๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:53:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รัสเซีย Vs. จอเจียร์ รบกัน  (อ่าน 78432 ครั้ง)
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #120 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 06:39:06 PM »

ถูกและดี จริงๆนะของจีนนี่

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #121 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 09:16:42 PM »

Russian soldiers in a armored personnel carrier tow away a US-built Humvee, in the Black Sea port city of Poti, western Georgia, Tuesday, Aug. 19, 2008.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2008, 09:25:37 PM โดย mambo » บันทึกการเข้า
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #122 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 09:57:04 PM »

A convoy of Russian troops makes its way through the Caucasus Mountains toward the armed conflict between Georgian troops and separatist South Ossetian troops, in the South Ossetian village of Dzhaba on August 9, 2008.

Russian troops stand on a tank near a herd of cows during their journey through the mountains toward the armed conflict between Georgian troops and separatist South Ossetian troops, in the South Ossetian village of Dzhaba on August 9, 2008.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2008, 09:59:58 PM โดย mambo » บันทึกการเข้า
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #123 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 10:10:14 PM »

Georgian Army, Poor Cobra APC.    Georgian cobra, probably disabled by heavy sniper rifle. Any guesses? It killed 3 soldiers in a row, injured the driver and ricocheted from control panel.

SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #124 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 04:04:36 AM »

แล้วของ ร๊อก ริเวอร์ ดีไหมครับ? เห็นเขาประมูลกับ DEA ได้ หรือเพราะพอผ่านมาตรฐานและถูกกว่าคู่แข่ง น้ำลายหก
   ดีไม่ดี ผมไม่รู้  แต่มีอยู่ที่บ้าน หก กระบอก.....ยังไม่เคยยิงเลยสักกะนัด   ขำก๊าก

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #125 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 05:20:30 AM »

ดูและอ่านข้อมูล ทหาร จอร์เจีย มีแต่แพ้ลูกเดียวนะครับ สงสัยครู สอนไม่ดีนะครับ  US นะครับ

C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 07:45:18 AM »

ดูและอ่านข้อมูล ทหาร จอร์เจีย มีแต่แพ้ลูกเดียวนะครับ สงสัยครู สอนไม่ดีนะครับ  US นะครับ

เอาครูมาสู้ยังไม่รู้ว่าจะชนะหรือเปล่า... Grin

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 07:53:08 AM »

เอาครูมาสู้ยังไม่รู้ว่าจะชนะหรือเปล่า... Grin
ไหว้ ไหว้ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #128 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 12:42:11 PM »

เอเอฟพี – เดวิด มิลิแบนด์ รัฐมนตรีกระทรวงการต่างประเทศของอังกฤษอ้าง กระบวนการรับจอร์เจียเข้าเป็นสมาชิกของนาโตอย่างเป็นทางการได้เริ่มขึ้นแล้ว ด้วยการตั้งคณะกรรมการนาโต-จอร์เจียขึ้นในกรุงบรัสเซลส์ แม้จะมีความเคลื่อนไหวคัดค้านจากมอสโก

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #129 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 12:44:19 PM »

เอเอฟพี - วอร์ซอและวอชิงตัน ลงนามเมื่อวันพุธ(20) ในข้อตกลงติดตั้งระบบป้องกันขีปนาวุธของสหรัฐฯไว้ในพื้นที่ของโปแลนด์ ถึงแม้จะสร้างความโกรธเกรี้ยวและคุกคามความสัมพันธ์กับรัสเซียก็ตาม

ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #130 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 12:57:10 PM »

หลงรักมาเก็บความรู้ครับ สวยๆๆทั้งนั้นอิอิ เยี่ยม เยี่ยม

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #131 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 04:09:21 PM »

Georgian Army, Poor Cobra APC.    Georgian cobra, probably disabled by heavy sniper rifle. Any guesses? It killed 3 soldiers in a row, injured the driver and ricocheted from control panel.

แม่นจริง ๆ ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #132 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 04:17:28 PM »

TAXI .... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #133 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 04:26:31 PM »

แล้วของ ร๊อก ริเวอร์ ดีไหมครับ? เห็นเขาประมูลกับ DEA ได้ หรือเพราะพอผ่านมาตรฐานและถูกกว่าคู่แข่ง น้ำลายหก
   ดีไม่ดี ผมไม่รู้  แต่มีอยู่ที่บ้าน หก กระบอก.....ยังไม่เคยยิงเลยสักกะนัด   ขำก๊าก

โอ้ ถ้าผมได้แวะไปจะช่วยเช็ดครับ V(",)

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #134 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2008, 11:38:15 AM »

เอเอฟพี - รัสเซีย แจ้งระงับความร่วมมือทางทหารกับนาโตเมื่อวันพฤหับดี(21) โฆษกพันธมิตรนานาชาติแถลงให้ทราบถึงความบูดเบี้ยวครั้งล่าสุดในความสัมพันธ์อันตึงเครียดระหว่างมอสโกกับชาติตะวันตก

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12
  พิมพ์