๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:37:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Hk300 .22wmr ครับ  (อ่าน 19022 ครั้ง)
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 08:26:34 PM »

ได้เอชเค300มาประมาณ3เดือนแล้วครับ เพิ่งเปลี่ยนกล้องเล็งใหม่ จาก บุชแนล แบนเนอร์ 1.7-4*20 มาเป็น โทรฟี่ 3-9*40 ตั้งศูนย์เสร็จเลยทดสอบมาให้ทุกท่านช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
-กระสุน federal gameshock 50 grain
-ระยะยิง 50 เมตร

ชาติไทยของเรามีการวิวัฒนาการมาตั้งแต่เริ่มรวมชาติรวมแผ่นดิน ก่อร่างสร้างเมืองตั้งแต่ อดีต จนมาเป็นประเทศชาติทุกวันนี้ก็เพราะสถาบันพระมหากษัตริย์ สถาบันพระมหากษัตริย์ยังเป็นสถาบันที่อยู่ในหัวใจของประชาชน เป็นสถาบันที่เคารพ สักการะเหนือเกล้าเหนือกระหม่อมของปวงชนชาวไทย ผู้ใดหรือใครจะมาล่วงเกินมิได้...
ks1som
อย่าอยู่อย่างหวาดกลัว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 09:10:58 PM »

แม่นใช้ได้ครับพี่ไม่หลุดเลย
GUNMASTER
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 10:30:27 PM »

มีเพื่อนแล้ว  แต่ของเรากลุ่มไม่แน่นเท่านี้  เพราะไม่มีกล้องกำลังหาขากล้องอยู่ เอาไว้ได้ขากล้องมาเมื่อไรจะลองยิง 50 เมตร  100 เมตรดูครับ   สมัยหนุ่มๆ (20)  เคยยิงเป้าเคลื่อนที่ วิ่งบ้างโดดบ้าง   ไม่รู้สัดส่วนเหมาะกับตัวผมมากหรืออย่างไร  ยกวาดตาม เหนี่ยวโป้ง โดนทุกที เลยติดใจอยากได้มานาน  แต่ตอนนั้น 4500 เอง(ไม่มีกล้อง) สุดเอื้อมครับ   เพิ่งได้มา 3 อาทิตย์เองครับ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 12:43:12 AM »

ยิงดีมากเลยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 06:46:40 AM »

ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่านัดแรกที่หลุด(แยกวง)นี่จะเป็นเพราะสาเหตุใดครับ หลายๆเป้ามักเป็นอย่างนี้ครับ

ชาติไทยของเรามีการวิวัฒนาการมาตั้งแต่เริ่มรวมชาติรวมแผ่นดิน ก่อร่างสร้างเมืองตั้งแต่ อดีต จนมาเป็นประเทศชาติทุกวันนี้ก็เพราะสถาบันพระมหากษัตริย์ สถาบันพระมหากษัตริย์ยังเป็นสถาบันที่อยู่ในหัวใจของประชาชน เป็นสถาบันที่เคารพ สักการะเหนือเกล้าเหนือกระหม่อมของปวงชนชาวไทย ผู้ใดหรือใครจะมาล่วงเกินมิได้...
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 10:21:35 PM »

เรียนถามท่านผู้รู้ครับ ยิงระยะ100เมตรต้องเล็งเผื่อประมาณกี่นิ้วครับ ขอบคุณครับ

Extra
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2008, 09:01:59 AM »

แค่นี้  จับกลุ่มดำ ก็โอเค แล้ว ครับบ จะเอาแค่ไหนอีกละ 
ลองหา กล้องกำลังขายสูงกว่านี้ กลุ่มอาจแน่กว่านี้อีกครับ
แค่นี่กลุ่มก็แหล่ม แล้วครับบ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2008, 11:10:29 AM »

ขอบคุณครับ ไหว้ Cheesy

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2008, 12:55:22 PM »

ขอบคุณครับ เยี่ยม

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 02:31:16 PM »

ชาว  HK300 เหมือนกัน แต่ยังไม่มีโอกาสยิงที่ 50 เมตร เลยครับผ่านมานี่ก็กระบอกที่ 2 แล้ว ยิงดีครับเป็นแฟน  HK 300 เหมือนกัน

7 x 7 # รักในหลวง #
I will never walk Alone
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 52

นิ่งดั่งภูผา ไปมาไร้ร่องรอย รุกถอยประดุจลม

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 03:31:50 PM »

ปืนสวย...แล้วก็กลุ่มแน่นดีครับ  เยี่ยม

ไม่ทราบว่าค่าตัวเท่าไหร่หรือครับ...อยากทราบไว้เผื่อขออนุมัติ ผบ.ทบ. บ้างครับ ขอบคุณครับ  น้ำลายหก

ความรู้...คู่คุณธรรม
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 07:13:50 PM »

ปืนสวย...แล้วก็กลุ่มแน่นดีครับ  เยี่ยม

ไม่ทราบว่าค่าตัวเท่าไหร่หรือครับ...อยากทราบไว้เผื่อขออนุมัติ ผบ.ทบ. บ้างครับ ขอบคุณครับ  น้ำลายหก
ค่าตัวที่ได้มา30000ครับ เป็นของเพื่อนสนิทคุณพ่อ ท่านใจดีขายให้ครับ

7 x 7 # รักในหลวง #
I will never walk Alone
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 52

นิ่งดั่งภูผา ไปมาไร้ร่องรอย รุกถอยประดุจลม

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 09:46:37 PM »

ขอบคุณครับ ... ถ้าเบื่อแล้ว บอกผมนะครับ จะรับไปดูแลแทนให้ครับ
ค่าตัวที่ได้มา30000ครับ เป็นของเพื่อนสนิทคุณพ่อ ท่านใจดีขายให้ครับ

ขอบคุณครับ .... แหะๆ ถ้าเบื่อหรืออยากเปลี่ยนใหม่บอกผมนะครับ จะอาสารับไปดูแลแทนครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ความรู้...คู่คุณธรรม
vitsanuroj
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 44

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2008, 09:52:27 PM »

ขอบคุณครับ ... ถ้าเบื่อแล้ว บอกผมนะครับ จะรับไปดูแลแทนให้ครับ

ขอบคุณครับ .... แหะๆ ถ้าเบื่อหรืออยากเปลี่ยนใหม่บอกผมนะครับ จะอาสารับไปดูแลแทนครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ยังไม่พ้นช่วงข้าวใหม่ปลามันเลยครับ ลูบไล้กันทุกวันครับ Grin

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 01, 2008, 06:54:10 PM »

ขอบคุณครับ กลุ่มเยี่ยมครับพี่ เยี่ยม

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์