๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 11:26:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าหนูนีโม่ ตอน เพิ่มรูป นีโม่เจอฉลาม (หน้า5)  (อ่าน 17467 ครั้ง)
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 09:20:10 PM »

นอกจากจะตะลุยป่าแล้วยังไปตะลุย โลกใต้น้ำมาด้วยจ้าาาา Grin

เตรียมตัวลุย

เอ...ตัวอาไรหว่า

อึ๋ย ฉลามนิ กลัวๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนดูแลเค้าบอกว่าฉลามพันธ์นี้กัดคนไม่ได้เพราะฟันมันเล็ก.....จะเชื่อพี่แกดีมั้ยน้อ

อย่าตกมาเชียวนะพวกเอ็ง น้ำลายหก

มาส่องจากข้างล่างดูมั่ง

ดูยังไงก็น่ากลัว

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 09:24:15 PM »

มีมายากลใต้น้ำให้ดูด้วย

ตู้ปลาใหญ่ดีจัง

พี่เต่ารับแขก

ชอบกวักน้ำใส่นักท่องเที่ยวสาวๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2008, 09:27:54 PM โดย สตางค์ » บันทึกการเข้า

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:22:51 AM »

สวยจัง  หลงรัก

ที่ไหนครับ  น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 12:40:10 PM »

สวยจัง  หลงรัก

ที่ไหนครับ  น้ำลายหก

ที่สยามพาราก้อนครับพี่ ของจริงข้างในสวยใหญ่กว่าที่สิงค์โปรเยอะเลย เยี่ยม

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 07:25:40 AM »

มาโก เนี่ยนะ ไม่กัดคน  เพราะฟันมันเล็ก
ไอ้ฟันเหยิน นี่แหละ ตัวดีเลย
แผงฟันที่ไร้ระเบียบ เพิ่มอำนาจในการตัดเฉือน เป็นอย่างดี
ขบกัด แผลแหลกราน

แต่ ตก มันส์
ชอบกระโดด
เป็นที่สุดของการแสวงหา....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 11:15:15 AM »

มาโก เนี่ยนะ ไม่กัดคน  เพราะฟันมันเล็ก
แผงฟันที่ไร้ระเบียบ เพิ่มอำนาจในการตัดเฉือน เป็นอย่างดี

ชอบกระโดด

ผมก็กะอยู่แล้วครับพี่ว่ายังไงมันโหดแน่นอน ใครจะไปเชื่อว่ามันไม่กัด สิ้นสุดการแสวงหาแล้วครับพี่ยอด ที่พารากอนมีเป็นฝูงเลย แถมมีเรือให้ด้วย คิก คิก

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 08:30:25 AM »

วันนี้พาไปงานที่เมืองทองมา เจอเจ้าตัวนี้เข้าไปร้องจ๊ากกกกก หมดสภาพอย่างที่เห็น ขำก๊าก

Grin Grin Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 12:01:26 AM »

ชอบกระโดด

เป็น Sand Tiger Shark ครับ ทำร้ายคนเหมือนกันแต่ไม่น่ากลัวเหมือนชนิดกินคน สวนสัตว์น้ำจะมีฉลามชนิดนี้ ลักษณะฟันแบบนี้ไม่ใช่แบบตัดเฉือนครับ ต้องแบบฟันของฉลามขาวรึฉลามเสือซึ่งจะเป็นสามเหลี่ยมมีรอยหยักคล้ายเลื่อย

Mako Shark เป็นฉลามที่โจมตีคน น่าจะเป็นฉลามที่เร็วที่สุดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:13:25 PM โดย Enruoblem » บันทึกการเข้า

S76C+,C++
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 04:56:36 PM »

ขอบคุณครับ พี่  Enruoblem

ผมเห็นฟันไร้ระเบียบนี้แล้ว  นึกถึง มาโก ทุกทีครับ ( ไม่ได้นึกถึงตัวอื่น เลย )

โหดมาก   อยากตก.....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 06:39:09 PM »

อึ๋ย...หน้าตาน่ากลัวมากอย่าได้เจอกันเลย ตกใจ

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 08:15:49 PM »

ฉลามที่น่าสงสาร....

จากสะพานปลาเมือง Vigo ประเทศสเปนครับ
Fujifilm  F30 Auto

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 08:34:21 PM »

หูฉลาม กำลัง กุ๊บ

ล้างผลาญ เลยนะนี่

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์