๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:28:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Les Baer Monolith คางแบนกับคางกลม  (อ่าน 11183 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 05:42:02 PM »

น้าเบิ้มจองไปหรือยัง...

ไปบ้านรอบหน้าจะได้ชมโฉมไหมครับ.... Cheesy

จองแล้วครับพี่เอ๋ ไม่รู้จะได้เมื่อไหรครับ ได้ข่าวว่าเคยรอกันถึง9เดือนครับ  กิ๊วก๊าว

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 05:56:38 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากกาบอกไหนครับ น้าเบิ้ม  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 06:04:04 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากกาบอกไหนครับ น้าเบิ้ม  หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เฮฟวี่เวทครับน้าร๊อค  พิมพ์นิยม  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 06:09:32 PM »

เฮฟวี่เวทครับน้าร๊อค  พิมพ์นิยม  Cheesy

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ฝากไว้ก่อนนะน้าเบิ้ม เดี๋ยวจาตามไปห่าง กี่เดือนได้ครับ ตอนนี้ผมหมดงบปืนต้องตั้งงบคน  บู่ บู่ บู่ บู่
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 08:17:56 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ฝากไว้ก่อนนะน้าเบิ้ม เดี๋ยวจาตามไปห่าง กี่เดือนได้ครับ ตอนนี้ผมหมดงบปืนต้องตั้งงบคน  บู่ บู่ บู่ บู่

อืม...ไม่กี่วัน ก็อดอ้อร้อแล้ว ยาวเลยงานนี้ คริๆ ว่าแต่เขียนดครงการณ์ ต่อเลยหรือเปล่าครับ เพราะกำลังลื่นไหล จะได้ มีคนมาช่วยเสริม ตีกลอง เล่นเบส

ปาป้า เล่นกีต้าร์ มาม้า เป็นผู้จัดการวง เอาที ฤ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 13, 2008, 08:24:55 PM »

อืม...ไม่กี่วัน ก็อดอ้อร้อแล้ว ยาวเลยงานนี้ คริๆ ว่าแต่เขียนดครงการณ์ ต่อเลยหรือเปล่าครับ เพราะกำลังลื่นไหล จะได้ มีคนมาช่วยเสริม ตีกลอง เล่นเบส

ปาป้า เล่นกีต้าร์ มาม้า เป็นผู้จัดการวง เอาที ฤ คริๆ

ปิดโครงการครับพี่เข้ม ฝันไกล อดอยากมากครับ กว่าจะเป็นวง ป๋ามันคงตะบันน้ำกินแทบไม่ไหวแล้วพี่ บู่ บู่ บู่ บู่
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 01:42:49 PM »

วันนี้ ประมาณเที่ยง ตาเบิ้ม ยังลังเลอยูเลย ว่าจะเอาตัวใหนดี คริๆ

อิๆ ชอบขาวก็เอาขาว ครับเบิ้ม เดี๋ยวสั่งดำมา เอาไปปัดเงาอีก ประมาณว่าสงสารคนที่ทำปืนน๊ะ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 14, 2008, 02:14:51 PM »

ดีใจด้วย.... เยี่ยม
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 12:50:10 AM »

มีอย่างละตัวพอดีค่ะด้ามชมพูจะเป็นตัวคางกลมค่ะ

ความอดทนแม้เป็นสิ่งที่ขมขื่น แต่ผลของมันมักจะหวานชื่นเสมอ
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 10:30:33 PM »

ผมมีแต่คางเหลี่ยมธรรมดาไม่ประกันกลุ่มไม่ฮาร์ดโครมครับผม.. Cheesy Grin ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2012, 11:33:04 PM »

สีดำก็สวยไปอีกแบบค่ะ

ความอดทนแม้เป็นสิ่งที่ขมขื่น แต่ผลของมันมักจะหวานชื่นเสมอ
D.Thanakorn +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 951

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 12:30:49 AM »

สีดำก็สวยไปอีกแบบค่ะ

ขอบคุณครับผม..คุณ NUNGNING..+๑(๑๔).. Cheesy Grin เยี่ยม ไหว้

จงมีน้ำใจต่อกัน
NEW BOSS
Jr. Member
**

คะแนน 19

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 02:21:13 PM »

...ผมชอบ style เดิม ๆ ครับ... หลงรัก
NUNGNING.
Jr. Member
**

คะแนน 25

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2012, 05:08:10 PM »

...ผมชอบ style เดิม ๆ ครับ... หลงรัก
สวยค่ะ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์