๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:48:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "Fine Thank กับชาวเหนือ"  (อ่าน 25681 ครั้ง)
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 03:59:34 PM »

ฮูปปอฮูว่าปี้ๆคนไหนส่งมาหือแจ้มขนาดครับแจ้มๆ(ฮูปตี้เปิดเผยปะได้ครับ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม

Shocked  ส่งต่อไปตางหลังเขาผ่องเน้อ   Grin Grin
ได้ฮูปหรือยังครับอ้าย น้ำลายหก น้ำลายหก
ฮูปได้แล้ว แต่อยากได้อย่างอื่นโตย  หลงรัก หลงรัก
ตกใจ ตกใจ รู้นะว่าคิดอะไรอยู่ครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:58:18 PM »

ร้านนี้ตึงจ๋ำจื่อไว้บ่าลืมตึงจะมาหือได  อ้ายไดฮับรูปแล้วเน้อน้อง ต.แม่สาย   เหมาะขนาดมันทำหื้อคนแก่กิ๋นบ่าไดนอนบ่าหลับ   แบร่
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:21:40 PM »

อ่า .... ใค่หันโตยครับ อ้าย ต.แม่สาย ส่งหื้อผ่อจิ่ม  Grin
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:33:08 PM »

อ่า .... ใค่หันโตยครับ อ้าย ต.แม่สาย ส่งหื้อผ่อจิ่ม  Grin
ใค่หันเหมือนกั๋นครับ ส่งมาฮื้อผมตวยเน้อครับ Grin

นักะติ๊ Club
phoenix_tom
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 07:50:47 PM »

ถ้าได้ยินมาบ่ผิดร้านนี้มีอาบน้ำโชว์โตยบ่แม่นก๋าครับ
(เคยเห็นในเมลล์ครับ เพื่อนส่งมาหื้อดู)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 09:32:00 PM »

ถ้าได้ยินมาบ่ผิดร้านนี้มีอาบน้ำโชว์โตยบ่แม่นก๋าครับ
(เคยเห็นในเมลล์ครับ เพื่อนส่งมาหื้อดู)

มาหลายกระแสครับ บางเตื่อก่อว่าเกษตร นวมินทร์กรุงเตบ  Undecided

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2009, 07:08:21 AM »

มาหลายกระแสครับ บางเตื่อก่อว่าเกษตร นวมินทร์กรุงเตบ  Undecided

อืม ผมมาสังเกตุการณ์ ครับ  Cheesy
phoenix_tom
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 09:19:16 AM »

อืม ผมมาสังเกตุการณ์ ครับ  Cheesy

จะอี้ต้องไปพิสูจครับ 555+
พ่อเลี้ยงหนุ่ม
เขี้ยวเสือ ตะกุด ปืน จะไม่ห่างตัว
Full Member

คะแนน 50

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 12:00:41 PM »

ผมก็มาสังเกตุการณ์ตวยคน  คิก คิก

เสียสละ สักเท่าไร ให้โลกรู้
ให้ชาติอยู่ ด้วยรัก สมัครสมาน
เสียกี่เลือด เสียกี่เนื้อ กี่วิญญาน
เพื่อจะล้าง คนผลานชาติ ให้สิ้นไป
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2009, 07:35:25 PM »

ผมก็มาสังเกตุการณ์ตวยคน  คิก คิก

บ่าไจ่เจียงใหม่แน่นอนครับ  ไท่ตางกรุงเตปปู้นนนนนเนาะ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 09:26:05 PM »

ผ่อลุ๊  คนตางเพ่บ่ไดไปอ๊บรมตางเจียงใหม่เจียงฮายเตื้อ บ่ไดหันหยังงามๆกับเขาสั๊กเตื้อ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 03:25:27 PM »

..จำได้ไม่ลืมร้านนี้ เพราะวันสอบThesis ตัวที่จะทำให้จบ คืนนั้นพาพี่น้องเพื่อนฝูงมาเลี้ยงจบกันที่ร้านนี้ น้องมันยังขอเพลง"รอวันฉันรักเธอ"ของอ๊อด คีรีบูนให้เลย แต่วันนั้นมีหมาไล่กัดกันในซอยร้านนี้แหละ ตัวหนึ่งวิ่งเข้าร้านเลยโดน รปภ ร้านจับตัวไว้ สุดท้ายตำรวจมา(เหมือนหนังไทยประมาณนั้น)เลยฝากไปขังที่ สภ ภูพิงค์ รอวันรุ่งขึ้นให้เทศบาลจับไปฉีดยาต่อ อิอิ.. คิก คิก เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 03:28:59 PM โดย พญาจงอาง » บันทึกการเข้า

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 08:06:56 AM »

..จำได้ไม่ลืมร้านนี้ เพราะวันสอบThesis ตัวที่จะทำให้จบ คืนนั้นพาพี่น้องเพื่อนฝูงมาเลี้ยงจบกันที่ร้านนี้ น้องมันยังขอเพลง"รอวันฉันรักเธอ"ของอ๊อด คีรีบูนให้เลย แต่วันนั้นมีหมาไล่กัดกันในซอยร้านนี้แหละ ตัวหนึ่งวิ่งเข้าร้านเลยโดน รปภ ร้านจับตัวไว้ สุดท้ายตำรวจมา(เหมือนหนังไทยประมาณนั้น)เลยฝากไปขังที่ สภ ภูพิงค์ รอวันรุ่งขึ้นให้เทศบาลจับไปฉีดยาต่อ อิอิ.. คิก คิก เยี่ยม

อ.เษม ฟังเพลง โบราณจัง  Grin
zerosocool
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 10:31:21 PM »

อ้ายเอ๋นี่ ...ไปบ่ จวนเลย......  เด๋วฟ้องแม่น้องลูกปรายเด้อ.....

เนียนๆ ไว้
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์