ร้านปืนที่ จ. อำนาจเจริญ หรือใกล้เคียง

(1/2) > >>

SittiMP9c:
จ.อำนาจเจริญ มีร้านปืนไหมครับ คือบ้านผมอยู่ อ.เลิงนกทา ไม่แน่ใจว่าจะซื้อกระสุนปืนได้จากที่ใดครับ แถวๆนั้นเขาขายลูก 9 มม. และ .22lr กันอยู่กล่องล่ะเท่าไหร่ครับ :~)

joker_ps:
ที่ จ.อำนาจฯ ไม่มีร้านปืนครับ  ::004::
ลูกปืน ต้องไปซื้อที่ จ.อุบลฯ หรือไม่ก็ที่ จ.ร้อยเอ็ด  :<<
ให้ไปซื้อที่ค่ายทหารครับ จะถูกกว่าที่ร้านอยู่ประมานกล่องละ 100  :VOV:

GiG_Glock:
ผมอยู่ยโสธรครับ  ไปซื้อที่ร้านปืนร้อยเอ็ด  ไกล้ๆบึงพลาญชัย  ถามๆเขาดูครับ ลูกราคาแรงปานกลาง แต่ตัวปืนราคา OK ครับ ::014::

kopchai:
ถ้ามีโอกาสลงกรุงเทพ ผมว่าพี่น่าจะมีอะไรให้เลือกได้มากกว่านะครับ ;D

c.tong - รักในหลวง:
ร้านปืนอุบลฯ 9มม. นัดละ 30-50 บ. .22 lr กล่องละ 200 หรือ 400 บ. นี่แหละครับจำไม่ได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป