๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:47:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนตอบทีนะครับ  (อ่าน 938 ครั้ง)
missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 07:23:11 PM »

ไหว้ สวัสดีครับน้าๆ ทุกท่าน คือวันที่ 15-17 ธ.ค.52 นี้ผมกะจะไปรับปืน สน.อสงครับ
รุ่น สไตเออร์ MA-9 ครับ ผมอยากทราบว่า ในกล่องมันมีอะไรบ้างครับ เช่น แม๊กกะซีน กี่อัน, คู่มือ ,อะไร
ทำนองนี้น่ะครับ ผมเห็นบางท่านได้ไม่ครับครับ (ผมตื่นเต้นน่ะครับกังวลพอสมควร) รบกวนน้าๆ ให้คำปรึกษา
ด่วนเลยครับ ตกใจหน้าซีด ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สิ่งแรกที่ควรใช้คือสติ   สิ่งสุดท้ายใช้สติพร้อมกับปืน
missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 08:26:07 PM »

รบกวนชาวสไตเออร์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

สิ่งแรกที่ควรใช้คือสติ   สิ่งสุดท้ายใช้สติพร้อมกับปืน
rucha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 08:29:10 PM »

ผมไปรับ เมื่อ 4 เดือนที่แล้ว แต่เป็นคุการ์  มีปืนหนึ่งกระบอก(แน่นอนมันต้องมีอยู่แล้ว อิอิ) แมกซ์ สองอัน แส้ทำความสะอาด 1 ชุด แต่โครตห่วยแตกผม ว่าโดนเปลิยนแน่นอน  เลย ต้องซื้อใหม่ คู่มือไม่มี
   สรุป อย่างนี้แล้วกัน ครับ  ถ้ามีกล่อง มีปืน(ครบทุกชิ้นส่วน) แมกซ์ 2 อัน...ท่านโชคดีแล้วครับ
คูมือ ไม่สําคัญ อ่านในเวปความรู้กว่าเยอะ  แส้ ทำความสะอาด ถ้า มี และของดี ก็เป็นโชคอีกชั้นของท่าน..โชคดี  ยิน ิดีด้วยครับ  สไตเออร์ ผมแอบชอบมานาน  แต่ บังเอิญว่าน้องที่ทำงานเขาไปรับมาก่อนผม ผมเลยต้องเปลื่ยนเป็นคูก้า์ร์ื เพื่อไม่ให้ซ้ำกัน  อิอิ
missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 08:40:47 PM »

ขอบคุณครับน้า

หน้า: [1]
  พิมพ์