-ธันวาคม ๕๔
แน่นอน จะมีใบบอก (PM) แจ้งให้ทราบ ครับ   Cheesy

ลงชื่อ
  1.  Ro@d
  2.  Ninja 19
  3.  chew
  4.  keto
  5.  turus
  6. Southlander
  7.
  8.
  9.
10.

ผมลงชื่อด้วยครับ ในฐานะที่ขออาศัยบารมีพี่โ้ร้ดให้ช่วยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะผมชอบ .38 SUPER

ปืน .38 SUPER ของผมคือ บูล เอ็ม5 ตัวเต็มวัย ครับถ้านัดรวมยิงผมจะติดไปให้ท่านที่สนใจใคร่อยากลองครับ

ปืนสวยครับอยากเห็นตัวจริงจังแต่เสียดายยกเลิกรวมพลแล้ว

keto
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #2170 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 12:38:03 AM »

ทำไมไม่นัดเจอกันที่สนามปืนบางบัวทองละครับสะดวกปลอดภัยครับแถวบ้านผมเองไปยิงมาเมื่อวานครับ ลูก38super ลูกจริง2000 ลูกซ้อม1100ครับถ้าจะไปบอกด้วยครับไปด้วยครับ
[/quote]อยู่ที่เดียวกันเลย...ไช่ราคานี้..มีไม่อั้นยิงจนปวดไหล่.....ผมพึ่งลอง.....ไปอีก...50..นัด..มันมากกกกกกก เยาะเย้ย..และจะมีคนใจดีเอามาให้เลี้ยงอีก..1..ตัว..เดิมแท้.คอมเมอเชียลเลขประจำปืน..196+++.ทะเบียนคู่ตัว..กทม..ผิวเดิมๆ..ตัวหนังสือเดิมคมบาดใจ.ราคาไม่ถึง70000 แบร่. ยิ้มีเลศนัย..อยู่ระหว่างตัดชื่อจากกรมการปกครองปืนมรดกลูกยิงปืนไม่เป็นครับ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2011, 12:47:49 AM โดย keto » บันทึกการเข้า
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #2171 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 09:58:34 AM »

ขอบคุณมากนะครับ..  การยิงปืน เพื่อให้รู้อาการ ศูนย์ปืน กลุ่มกระสุน และการปฎิบัติการ ของ "ตัวปืน"  ว่าเรียบร้อย และวางใจได้ ไหม

ที่เหลือนั้น เป็นเรื่องของ "ใจ" ..  โปรดเก็บสำรอง กระสุนไว้ให้พอใช้ นะครับ   อย่าเพลินไปกับการยิงถมสนาม..
เมื่อกาลเวลา เหมาะสม ค่อยนัด กันอีกที ครับ

NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #2172 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 01:07:52 PM »

ขอบคุณมากนะครับ..  การยิงปืน เพื่อให้รู้อาการ ศูนย์ปืน กลุ่มกระสุน และการปฎิบัติการ ของ "ตัวปืน"  ว่าเรียบร้อย และวางใจได้ ไหม

ที่เหลือนั้น เป็นเรื่องของ "ใจ" ..  โปรดเก็บสำรอง กระสุนไว้ให้พอใช้ นะครับ   อย่าเพลินไปกับการยิงถมสนาม..
เมื่อกาลเวลา เหมาะสม ค่อยนัด กันอีกที ครับ

ผมรอดูว่าจะตกลงนัดกันที่สนามไหนใกล้บ้านผมรึปล่าว   หรือผมไปถูกรึปล่าวแล้วค่อยลงชื่อยืนยัน  ใจผมอยากไปเจอพี่ Ro@d สักครั้งเลยอดเลย   ไว้คราวหน้าแล้วกันนะพี่  ถ้านัดกันเจอกันที่สนามไม่ไกลมากและผมไปถูกผมอยากจะไปร่วมด้วยคนครับพี่
keto
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #2173 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 05:12:40 PM »

พี่โรดท์...ผมอดไม่ไหวไปอีกแล้ว....50นัด..ไลย์.9มม..จากแม็กทุกเม็ดตามพี่บอก...ลูกจริง.มีเหลือตอนใช้..9มมเทารัส92AFS....สนามบางบัวทอง.....มันดี...เกาะกินซ้าย...สายตาเอียง..แต่ถ้าคน..ไม่รอด.....ไม่ติดขัดแม้แต่นัดเดียว...พอเจอ....38ซุปเปอร์AP...เพียง..2..นัด...มีคนมองเลย.......ใครบอกลูกหาลำบาก......มีตังใหม....ผมเลยซื้อเก็บอีก...1..กล่อง
plesuk
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #2174 เมื่อ: กันยายน 13, 2011, 09:08:58 PM »

อยู่ที่เดียวกันเลย...ไช่ราคานี้..มีไม่อั้นยิงจนปวดไหล่.....ผมพึ่งลอง.....ไปอีก...50..นัด..มันมากกกกกกก เยาะเย้ย..และจะมีคนใจดีเอามาให้เลี้ยงอีก..1..ตัว..เดิมแท้.คอมเมอเชียลเลขประจำปืน..196+++.ทะเบียนคู่ตัว..กทม..ผิวเดิมๆ..ตัวหนังสือเดิมคมบาดใจ.ราคาไม่ถึง70000 แบร่. ยิ้มีเลศนัย..อยู่ระหว่างตัดชื่อจากกรมการปกครองปืนมรดกลูกยิงปืนไม่เป็นครับ หลงรัก
[/quote]                              ถ้าไม่อยากเลี้ยงม้าตัวนี้บอกนะครับขอจองคิว1ครับอิอิอิอิอิทำไมหาเลี้ยงกันง่ายจัง

หน้า: 1 ... 142 143 144 [145] 146 147 148 ... 210
  พิมพ์