๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:02:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคู่มือ กล็อคที่เป็นภาษาไทยบ้าง  (อ่าน 45263 ครั้ง)
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 09:38:34 AM »

ถอดสไลด์ออกจากตัวปืนนี่สบายมากครับ  แต่ชุดเข็มแทงชนวนนี่สิ  ต้องระมัดระวังหน่อย  อยากถามอีกเรื่องนึง  ถ้าอยากมีลูกสาวนี่  มีเคล็ดลับตรงไหนบ้างครับ  แห่ะ ๆ ๆๆ
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 09:42:28 AM »

ยินดีเรื่องลูกด้วยคนครับ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 12:52:39 PM »

คุณ Golf Glock ... Guns and Tactics กำลังออกหนังสือชื่อ All About Glock คอยติดตามนะครับ ... สำหรับการถอด อันดับแรกต้องกระชากสไลด์ ไม่ให้มีกระสุนในรังเพลิง ถอดแมกกาซีนออก ลั่นไก แล้วจึงค่อยเลื่อนสไลด์ กดสลักปลดสไลด์ จากนั้นก็ตามวิธีที่คุณ Ruger ให้ ... ผมเคยพยายามปลดสไลด์โดยมีลูก Dummy ในแมกกาซีน ถอยสไลด์ ข้างหน้าติด ข้างหลังโก่งค้าง ... เป็นเรื่องแล้วเรา ... นึกได้ ปลดแมกกาซีน ... นึกถึง kaBoom ทันที ...
ปลดแม็กออกก่อนครับ แล้วจึงดึงสไลด์คัดกระสุน (ที่อาจจะมี) ออกจากรังเพลิง Grin

อีกสิ่งที่พึงระวังคือ อย่าใส่สไลด์กลับเข้าโครงปืนโดยไม่มีลำกล้องนะครับ Wink กว่าจะถอดสไลด์ออก เล่นเอาใจหายแว้บๆ Grin
ผมเคยนะครับ  ใส่สไลด์กลับเข้าโครงปืนโดยไม่มีลำกล้องน่ะครับ  กว่าจะถอดออกได้  แย่เลยเหมือนกัน  แบบนี้นี่จะมีผลเสียต่อตัวปืนอย่างไรบ้างครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 01:57:26 PM »

รูปชัดเจนดีครับ เยี่ยมเลย Grin Grin Grin Grin

ยินดีกับลูกทั้งสองท่านด้วยครับ

เรื่องทำให้ได้ลูกสาวนี่อยากรู้เหมือนกันครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 02:07:48 PM »

เดี๋ยวก็มีคนขอเคล็ดลับวิธีทำให้ได้ลูกชาย

I am dying... -*-

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 02:14:18 PM »

เดี๋ยวก็มีคนขอเคล็ดลับวิธีทำให้ได้ลูกชาย
เรื่องมีลูกสาวผมไม่ทราบครับ แต่ถ้าอยากมีลูกสาวสวยนี่ปรึกษาผมได้ ผมรู้วิธี
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 02:20:35 PM »

เรื่องมีลูกสาวผมไม่ทราบครับ แต่ถ้าอยากมีลูกสาวสวยนี่ปรึกษาผมได้ ผมรู้วิธี

ไม่ทราบว่าวิธีนี้ ใช้ก่อนแต่ง หรือ ใช้หลังแต่ง ครับ Grin Grin Grin

ผมเคยนะครับ ใส่สไลด์กลับเข้าโครงปืนโดยไม่มีลำกล้องน่ะครับ กว่าจะถอดออกได้ แย่เลยเหมือนกัน แบบนี้นี่จะมีผลเสียต่อตัวปืนอย่างไรบ้างครับ

ผมก็เคยครับ ปืนคนอื่นด้วย  ตกใจ ....  ว่าจะยุให้ลองอยู่พอดี   โดนชก .... ผมว่าไม่มีผลเสียครับ เพราะเป็นแค่สมอล็อกเข็มมันเด้งมาขัดกับสะพานไกเท่านั้นเอง ... เอาไขควงเขี่ยนิดเดียวครับ Grin Grin

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 02:21:21 PM »

ตราบใดที่ไม่มีอะไรหักหรือโก่ง ก็ไม่น่าจะเสียหายครับ ผมเคยดึงสไลด์แล้วลูก Dummy กลับหัวเข้าลำกล้อง ต้องเอากลับไปหาคุณนทีที่ปืนประโยชน์ คุณนทีใช้ดินสอสอดเข้าปากลำกล้อง เคาะเบาๆ ลุก Dummy ก็ออกมา แต่วันที่ สไลด์ติด แล้วส่วนท้ายค้างลูก Dummy ท้ายสไลด์ขึ้นไปโก่งเหนือ Frame น่ะใจหายเลยครับ พังแน่ ก็มันเหล็กกับพลาสติคนี่ครับ พอกดปุ่มแมกกาซีน เอาแมกกาซีนออก มันก็ตกลงมา มือผมไม่ค่อยมีแรง มีปัญหากับการกระชากลูกเลื่อน 2-3 ทีแรก ไม่เป็นไร ต่อๆไป เสร็จครับ
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 02:57:36 PM »

มีใครใช้กล็อค  อโรเทคบ้างครับ  แล้วถ้าใครเคยยิง  ช่วยตอบหน่อยครับว่า  ดีกว่า กล็อก  19 c  ตรงไหนบ้างครับ เห็นว่าราคาแพงลิบหลี่เชียว  อะไรจะขนาดนั้นเน๊าะ  พวกพี่ ๆ เน๊าะ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:38:33 PM »

Smileyยังไม่มีคนถามแต่ขอตอบเลยละกัน.......................แม่เล่าว่าถ้าอยากมีลูกชายให้ไปขโมยผ้าอ้อมของบ้านที่มีเด็กผู้ชายมาเก้บไว้ใต้เตียงครับ Smiley  จริงไม่จริงไม่รู้นะครับ..............แต่แม่ก้ทำแบบนี้ ผมก้เลยเกิดมาเป็นผู้ชายครับ จูบบบบ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:43:36 PM »

Smileyยังไม่มีคนถามแต่ขอตอบเลยละกัน.......................แม่เล่าว่าถ้าอยากมีลูกชายให้ไปขโมยผ้าอ้อมของบ้านที่มีเด็กผู้ชายมาเก้บไว้ใต้เตียงครับ Smiley จริงไม่จริงไม่รู้นะครับ..............แต่แม่ก้ทำแบบนี้ ผมก้เลยเกิดมาเป็นผู้ชายครับ จูบบบบ

เดี๋ยวนี้ผ้าอ้อม กลายเป็น แพมเพิดส์ เกือบหมดแล้วครับ  Grin Grin Grin Grin  บ้านไหนยังใช้ก็บอกได้ เผื่อเพื่อนอยากใช้เป็นเคล็ท

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:45:49 PM »

Smileyยังไม่มีคนถามแต่ขอตอบเลยละกัน.......................แม่เล่าว่าถ้าอยากมีลูกชายให้ไปขโมยผ้าอ้อมของบ้านที่มีเด็กผู้ชายมาเก้บไว้ใต้เตียงครับ Smiley  จริงไม่จริงไม่รู้นะครับ..............แต่แม่ก้ทำแบบนี้ ผมก้เลยเกิดมาเป็นผู้ชายครับ จูบบบบ

Cheesy

I am dying... -*-

aa
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

gun&gam

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 07:04:23 PM »

ยินดีเรื่องลูกด้วยคนครับ

Grinขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 08:12:41 PM »

ของผมลูกชายครับ 3เดือนแล้ว
Grinยินดีด้วยครับ..กำลังน่ารักเชียววววว.....ว่าแต่กำลังฟังเพลงอะไรอยู่หรือครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:55:54 PM »

Winkของผมพี่ๆที่เป็นเจ้าหน้าที่ธ.(พอดีไปใช้หนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน) บอกมาครับ ว่าลองกันมาหลายคนได้ผลเกือบ100%
 โดนชก 

ว่าให้นับวันหลังจากหมดประจำเดือน ไป15วัน แล้วถึงจะ.... หลงรักกุกกิ๊ก แต่แค่วันที่15วันเดียวนะคราบ นอกนั้นห้าม จูบบบบ
แต่ไม่ได้ห้ามจำนวนครั้งต่อวันนะ......แฮะๆ Grin Grin 

เพราะพี่เขาบอกว่าลูก2คนโตเขาได้แต่ ญ พอมาลองสูตรนี้ แค่3เดือน ก็ท้องได้ลูกชายสมใจ พูดไปก็หน้าแดง Embarrassedไปเพราะพี่เขาเป็นผู้หญิง
ผมก็ดันไปถามเขา.........อิอิ Grin Grin

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์