๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 08:27:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 32
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนวร่วมประชาธิปไตยต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ  (อ่าน 54078 ครั้ง)
J_D
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 01:29:56 AM »

ตีแล้วทหารจะออกมาหรือเปล่า  ถ้าฝ่าย นปก ไม่ได้อำนาจรัฐหนุนแบบสุดตัวก็คงยากครับ

ตีแล้วจะชนะ พธม เหรอ  แล้วเรื่องจะจบม๊อบสลายสมัครสบายหรือเปล่า  ก็เปล่ายิ่งมีเรื่องยิ่งยุ่งยาก

ไม่เข้าใจว่า นปก มันจะออกกันมาทำไม 

ชาติ         = บึง
คนในชาติ = ปลาในบึง

ปลามาแล้วก็ไปแต่บึงอยู่มาก่อนและต้องอยู่ต่อไป  บึงสำคัญกับปลาทุกตัวและสำคัญกว่าปลาทุกตัว  อย่างเอาแต่กินแล้วก็ขี้ใส่บึงอย่างเดียว
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 05:25:37 AM »

ดูเขาทำกัน ด่าชนชั้นกลางว่าเป็น ....... แต่ตัวเองคนด่าเป็นยิงกว่า................. link http://breakingnews.nationchannel.com/read.php?lang=th&newsid=336805

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:20:17 AM »

เหมือนจะตั้งใจสมัครมาใหม่เพื่อสิ่งนี้เลยนะครับ +0+

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 08:24:07 AM »

..การแบ่งขั้ว แบ่งฝ่ายประชาชน ลามไปหลายจังหวัด..
..สถานการณ์น่าเป็นห่วง..ไทย ฆ่า ไทย..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 08:28:45 AM »

เกณฑ์มาจาก อปท ครับ สมาชิก อบต สท พนักงาน

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
รปศ. PSRU @ รักพระเจ้าอยู่หัว @
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 08:46:44 AM »

พี่น้องไทย  ขออย่าได้ทำร้ายห่ำหั่นกันเลยครับ
ขอให้ชุมนุมโดยสันติ  อหิงสา
อย่าได้ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมือง เลวๆ  ระยำ พวกมันยุแย่ปลุกระดมให้พี่น้องเราทะเลาะกันเอง
เพื่อให้ได้มาซึ่งอำนาจและผลประโยชน์ของพวกมัน  เลวมากนักโกงเมืองพวกนี้ครับ

เมาเหล้า  มักเสียหลัก
เมารัก      มักเสียใจ
เมาฝิ่น  กัญชา  ยาดำ  ไม่เท่าไร
แต่หนักใจ  เพราะเรา  นั้นเมารัก
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 03:37:49 PM »

พี่น้องไทย  ขออย่าได้ทำร้ายห่ำหั่นกันเลยครับ
ขอให้ชุมนุมโดยสันติ  อหิงสา
อย่าได้ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมือง เลวๆ  ระยำ พวกมันยุแย่ปลุกระดมให้พี่น้องเราทะเลาะกันเอง
เพื่อให้ได้มาซึ่งอำนาจและผลประโยชน์ของพวกมัน  เลวมากนักโกงเมืองพวกนี้ครับ

ประชาชนไทยเราเริ่มถูกแบ่งฝ่ายไปเมื่อตอนที่พรรคที่ถูกยุบไปแล้วเป็นรัฐบาลครับ
โดยผู้นำตอนนั้นเอาหลักการตลาดมาใช้ โจมตีคู่แข่งเป็นและส่งเสริมให้เกลียดกัน
แม้แต่รัฐบุรุษหรือสถาบันยังโดน เพียงเพื่อขอให้ตัวเองได้อำนาจและผลประโยชน์
ส่วนประชาชนระดับล่างก็ได้เพียงเศษครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
จาจ้า
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 04:26:59 PM »

อยู่ฝั่นนี้ดีไม่เสียงอันตราย ตีใครก็ได้แถมได้ตังค์พร้อม
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 05:11:53 PM »

ผมไม่อยากโพสท์ถ้อยคำหยาบคายในเวปเราครับ...Tongue

ไม่เห็นยากเลยค่ะ อจ ก็บอก ไอ้หมู ไอ้หมา ไอ้เป็ด   คิก คิก
ผมไม่อยากโพสท์ถ้อยคำหยาบคายในเวปเราครับ...Tongue

ไม่เห็นยากเลยค่ะ อจ ก็บอก ไอ้หมู ไอ้หมา ไอ้เป็ด   คิก คิก

คุณหมายความว่าอย่างไร? นักสิทธิสัตว์อย่างผมรับไม่ได้

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:10:12 PM »

คิก คิก อ๊ะ ไม่เอา ไม่พูด ดีกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2008, 06:13:30 PM โดย Boatski » บันทึกการเข้า
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:13:10 PM »

เอามาให้ดูทำไมจ๊ะ...ไอ้พวกสวะสังคม(นปก) สู้หันไปดูและเล่นกับหมาที่บ้านยังดีกว่าอีก แบร่ แบร่ แบร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2008, 06:21:17 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:15:38 PM »

เอามาให้ดูทำไมจ๊ะ...ไอ้พวกสวะสังคม(นปก) สู้หันไปดูและเล่นกับมาที่บ้านยังดีกว่าอีก แบร่ แบร่ แบร่
เยี่ยม แบร่ แบร่

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:20:38 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:21:46 PM »

มาเยอะๆ มากันให้เยอะๆ...
ขอดูหน่อยว่ามีแยะแค่ไหน...

ถ้ามีแยะจริง และยืดเยื้อได้จริง ถ้าอหิงสาได้จริงแบบเสื้อเหลือง...
นายสมชายจะได้หันมาฟังมั่ง...

ที่ผ่านมาบอกว่ามาแยะ เอาเข้าจริงแผลบเดียวเหลือกระหยิบมือ...
แล้วเหลือแต่หัวหมู่ทะลวงฟัน ไม่เห็นอหิงสา...

ถ้ามาแล้วอหิงสาได้ คงเรียกคะแนนนิยมได้อื้อ...

แต่ถ้าเหลือแต่หัวหมู่ทะลวงฟันและบ้าคลั่ง ท้าตีท้าต่อย จ้องแต่จะวิ่งไล่ตีม็อบ...
เดี๋ยวเถิด จะโดนฝ่ายตรงข้ามแอบถ่ายรูปเอามาประจาน แล้วจี้ให้ตำรวจจับ...

(ที่จริงก็โดนเสื้อแดงตีหัวเลือดอาบไปแล้วหนึ่งที ที่อุดร... ไม่เห็นดำเนินคดีได้เรื่องได้ราวอะไรเลย)
โต
Full Member

คะแนน 6

ให้เสียงโดย พันธมิตร

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:27:26 PM »

อยากทราบเหตุผลที่ กลุ่ม นปก. อยากให้รัฐบาลชุดนี้บริหารประเทศต่อไป เพื่ออะไรอะไรครับ บ้านเมืองจะได้ประโยชน์อะไร ประชาชนจะได้อะไรครับ

อยากให้ยกตัวอย่างว่า 7 เดือนที่ผ่านมารัฐบาลชุดนี้ทำอะไร เป็นหน้าเป็นตากับเมืองไทยบ้างครับ (ผมไม่รู้จริงๆ ครับ) นปก. ช่วยตอบให้ด้วยครับ

<<< ONE SHOT - ONE KILL=
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 32
  พิมพ์