๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 02:04:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ CZ 452-2E ZKM Standard---50M  (อ่าน 6048 ครั้ง)
บุญเอี๊ยง รักลูกเมีย
ปราชญ์มักติชมอยู่เพียงในใจ....ทาสจัญไรมักเผยอปากอวดดี....
Full Member

คะแนน 37

ทั้งตัวมีดีอยู่แค่ปาก

« เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 11:54:24 PM »

ชี้แนะด้วยครับ
 ไหว้
ปราชญ์มักติชมอยู่เพียงในใจ....ทาสจัญไรมักเผยอปากอวดดี....
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 11:56:30 PM »

ไหว้
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 11:36:06 AM »

ศูนย์เปิดยิงได้ขนาดนี้ สายตาเยี่ยมมากครับ

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 11:45:42 AM »

เยี่ยม
 เยี่ยม

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 11:47:14 AM »

หลงรัก
ครับ
ครั้งหน้าลองเล็ง 0 เปิดที่ 6 น.ดู ผมว่ากลุ่มน่าจะเล็กกว่านี้ครับ
ใช้วงกลมดำเป็นจุดเล็ง
 หลงรัก

Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 09:12:21 PM »

หลงรัก
ครับ
ครั้งหน้าลองเล็ง 0 เปิดที่ 6 น.ดู ผมว่ากลุ่มน่าจะเล็กกว่านี้ครับ
ใช้วงกลมดำเป็นจุดเล็ง
 หลงรัก

อย่างไงครับพี่???
เล็งตรง 6 น. ของวงดำ คือเล็งตรงเส้นขาวกับดำด้านล่างหรอครับ?
พรุ่งนี้จะลองที่ราชนาวีครับ
pong jampa-ub
ทุกข์ เผ่ินบ่ว่าดี มีเผิ่นจั่งว่าพี่น้อง ลุง ป้า จั่งว่าหลาน
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 10:44:34 PM »

ขออนุญาต สอบถามท่านที่ใช้ CZ 452-2E ZKM ครับ ว่า 0หน้าที่มาเดิมๆ จะอยู่ที่ตำแหน่งใดครับ ของผมตอนแรก อยู่ขีดปลายสุดท้าย ลองยิงระยะประมาณ 15เมตรต้องเล็ง จน0หน้าหมอบสนิท หมายถึงมองเห๊นแต่0หลังจึงโดนเป้าครับ ไม่งั้นรู้สึกว่า จะข้ามเป้าไหมด เห็นท่านยิงอย่านี้แล้วน่าชื่นใจแทนครับอย่างนี้ไม่เปลืองกระสุนเปล่า ตอนนี้ผมลองขยับ0หลังมาอยู่ประมาณกึ่งกลางคัรบ ไม่ทราบว่าผิดตำแหน่งหรือเป่ลา กรุณาช่วยบอกผมด้วยนะคร้าบท่าน. ตอนนี้รู้สึกว่าผมจะมั่วแล้ว หมดกระสุนไป2กล่องแล้วยังไม่ไดดั่งใจเลยครับ.
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 05:18:10 PM »

ขออนุญาต สอบถามท่านที่ใช้ CZ 452-2E ZKM ครับ ว่า 0หน้าที่มาเดิมๆ จะอยู่ที่ตำแหน่งใดครับ ของผมตอนแรก อยู่ขีดปลายสุดท้าย ลองยิงระยะประมาณ 15เมตรต้องเล็ง จน0หน้าหมอบสนิท หมายถึงมองเห๊นแต่0หลังจึงโดนเป้าครับ ไม่งั้นรู้สึกว่า จะข้ามเป้าไหมด เห็นท่านยิงอย่านี้แล้วน่าชื่นใจแทนครับอย่างนี้ไม่เปลืองกระสุนเปล่า ตอนนี้ผมลองขยับ0หลังมาอยู่ประมาณกึ่งกลางคัรบ ไม่ทราบว่าผิดตำแหน่งหรือเป่ลา กรุณาช่วยบอกผมด้วยนะคร้าบท่าน. ตอนนี้รู้สึกว่าผมจะมั่วแล้ว หมดกระสุนไป2กล่องแล้วยังไม่ไดดั่งใจเลยครับ.

ผมยิงระยะไหนก็ตั้งศูนย์หลังระยะนั้นครับ
แต่เซ็ทศูนย์หน้าที่ระยะ 50 เมตรครับ
ศูนย์หน้าผมอยู่ตรงกลางๆครับ
ถ้ากลุ่มต่ำไป ก็ขยับศูนย์หน้าลงครับ
ถ้ากลุ่มสูง ก็ขยับศูนย์หน้าขึ้นครับ
ลองดูครับ  ผลเป็นไงรบกวนขอดูครับ

ขอบคุณครับ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:22:24 PM »

เยี่ยม เยี่ยม

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
POM_II
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 11:36:18 PM »

ศูนย์เปิดได้ระดับนี้ก็เจ๋งแล้วครับ หากล้องสักตัวจะน่าประทับใจกว่านี้ครับ
ทุกข์ เผ่ินบ่ว่าดี มีเผิ่นจั่งว่าพี่น้อง ลุง ป้า จั่งว่าหลาน
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 04:13:28 PM »

0หน้าผมตั้งเช่นนี้ ถูกต้องมั๊ยครับท่าน โปรดชี็แนะด้วยครับ.
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 04:30:29 PM »

เยี่ยม
 เยี่ยม

+เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 04:48:34 PM »

0หน้าผมตั้งเช่นนี้ ถูกต้องมั๊ยครับท่าน โปรดชี็แนะด้วยครับ.

รับทราบข้อความครับท่าน ด้วยความขอบพระคุณอย่างสูงครับ ที่ท่านบุญเอี๊ยงแนะนำครับ เป็นอันว่า 0 หน้าอยู่ตรงกลางครับ วันหน้าจะแวะไปสนามและจะรายงานผลครับท่านแต่วันนี้ ลองกลางทุ่งนาครับ ยิงกระป๋อง เบียร์ ระยะ25เมตร 0เปิด ลงตำ่กว่าจุดเล็งนิดๆ สำหรับผมแล้วถือว่า O.Kแล้วครับแล้วจะพยายามพัฒนาไปเื่รื่อยครับขอบคุณมากๆครับ

น่าจะประมาณในรูปอะครับ
ถ้ากลุ่มต่ำไป ก็ขยับศูนย์หน้าลงครับ
ถ้ากลุ่มสูง ก็ขยับศูนย์หน้าขึ้นครับ
ขอให้สนุกกับการยิงปืนครับ

ขอบคุณครับ
Newbie
*

คะแนน 5

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 09:49:15 PM »

ขอ ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน ที่ให้ความรู้ครับ.
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 10:52:17 PM »

ยินดีครับ
ผมก็ได้ความรู้จากพี่ๆในเวปนี่ล่ะครับ
ดีครับได้แลกเปลี่ยนความรู้กัน
ให้มาก ก็ได้มากครับ

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์