๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:37:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 140 141 142 [143] 144 145 146 ... 210
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพล คนคบ .38 SUPER  (อ่าน 941600 ครั้ง)
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #2130 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:36:41 PM »

ถ้าเป็นแบบของท่านนินจา....ผมบ้าตายไปแล้วครับ

แต่เข้าใจนะ ปืนกระบอกนี้ เป็นอะไรที่อยู่คู่ตัวนินจาตลอดเวลา

และเป็นปืนใช้งานจริงๆ....นับถือๆๆๆๆ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2131 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:49:43 PM »

ถ้าเป็นแบบของท่านนินจา....ผมบ้าตายไปแล้วครับ

แต่เข้าใจนะ ปืนกระบอกนี้ เป็นอะไรที่อยู่คู่ตัวนินจาตลอดเวลา

และเป็นปืนใช้งานจริงๆ....นับถือๆๆๆๆ
เป็นผม เป็นลมไปแล่วครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2132 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:57:55 PM »

ช่วงนี้ คอ.๓๘ ซุปเปอร์ เงียบ ๆ ไม่ค่อยจะได้แชร์ความเห็นกันเท่าไรนัก.  บางท่าน ตัวปืนก็คงห่างการรีดหัวกระสุนไปนานพอสมควร

มีบางท่าน มีใบบอกเข้ามาว่า  อยากจะไปยิงปืน กันในกลุ่ม คนคอ .๓๘ ซุปเปอร์ อยากรู้จัก คนในหมู่ คอเดียวกัน

จึงอยากฟังความเห็น ของคอ .๓๘ ซุปเปอร์.. ถ้ามีความเห็นอยากจะ ไปยิงปืน และทำความรู้จักกัน มาลงชื่อไว้ครับ
วันเวลา สถานที่ และกระสุน จะได้จัดเตรียมไว้ เนิ่น ๆ ให้เพียงพอ. ครับ .  Cheesy
ไม่ซีเรียส นะครับ แนวสบาย ๆ  แบบคนกันเอง สถานที่อาจเป็น ค่ายทหาร ในกทม. เวลา อาจเป็นช่วงรับลมหนาว  พฤศจิกายน-ธันวาคม ๕๔
แน่นอน จะมีใบบอก (PM) แจ้งให้ทราบ ครับ   Cheesy

ลงชื่อ
  1.  Ro@d
  2.  Ninja 19
  3.  chew
  4.  keto
  5.  turus
  6. Southlander
  7.
  8.
  9.
10.

ผมลงชื่อด้วยครับ ในฐานะที่ขออาศัยบารมีพี่โ้ร้ดให้ช่วยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะผมชอบ .38 SUPER

ปืน .38 SUPER ของผมคือ บูล เอ็ม5 ตัวเต็มวัย ครับถ้านัดรวมยิงผมจะติดไปให้ท่านที่สนใจใคร่อยากลองครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #2133 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:59:28 PM »

ช่วงนี้ คอ.๓๘ ซุปเปอร์ เงียบ ๆ ไม่ค่อยจะได้แชร์ความเห็นกันเท่าไรนัก.  บางท่าน ตัวปืนก็คงห่างการรีดหัวกระสุนไปนานพอสมควร

มีบางท่าน มีใบบอกเข้ามาว่า  อยากจะไปยิงปืน กันในกลุ่ม คนคอ .๓๘ ซุปเปอร์ อยากรู้จัก คนในหมู่ คอเดียวกัน

จึงอยากฟังความเห็น ของคอ .๓๘ ซุปเปอร์.. ถ้ามีความเห็นอยากจะ ไปยิงปืน และทำความรู้จักกัน มาลงชื่อไว้ครับ
วันเวลา สถานที่ และกระสุน จะได้จัดเตรียมไว้ เนิ่น ๆ ให้เพียงพอ. ครับ .  Cheesy
ไม่ซีเรียส นะครับ แนวสบาย ๆ  แบบคนกันเอง สถานที่อาจเป็น ค่ายทหาร ในกทม. เวลา อาจเป็นช่วงรับลมหนาว  พฤศจิกายน-ธันวาคม ๕๔
แน่นอน จะมีใบบอก (PM) แจ้งให้ทราบ ครับ   Cheesy

ลงชื่อ
  1.  Ro@d
  3.  chew
  4.  keto
  5.  turus
  7.
  8.
  9.
10.

ผมลงชื่อด้วยครับ ในฐานะที่ขออาศัยบารมีพี่โ้ร้ดให้ช่วยตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะผมชอบ .38 SUPER

ปืน .38 SUPER ของผมคือ บูล เอ็ม5 ตัวเต็มวัย ครับถ้านัดรวมยิงผมจะติดไปให้ท่านที่สนใจใคร่อยากลองครับ

ส้ามเหมิ่นครับ ลุงดุลย์  โอนเงินทันทีที่ตอบตกลง   ยิ้มีเลศนัย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2134 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:02:44 AM »

ลงชื่อ
  1.  Ro@d
  3.  chew
  4.  keto
  5.  turus
  7.
  8.
  9.
10.

ส้ามเหมิ่นครับ ลุงดุลย์  โอนเงินทันทีที่ตอบตกลง   ยิ้มีเลศนัย

อูย ขูดซิบๆ บู่

กว่าจะได้กระบอกนี้มา โอ้โลม ปฎิโลม เมียให้คล้อยตามซะหมดน้ำลายเป็นขันๆ

.38 SUPER ปืนใหม่ในราคาชาวบ้าน หายากยังกะงมเสาเข็ม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2135 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:29:58 AM »

.......... หลงรัก ปืนใช้งานครับ โดนอะไรก็ได้ ไว้ลุยจริงๆ เรื่องผิวผมไม่ค่อยสน โชว์เพื่อนๆไม่ได่ไม่เป็นไร  ขอให้ใช่งานจริงยิงไม่ติดขัด ไม่เกเรเป็นพอ  หลงรัก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2136 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:36:22 AM »

............ คิก คิก  งั้นเดี๋ยว ผมเอาน้องเล็ก BUL คอมมานเดอร์ .38 SUPER ไปเป็นเพื่อน  คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #2137 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 10:51:27 AM »

ดูรูปปืนของนินจา ในหน้าก่อน  นึกว่าเครื่องมือทำการเกษตรที่ปล่อยตากแดดไว้หลังหน้านาซะอีก   คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2138 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 11:10:56 AM »

............ คิก คิก  งั้นเดี๋ยว ผมเอาน้องเล็ก BUL คอมมานเดอร์ .38 SUPER ไปเป็นเพื่อน  คิก คิก

เย้ มีเพื่อนแล้ว  คิก คิก

ปืนนี้หาเพื่อนยากจริงๆครับ Cheesy

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #2139 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 11:19:48 AM »

Colt Combat Commander S70   ราคา หน้าร้านและ ราคา โครงการ เท่าไหร่ครับ     หลงรักไม่ทราบว่ามีใครขายมือ2 สภาพดีบ้างหรือเ้ปล่าครับ   คิก คิก ยิ้มีเลศนัย แบร่ ไหว้   

ถ้า เป็น.๓๘ super รุ่นนี้ เลิกผลิต ไป ๓๐ กว่าปีแล้ว..  มือสอง ตั้งแต่เข้าเว็บนี้ ไม่เคยพบว่า มีมาวางขาย แม้แต่กระบอกเดียว มีแ่ต่นำมาเป็นอาหารตา เท่านั้น ครับ.  Grin
มีสวยๆอยู่ตัวนึง  เจ้าของขี้เบื่อ  เห็นว่าลูกก็ไม่มีแล้วจะเอาปืนไว้ทำไม  งอน

ผมก็รอนัดกันนี่แหละครับพี่  กะว่าพอเจ้าของเอามาวาง ก็จะเล่นกลให้ดูสักหน่อย   เยี่ยม

ขายไปแล้วววววว......

แม้เสียดายแต่ก็นะ......ไม่ได้เอามายิง...จะยิงก็เสียดาย เพราะหาCombat Commander 70...ไม่มีรอยเลยนี่...มนยากซะเหลือเกิน.....

เก็บไว้ก็ได้แต่นั่งดู................ถ้าจะนั่งดู......ยังมีตัวอื่นให้ดูอีกหลายตัว

ขายเอาตังมาแต่งปืนยาวดีกว่า..ครับ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #2140 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 11:32:13 AM »

Colt Combat Commander S70   ราคา หน้าร้านและ ราคา โครงการ เท่าไหร่ครับ     หลงรักไม่ทราบว่ามีใครขายมือ2 สภาพดีบ้างหรือเ้ปล่าครับ   คิก คิก ยิ้มีเลศนัย แบร่ ไหว้   

ถ้า เป็น.๓๘ super รุ่นนี้ เลิกผลิต ไป ๓๐ กว่าปีแล้ว..  มือสอง ตั้งแต่เข้าเว็บนี้ ไม่เคยพบว่า มีมาวางขาย แม้แต่กระบอกเดียว มีแ่ต่นำมาเป็นอาหารตา เท่านั้น ครับ.  Grin
มีสวยๆอยู่ตัวนึง  เจ้าของขี้เบื่อ  เห็นว่าลูกก็ไม่มีแล้วจะเอาปืนไว้ทำไม  งอน

ผมก็รอนัดกันนี่แหละครับพี่  กะว่าพอเจ้าของเอามาวาง ก็จะเล่นกลให้ดูสักหน่อย   เยี่ยม

ขายไปแล้วววววว......

แม้เสียดายแต่ก็นะ......ไม่ได้เอามายิง...จะยิงก็เสียดาย เพราะหาCombat Commander 70...ไม่มีรอยเลยนี่...มนยากซะเหลือเกิน.....

เก็บไว้ก็ได้แต่นั่งดู................ถ้าจะนั่งดู......ยังมีตัวอื่นให้ดูอีกหลายตัว

ขายเอาตังมาแต่งปืนยาวดีกว่า..ครับ
มิน่าๆ  เยาะเย้ย  เอาๆ ถมเข้าไปเลยตัวยาวๆสั้นๆนี่น่ะ เดี๋ยวถึงเวลาขายก็อย่าลืมผ่านมาปทุมวันก่อนนะ  หลงรัก ไม่ไปหรอกแถว RCA เด็กเยอะ  มึน....  อ๋อย
keto
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #2141 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:03:59 PM »

ชื่นใจจังพวกพี่กลับมากันแล้ว....คงสนุกมากๆ...เย้.....ไม่เงียบแล้ว..ผมดูทุกวันเลย.เก็บข้อมูลหาประสบการเพิ่มก่อนเจอตัวจริง....ดีใจจังครับ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #2142 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:15:44 PM »

ปืนนี้หาเพื่อนยากจริงๆครับ Cheesy

พี่ดุลย์ ต้องการผู้ติดตามป่าวครับ มีแต่ colt 9 mm หาทางแต่งอยู่

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
aroon
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #2143 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:23:41 PM »

อยากไปร่วมด้วยจัง แต่อยู่ต่างจังหวัดครับ (บ้านนอก) Grin
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #2144 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 12:28:20 PM »

พี่ดุลย์ ต้องการผู้ติดตามป่าวครับ มีแต่ colt 9 mm หาทางแต่งอยู่

ได้เลย เอาไปยิงที่หาดใหญ่แล้วสมาชิกท่าทางชอบกันดี ลูกเล็กเสียงดัง แล้วจะติดใจ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 140 141 142 [143] 144 145 146 ... 210
  พิมพ์