๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 11:40:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะซื้อ .308 ?  (อ่าน 8974 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:04:13 PM »

เห็นราคาแล้ว สงสัยถ้าผมจะซื้อก็คงกินมาม่าไปหลายเดือนแน่ครับ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:17:38 PM »

CZ 750 .308 Win @175,000.-

ของใหม่ราคาขนาดนี้ ผมว่ามือสองซื้อ-ขายกันไม่ต่ำกว่าแสนห้าแน่ๆ

ฮิ ฮิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:19:11 PM »

จริงหรือเปล่า  ผมถามไปที่ถามไปที่ร้านแถวๆแยกอุณา...เมื่อเดือนมีนาปีนี้ ก็ 160,000 บาท มีถูกกว่านี้หรือครับ
จริงหรือเปล่า  ผมถามไปที่ถามไปที่ร้านแถวๆแยกอุณา...เมื่อเดือนมีนาปีนี้ ก็ 160,000 บาท มีถูกกว่านี้หรือครับ

ครับ ใหม่ๆ ที่ พ.วัง แสนหก ผมถึงว่ามือสองต้องถูกกว่า 1.75 แสนแน่ๆ ไงครับ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:21:36 PM »

เอาล่ะครับ  งานนี้มีจับชน... Grin Grin

ของครูดำใช้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ  กระซิบเบาๆ มาทางพีเอ็มก็ได้  ผมกำลังหาลุ้น ป.3 ของ 308 หาข้อมูลเพิ่มเติมครับ

เจ้านี้แพงอย่างน่ากลัวมากๆ ถ้าใครอยากซื้อ 750 มือสองราคาถูกกว่านี้นิดหน่อยน่าจะมีคนขายครับ ฮ่า ฮ่า  ขำก๊าก
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:23:08 PM »

Smiley Winkอมยิ้มๆ

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:27:12 PM »

750 มือสองกระบอกนั้นลงทดสอบใน นิตยสาร อวป. แม่นบ่ ? ท่าน Wilhelm Tell -(--   คิก คิก คิก คิก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
paiboon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:40:32 PM »

750 มือสองกระบอกนั้นลงทดสอบใน นิตยสาร อวป. แม่นบ่ ? ท่าน Wilhelm Tell -(--   คิก คิก คิก คิก

แม่นบ่ ? ท่าน   เป็นสำเนียงอีสานหรึสำเนียงกรุงเทพ ครับ
                              อีสาน    =ใช่ใหม 
                              กรุงเทพ =แม่นยำ
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 04:47:55 PM »

อิอิ...ควบสองภาษาครับอาจารย์...........

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 09:02:04 AM »

ยิงแม่นดีครับพี่ STeelShoTs แต่เรื่องจะแม่นเป็นมือ 2 ต้องรอเพื่อนผมตัดสินใจ
ก่อนครับว่าจะเอ็นดูหรือเปล่า.. เยาะเย้ย

Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 11:55:00 AM »

CZ 750 .308 Win @175,000.-

ของใหม่ราคาขนาดนี้ ผมว่ามือสองซื้อ-ขายกันไม่ต่ำกว่าแสนห้าแน่ๆ

ฮิ ฮิ
สวยจริงๆ CZ 750 รออีก 3 ปีข้างหน้า ป.3 จะของ่ายขึ้นไหมเนี้ย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2008, 11:55:16 PM »

เพื่อการกีฬาครับ ถ้าเขาถามต่อความก็ต้องชี้แจงว่า การเล่นกีฬาไม่จำเป็นต้องแข่งขัน หรือถ้าแข่งก็ไม่ต้องได้ถ้วยรางวัลครับ

ด้วยความเคารพครับ

ขึ้นอยู่กับว่าเราไปขอที่ส่วนไหนของประเทศครับ แถวบ้านผมขนาดปืนยาวอัดลมยังไม่กล้าที่จะบอกว่าจะอนุญาตหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์