ร้านปืนที่ จ. อำนาจเจริญ หรือใกล้เคียง

<< < (2/2)

SittiMP9c:
อ้างจาก: kopchai ที่ สิงหาคม 19, 2008, 10:37:57 PM

ถ้ามีโอกาสลงกรุงเทพ ผมว่าพี่น่าจะมีอะไรให้เลือกได้มากกว่านะครับ ;D

ตอนนี้ผมรับราชการอยู่ใน กทม.ครับ ซื้อที่ กทม.ถูกจริงครับ แต่อยากซื้อกระสุนไปเก็บไว้ที่สวนที่ต่างจังหวัดด้วยครับ ไม่กล้าพากระสุนไปด้วย แต่ถ้าเราเอาแต่กระสุนไปสักกล่อง แต่ไม่มีตัวปืน หากตำรวจตรวจค้นรถเจอนี่จะโดนจับไหมครับ เจตตนาไม่ส่อว่าเราจะใช้ในตอนนั้น

พญาจงอาง +รักในหลวง+:
..ในตัวเมืองอุบลฯแต่ก่อนมีร้านอยู่หน้าหอนาฬิกาหน้า ม.ราชภัฏอุบลฯแต่ตอนนี้ย้ายหรือปิดกิจการไปแล้วไม่ทราบและอีกร้านอยู่ถนนเส้นตรงข้ามกับสำนักงานชลประทานที่7..กับร้านที่อยู่วัง อ.วารินชำราบ..ราคาแพงแน่นอน.. ::002::

joker_ps:
อ้างจาก: พญาจงอาง ที่ สิงหาคม 20, 2008, 01:05:52 PM

..ในตัวเมืองอุบลฯแต่ก่อนมีร้านอยู่หน้าหอนาฬิกาหน้า ม.ราชภัฏอุบลฯแต่ตอนนี้ย้ายหรือปิดกิจการไปแล้วไม่ทราบและอีกร้านอยู่ถนนเส้นตรงข้ามกับสำนักงานชลประทานที่7..กับร้านที่อยู่วัง อ.วารินชำราบ..ราคาแพงแน่นอน.. ::002::

ร้านอยู่หน้าหอนาฬิกา หน้า ม.ราชภัฏอุบลฯ
น่าจะย้ายไปอยู่ที่สี่แยกกองบินแถวๆร้านเล็กนมสด ครับ

c.tong - รักในหลวง:
อ้างจาก: พญาจงอาง ที่ สิงหาคม 20, 2008, 01:05:52 PM

ร้านเดียวกันครับย้ายมาอยู่ตรงที่ว่าครับ ถ้ามาเส้นหลักในเมืองขาเข้าจะอยู่สี่แยกโตโยต้าเลี้ยวซ้ายไปสนามบินเลี้ยวขวาจะทะลุออกสำนักงานชลประทาน ร้านปืนจะอยู่เส้นนี้อยู่ตรงกันข้ามกับร้านเล็กนมสด ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว