๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 07:11:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "Fine Thank กับชาวเหนือ"  (อ่าน 26740 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 12:33:03 PM »

ถ้าผมได้มาเจียงใหม่ ปาผมไปเลี้ยงจิ่มเน้อ น้ำลายหก
แบร่  แบร่  แบร่
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 12:34:50 PM »

เจียงใหม่...ป๋มรู้จักแค่ bank กรุงเทพฯ สาขากาดสวนแก้ว เองอ่ะ คริ คริ
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 12:37:09 PM »

เจียงใหม่...ป๋มรู้จักแค่ bank กรุงเทพฯ สาขากาดสวนแก้ว เองอ่ะ คริ คริ

Grin  Grin  Grin
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 01:39:07 PM »

ถ้าผมได้มาเจียงใหม่ ปาผมไปเลี้ยงจิ่มเน้อ น้ำลายหก
เลี้ยงจิ๋ม   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 02:03:36 PM »

อุๆๆ น้องแพรว น้องมุกหายไป น้องเอ๋ยังอยู่  น้องเจียบ น้องปราง น้องแนน อิๆๆๆๆ ยังครบแฮ่ะๆๆๆ

อันนี้แฟนพันธุ์แต้ๆ ไฟน์แต้่ง แสดงว่าไปแตง เอ้ย แต้ง หมั่น  Grin Grin Grin

มีของดีๆๆแฮ๋มหลายยั่งครับอ้าย สะหล่า แต่ยังบ่บอกเตื่อไว้เฮาปะก๋อนก่อนอิๆๆ บอกอ้ายนิดนิรันตวย เดียวผมปาไปดูงานแต่จะไปอู้ต๋อนแฟนผมอยู่เน่อ เดียวงานเข้าอะๆๆๆๆๆ

คริๆ อี้ต้อง มีก๋านนัดกั๋นซักวันก่อน  Grin Grin Grin

ได้เลยพี่เฮาต้องวางแผนกั๋น แต่เอ...อาจเป็นผมคนเดียวก่อได้เพราะหลังมันวะมา เฮาต้องไปสาขาแรกเน่ออิๆๆตัวโชงมีฮั้น เดียวปาไปดูงานพี่

tweety
Sr. Member

คะแนน 27

@ คิดถึงแม่ @

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2008, 10:18:30 PM »

อุๆๆ น้องแพรว น้องมุกหายไป น้องเอ๋ยังอยู่  น้องเจียบ น้องปราง น้องแนน อิๆๆๆๆ ยังครบแฮ่ะๆๆๆ

อันนี้แฟนพันธุ์แต้ๆ ไฟน์แต้่ง แสดงว่าไปแตง เอ้ย แต้ง หมั่น  Grin Grin Grin

มีของดีๆๆแฮ๋มหลายยั่งครับอ้าย สะหล่า แต่ยังบ่บอกเตื่อไว้เฮาปะก๋อนก่อนอิๆๆ บอกอ้ายนิดนิรันตวย เดียวผมปาไปดูงานแต่จะไปอู้ต๋อนแฟนผมอยู่เน่อ เดียวงานเข้าอะๆๆๆๆๆ

คริๆ อี้ต้อง มีก๋านนัดกั๋นซักวันก่อน  Grin Grin Grin

ได้เลยพี่เฮาต้องวางแผนกั๋น แต่เอ...อาจเป็นผมคนเดียวก่อได้เพราะหลังมันวะมา เฮาต้องไปสาขาแรกเน่ออิๆๆตัวโชงมีฮั้น เดียวปาไปดูงานพี่

อ่ะ  อ่ะ   ตาวิเศษเห็นนะ  tooky   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   อย่างอี้ต้องมีค่าปิดปาก  บ่อั้นความลับลั่วไหลเน้อ อิอิ  คิก คิก คิก คิก
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2008, 07:35:11 AM »

ท่าทางเศรษฐกิจไม่ดีจริง ๆ เนอะ ...  ยี๊ น้อง ๆ ถึงได้ซื้อผ้ามาตัดกระโปรงได้แค่นี้ ....

ต๋อนนี้เศรษฐกิจบ่าไคดี  นางมารน้อย  ก่าบ่าดีใจ้ผ้านักเน้อ  ขนาดนี้มันประหยัดดีแต้  เดียวจะหือแม่มันเอาอย่างผ่องละ   Grin

นางมารน้อยสรีระต้องใจ้ผ้านักเจ้า ... บะอั้นไผมาหันหน้าแข้งแล้วจะเข้าใจ๋ผิด กิ๊ดว่าเป็นป้อจาย ....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อุ๊ย ... ต๊าย ตาย ... อู้อะหยังออกไป นิ ....
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2008, 08:02:35 AM »

อ่ะ  อ่ะ   ตาวิเศษเห็นนะ  tooky   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย   อย่างอี้ต้องมีค่าปิดปาก  บ่อั้นความลับลั่วไหลเน้อ อิอิ  คิก คิก คิก คิก

คริ คริ โดนๆๆๆๆๆ  อันนี้ผมบะฮู้เรื่องตวยเน้อ  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 12:26:21 PM »

นางมารน้อยสรีระต้องใจ้ผ้านักเจ้า ... บะอั้นไผมาหันขนหน้าแข้งแล้วจะเข้าใจ๋ผิด กิ๊ดว่าเป็นป้อจาย ....  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อุ๊ย ... ต๊าย ตาย ... อู้อะหยังออกไป นิ ....

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 01:20:37 PM »

ฮูปปอฮูว่าปี้ๆคนไหนส่งมาหือแจ้มขนาดครับแจ้มๆ(ฮูปตี้เปิดเผยปะได้ครับ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 02:36:01 PM »

ฮูปปอฮูว่าปี้ๆคนไหนส่งมาหือแจ้มขนาดครับแจ้มๆ(ฮูปตี้เปิดเผยปะได้ครับ) น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม

Shocked  ส่งต่อไปตางหลังเขาผ่องเน้อ   Grin Grin
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2008, 09:43:57 PM »

ส่ง อีเมลเข้ามาตี่ พีเอ็มผม เดียวผมจะส่งต่อตี่อีเมลอ้าย ๆ ครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 01:48:05 PM »

หว่างก่อนไปมาเหมือนกั๋นครับ  ร้านนี้ อิอิ กะว่าจะไปตั้งเก๊าก่อนแล้วไปแอ่วต่อ ก๋ายเป๋นว่าขำอยู่ร้านนี้จนเกือบ ปิด น้องๆตี่ร้านเขาใจ๋ดีเห็นเป๋นคนต่างตี่เลยปาไปกิ๋น ข้าวเตี๋ยวรอบดึกกั๋นแล้วไปแอ่วต่อ ส่วนผมหลั๊บขำรถครับ คออ๊อนอ่อน อึ๊กๆๆ

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 12, 2008, 04:39:20 PM »

Shocked  ส่งต่อไปตางหลังเขาผ่องเน้อ   Grin Grin
ได้ฮูปหรือยังครับอ้าย น้ำลายหก น้ำลายหก

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 12, 2008, 07:56:35 PM »

Shocked  ส่งต่อไปตางหลังเขาผ่องเน้อ   Grin Grin
ได้ฮูปหรือยังครับอ้าย น้ำลายหก น้ำลายหก
ฮูปได้แล้ว แต่อยากได้อย่างอื่นโตย  หลงรัก หลงรัก
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์