๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 05:22:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเห็นบ้าง รายการเจ็ดวันเจ็ดอย่างทางช่อง 7 เมื่อ 2 ทุ่มนี้เอง  (อ่าน 8079 ครั้ง)
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2005, 04:03:03 PM »

น่าจะนำตำรวจชุดจับกุมชุดนี้ ไปอบรมการใช้อาวุธปืนซะใหม่นะครับ ดีไม่ลั่นโดนพวกเดียวกันเข้า
 หรือ ว่าโดนครับ เลย ปิดข่าว Cool
ขออีกหน่อยครับ น่าจะย้ายชุดจับกุมชุดนี้ไปอยู่ สนามยิงปืนตำรวจซัก 3 เดือนนะครับ เผื่อจะได้อะไรกับมาบ้างครับ

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
กระโหลกกะลา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 06:07:39 AM »

มีหลักฐานบันทึกเป็นเทปวีดีโอแบบนี้ หากเป็นต่างประเทศถูกโยกไปทำงานด้านอื่นแล้วหรือไม่ก็ถูกเรียกค่าตกใจเป็นหลักล้าน...แหง
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 07:10:27 AM »

ไม่ได้ดูครับ แต่ ไม่น่าจะพลาดแบบนี้

ดอนเมือง​1
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 12:07:10 PM »

Cheesy มีเรื่องเล่าครับ Grin รู้ จักกับ ตรวจท่านหนึ่ง แก จะขาย 5906 ให้ ผม ก็เลยถาม ว่ายิงเป็นไงบ้างครับ............ Huh   
        คำตอบที่ได้รับ คือ ไม่รู้ ตั้งแต่ได้มาลองไปกล่องเดียว เอง ทีเหลือ พกตลอดเกือบ 3ปี  Cry Cry
              จากที่สอบถาม เห็นพี่เขาว่ามี การฝึกนะครับ  แต่ นานๆ แกไปทีแล้วแต่ ทางโรงพักจะส่งไป แกว่าไม่ค่อยอยากไปครับ ......อยากทำงานมากกว่า.....Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 01:12:38 PM »

อย่างงี้มันเสียมะๆ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 09:54:52 PM »

"  คำตอบที่ได้รับ คือ ไม่รู้ ตั้งแต่ได้มาลองไปกล่องเดียว เอง ทีเหลือ พกตลอดเกือบ 3ปี  "

อาจจะเป็นการพูดเป็นนัยว่า ...... ปืนของผมใช้น้อยยย ..... มากก ...... สภาพดีมากนะครับ ......  Cheesy

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2005, 03:45:01 AM »

ตำรวจหลายๆนายแถวบ้านผมอย่าว่าแต่ยิงเลยครับ  ขนาดของกระสุนยังไม่รู้จักด้วยซ้ำ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 05:42:47 PM »

ตำรวจหลายๆนายแถวบ้านผมอย่าว่าแต่ยิงเลยครับ ขนาดของกระสุนยังไม่รู้จักด้วยซ้ำ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตำรวจญี่ปุ่นใช่ไหมครับ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์