๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 02:23:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวเชียงรายกับกล้องคอมแพครุ่นเก่าๆ ภาค 1  (อ่าน 6640 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 01:23:07 AM »

น่าไปเที่ยวจัง  เยี่ยม

ปล.สาวเชียงรายสวยๆไม่เห็นลงมีเลย  Angry   Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 01:02:40 PM »

น่าไปเที่ยวจัง  เยี่ยม

ปล.สาวเชียงรายสวยๆไม่เห็นลงมีเลย  Angry   Cheesy
ยังลงรูปไม่หมดครับพี่เดียวมีลงอีกครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 06:26:01 PM »

ช่วงนี้น้ำท่วม ไม่รู้ร้านค้าจะพร้อมขายหรือยัง
น้ำท่วมหรือครับคุณ นกฮูกตาหยี รูปนีผมไปตั้งแต่ตันเดือนครับกลับมาเลยไม่ทราบครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย

เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 12:44:40 AM »

ชอบภาพนี้มากครับ  ถ่ายออกมาใด้เปรี้ยวปากมากๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 07:43:20 AM »

ชอบภาพนี้มากครับ  ถ่ายออกมาใด้เปรี้ยวปากมากๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก Cheesy

พี่หลวงครับ เข้าพรรษาน๊ะครับ คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 11:25:54 AM »

พี่หลวงครับ เข้าพรรษาน๊ะครับ คริๆๆ
อิ อิ ก็เห็นแล้วเปรี้ยวปากจริงๆครับ   แอ๊ปโซลูท 80 proof  ค่อยๆไหลเอื่อยๆลงคอ   อ่าร์ๆๆๆๆ...
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 03:55:21 PM »

สาวเชียงรายไม่ค่อยสวยครับ คนสวยๆไปอยู่เชียงใหม่หมดแล้ว

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 02:43:27 AM »

อิ อิ ก็เห็นแล้วเปรี้ยวปากจริงๆครับ   แอ๊ปโซลูท 80 proof  ค่อยๆไหลเอื่อยๆลงคอ   อ่าร์ๆๆๆๆ...

Absolute จริงๆ  คิก คิก คิก คิก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 07:36:40 PM »

สาวเชียงรายไม่ค่อยสวยครับ คนสวยๆไปอยู่เชียงใหม่หมดแล้ว
เป็นไปไม่ได้ครับพี่บุญคนสวยยังมีอีกเยอะครับพี่แต่ที่ไปเชียงใหม่ก็มีครับพี่
แต่ที่สวยๆที่เชียงใหม่ก็เด็กเชียงรายครับพี่บุญ  แบร่ แบร่

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์