๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 08:42:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันประกาศชัย 26 สิงหาคม 2551  (อ่าน 45147 ครั้ง)
BANGRACHAN
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 176

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 06:39:56 PM »

ขอพระบารมีองค์เสด็จเตี่ย... ช่วยคุ้มครองพี่น้องชาวไทย
ที่จะช่วยกันกอบกู้ชาติไทย มิให้ล่มจม...
ขจัดทรราชย์ให้หมดสิ้นไป...
สร้างสังคมใหม่ที่สดใสและงดงาม...
........................................................... ..
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
"สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ.. คือ.. คนดีทำนิ่งดูดาย"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2008, 07:10:09 PM โดย BANGRACHAN » บันทึกการเข้า
BANGRACHAN
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 176

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 06:44:54 PM »

"กูกรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์"

ที่มา จากศิลาจารึกหน้าศาลเสด็จในกรมหลวง ชุมพร เขตอุดมศักดิ์ หาดทรายรี อ.เมือง จ.ชุมพร
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 07:05:04 PM »

.. ไหว้..

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 08:50:00 PM »

ลูก กรมหลวงฯ เหมือนกัน เอาใจช่วยมาตลอด ขอให้ได้รับชัยชนะ.....นะครับ   ชัยชนะของพันธมิตรคือความหวังของชาติ      ขออภัยเป็นอย่างยิ่งที่ไม่สามารถไปร่วมด้วย.... ไหว้ ไหว้ ไหว้
Autumn
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 09:25:57 PM »

ขนาดนั้นเลยหรือครับ
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 09:45:57 PM »

ให้กำลังใจด้วยเพลงครับ

http://www.charyen.com/jukebox/play.php?id=22161
  เพลง ทานตะวัน

ตะวันส่องใส    แดดฉายลงมา   ทาบทาทิวทุ่ง
แผ่วลมผ่านโรย    เหมือนโปรยกลิ่นปรุง   ดอกฟางหอมลอย
ดอกหญ้าดาว   วับวาวทางเกลื่อน   เหมือนดังหยาดพลอย
แตะนิดต้องน้อย  ราวมณีร่วงพรู   พัดพรายลงดิน
       จะอยู่แดนไหน  สุดฟ้าแสนไกล   คะนึงถึงถิ่น
ด้าวแดนแผ่นดิน  ที่เราจากมา   เนิ่นนานแสนนาน
ดอกหญ้างาม   งดงามดังก่อน   หรือร่อนร่วงราน
แดดร้อนดินแล้ง  ลมระงมแผ้วพาน  บ้านนาป่าเขา
        ทุ่มกายทุ่มใจ  เข้าโหมแรงไฟ   หัวใจแรงเร่า
ยิ่งสร้างยิ่งทำ  ระกำหนักเบา   ดิ้นรนหนทาง
เจ้ามิ่งขวัญ   ยิ่งวันยิ่งเดือน   ยิ่งเลือนยิ่งราง
ทอดทิ้งทุ่งร้าง วันและวันผ่านเยือน   เหมือนเดินทางไกล
        ตะวันส่องแสง  สาดแสงลงมา  ทาบทาทางใหม่
ร่วมจิตร่วมใจ  ก้าวไปก้าวไป   ฝ่าภัยร้อยพัน
มิ่งขวัญเอ๋ย หัวใจเรามั่น   เหมือนทานตะวัน
เฉิดแสงแรงฝัน   กลางรวีตะวัน   สีทองส่องใส

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
Srikrabi
อยากเรียนรู้การใช้ปืนแบบจริงจังครับ
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 09:55:56 PM »

ใจเย็นๆนะครับ เรื่องนี้มันจะจบยังงัยยังมิอาจทราบได้ แต่ อย่าให้เสียเลือดเนื้อชาติเชื้อไทยนะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้เพี้ยงขอให้ประเทศไทยสงบสุข รักนะจุ้บๆ

ผิด ถูก ดี ชั่ว อยู่ที่ตัวเราทำครับ แต่ในขณะที่เราทำ เราทราบมั้ย ว่า สิ่งนั้นมัน ผิด ถูก ดี ชั่ว
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 07:24:28 AM »

.ขอให้ได้รับชัยขนะ..และขอให้จบด้วยดีครับ... หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2008, 07:31:39 AM โดย น้าพงษ์..จี่หอย » บันทึกการเข้า

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 07:58:29 AM »

..กลุ่มที่บุกเข้าไปทำลายทรัพย์สิน NBT พกพาอาวุธปืน มีด หนังสะติ๊ก แถมมี ใบกระท่อม..ดูจะเข้าทาง หมัก..หมกมุ่น..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
STECON
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 57

Just one shot, Dont miss it !!!

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 08:19:46 AM »

..กลุ่มที่บุกเข้าไปทำลายทรัพย์สิน NBT พกพาอาวุธปืน มีด หนังสะติ๊ก แถมมี ใบกระท่อม..ดูจะเข้าทาง หมัก..หมกมุ่น..

ถูกครับ เข้าทางนายกเค้าละ พันธมิตรต้องควบคุมกลุ่มคนให้ได้ รวมถึงพวกที่มั่วเข้ามาป่วนด้วยครับ ขอให้จบลงโดยไม่มีความรุนแรงด้วยเถอะ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 08:35:23 AM »

ดูในข่าวเมื่อเช้าแล้วรู้สึกสมเพชและทุเรศในการกระทำแบบนั้นมาก รวมถึงการออกมาเอาแผงเหล็กกั้นถนนด้วย

มันมากเกินไปแล้ว ......... เชื่อว่าแกนนำคงออกมาปฎิเสธ อ้างว่าเป็นมือที่สามสวยรอย

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 08:50:41 AM »

ดูในข่าวเมื่อเช้าแล้วรู้สึกสมเพชและทุเรศในการกระทำแบบนั้นมาก รวมถึงการออกมาเอาแผงเหล็กกั้นถนนด้วย

มันมากเกินไปแล้ว ......... เชื่อว่าแกนนำคงออกมาปฎิเสธ อ้างว่าเป็นมือที่สามสวยรอย

ตอนผมผ่านวิภาวดี รถติดยาวมาจะถึงแยกลาดพร้าวแล้ว ... โชคดีที่เลี้ยวเข้าพหลโยธิน

สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 08:59:20 AM »

ทำเกินไปครับ ชนะแล้วก็ควรจะหยุดเพี่อรักษาสถานภาพของผู้ชนะไว้ ทำแบบนี้สุดท้ายต้องแพ้ครับ

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 09:06:35 AM »

แต่ก่อนชอบเดียวนี้ชักไม่ชอบครับลุงปู ไม่รู้จักหยุดสักที

Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 09:11:48 AM »

ตกลงอยากจะใช้ชื่อว่า " พันธมิตร" หรือว่า "พาล ทะ มิด" กันแน่ล่ะครับ Huh

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
หน้า: [1] 2 3 4 ... 35
  พิมพ์