๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 02:11:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 278620 ครั้ง)
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #630 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 10:24:47 PM »

เยี่ยม ไปเจียงฮายจะไปลืมกิ๋นขนมเส้นน้ำเงี้ยว กับข้าวซอยแม่สาย  เยี่ยม

หลู้สองพี่น้อง ตี่หัวขัวบ้านร้องเสือเต้น  เยี่ยม  หลู้บ้านคึก  น้ำลายหก   เยี่ยม

เยี่ยม ขอยาดองหื้ออ้ายก๋องสองตอง ของลุงสองตอง......เอ้า อ้ายก๋องยก...ข่า.....อ้ายก๋องจ่ายซะตางลุงเป๋นคนสั่งลู่ เดวไปใส่ตางหน้าแหมคนสองตอง ไป... เยี่ยม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากจัดไป จัดไป  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #631 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 12:09:33 AM »

เยี่ยม ไปเจียงฮายจะไปลืมกิ๋นขนมเส้นน้ำเงี้ยว กับข้าวซอยแม่สาย  เยี่ยม

หลู้สองพี่น้อง ตี่หัวขัวบ้านร้องเสือเต้น  เยี่ยม  หลู้บ้านคึก  น้ำลายหก   เยี่ยม

เยี่ยม ขอยาดองหื้ออ้ายก๋องสองตอง ของลุงสองตอง......เอ้า อ้ายก๋องยก...ข่า.....อ้ายก๋องจ่ายซะตางลุงเป๋นคนสั่งลู่ เดวไปใส่ตางหน้าแหมคนสองตอง ไป... เยี่ยม

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากจัดไป จัดไป  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Cool ป๊ะ ไปตวยกั๋นอ้ายปู๋ รับรอง ลุงสั่ง อ้ายก๋อง กับอ้ายปู๋จ่าย Cool
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #632 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 11:04:38 AM »

แป๊ะไว้ก่อน สตางค์บะได้เอามา ลงจื่อ ลุงไว้ เดวผมมาจ่าย  น้ำลายหก  Cool
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #633 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 11:25:04 AM »

;วันที่ 6 ใครไปเลี้ยงรุ่นบ้างขอรูปด้วยนะครับ.................. ยิ้มีเลศนัย

น้องยีนส์ไปครับ อ้าบบ่อได้ไปสักกำกว่าจะปิ๊กมาบ้านก่อ3ทุ่มปายละ จาวหมู่ไถตาลายหมดละก้า

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #634 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 11:29:39 AM »

แป๊ะไว้ก่อน สตางค์บะได้เอามา ลงจื่อ ลุงไว้ เดวผมมาจ่าย  น้ำลายหก  Cool

ตกใจ โหะ!!!!!!!!!! อ้ายก๋องนี้จะไดนี่ .. Sad ..ก่อลุงเป๋นคนสั่งละลอ..... Angry  จะหื้อลงจื้อลุงยะหยังแหม คราวตี้แล้วลุงป้าวก่อหยั่งเยี๊ยะ ลงจื้อลุงละก่อหนีไปไหนก่อบ่อฮู้.. แบร่.เดวมาจ่ายนี่นา เจื้อบ่อได้ เฮ้อ ลุงก่อบ่อได้เอาอะหยังมาซักอย่างเหมือนกั๋น เอาจะอี้ เอาบัตรประชาชนอ้ายปู๋ไว้ก่อนก่อแล้วกั๋น มา อ้ายปู๋ เอาบัตรประชาชนมา  Huh  Huh  Huh
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #635 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:01:48 PM »

ตกใจ โหะ!!!!!!!!!! อ้ายก๋องนี้จะไดนี่ .. Sad ..ก่อลุงเป๋นคนสั่งละลอ..... Angry  จะหื้อลงจื้อลุงยะหยังแหม คราวตี้แล้วลุงป้าวก่อหยั่งเยี๊ยะ ลงจื้อลุงละก่อหนีไปไหนก่อบ่อฮู้.. แบร่.เดวมาจ่ายนี่นา เจื้อบ่อได้ เฮ้อ ลุงก่อบ่อได้เอาอะหยังมาซักอย่างเหมือนกั๋น เอาจะอี้ เอาบัตรประชาชนอ้ายปู๋ไว้ก่อนก่อแล้วกั๋น มา อ้ายปู๋ เอาบัตรประชาชนมา  Huh  Huh  Huh

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมบ่ใด้เอามา กัั่วเขาตรวจบัตร  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อายุบ่าถึง หัวเราะร่าน้ำตาริน เอาอี้บ๋อ เฮาแป่งผิดหัวกั๋น  แล้วก่ล่นบ๋อ คิก คิก จ๊ดอ้ายก๋องกั๊บอ้ายคนแก่ไป คนกำ ไปละเน้อ โดนชก Grin Grin
บ้านไผบ้านมัน งอน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #636 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:09:30 PM »

โดนชก   อะล๊ะ

ข้าเจ้าก๊ะหามา   บ่ฮูเรื่องตวย   มาบุ๋บข้าเจ้าเย๊ยะหยั๋ง... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #637 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:26:30 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมบ่ใด้เอามา กัั่วเขาตรวจบัตร  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อายุบ่าถึง หัวเราะร่าน้ำตาริน เอาอี้บ๋อ เฮาแป่งผิดหัวกั๋น  แล้วก่ล่นบ๋อ คิก คิก จ๊ดอ้ายก๋องกั๊บอ้ายคนแก่ไป คนกำ ไปละเน้อ โดนชก Grin Grin
บ้านไผบ้านมัน งอน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนชก   อะล๊ะ

ข้าเจ้าก๊ะหามา   บ่ฮูเรื่องตวย   มาบุ๋บข้าเจ้าเย๊ยะหยั๋ง... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ โดนชก Huh โหะ!!!!!!!!! อ้ายปู๋เล่นตี๋แต้กานี่ ล่นหนีไปปู้นละ ซ๊ายบ่อตัน หวดไอ่คนมาเมื่อลูนนี้ละโว๊ยยยยยย หือ ตั๋วไผตั๋วมันเน้ออ้ายก๋อง Angry Grin Cool
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #638 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:34:13 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   หมด...หมดกั๋น   ก๊ะหาไปหย๊กเครื่องตี้ยันหูมาใหม่ๆ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ccjjoe@C.R.S.C.#รักในหลวง#
ยกมือไหว้ก่อน...............ได้เปรียบ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #639 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 01:42:32 PM »

ไหว้ ไหว้ ขอสอบถามครับ พี่ๆท่านใดพอมีคนรู้จักที่ใช้ รูเกอร์ SR9c บ้างรึเปล่าครับ ตอนนี้กำลังสองจิตสองใจ ระหว่าง cz รามี่ a กับ รูเกอร์ SR9c ....สำหรับ cz เคยได้ลองจับ ลองยิงดูแล้วครับ แต่สำหรับ รูเกอร์ยังไม่เคยได้เห็นตัวเป็นๆเลยครับ อยากลองจับดู(ถ้าได้ยิงดูด้วยก็ยิ่งดีใหญ่) ....089-2649962 โจ้ครับ.... ไหว้  ไหว้
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #640 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 02:08:17 PM »

ลูกซองดีก่าครับ..รูใหญ่ดี..อิอิอิ.. สบายดีใหม่ครับ โจ้..ไปเลี้ยงรุ่นมารึป่าวครับ? กิ๊วก๊าว

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #641 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 05:43:24 PM »

;วันที่ 6 ใครไปเลี้ยงรุ่นบ้างขอรูปด้วยนะครับ.................. ยิ้มีเลศนัย

น้องยีนส์ไปครับ อ้าบบ่อได้ไปสักกำกว่าจะปิ๊กมาบ้านก่อ3ทุ่มปายละ จาวหมู่ไถตาลายหมดละก้า

ไปครับแต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ
 ไหว้ ไหว้ ขอสอบถามครับ พี่ๆท่านใดพอมีคนรู้จักที่ใช้ รูเกอร์ SR9c บ้างรึเปล่าครับ ตอนนี้กำลังสองจิตสองใจ ระหว่าง cz รามี่ a กับ รูเกอร์ SR9c ....สำหรับ cz เคยได้ลองจับ ลองยิงดูแล้วครับ แต่สำหรับ รูเกอร์ยังไม่เคยได้เห็นตัวเป็นๆเลยครับ อยากลองจับดู(ถ้าได้ยิงดูด้วยก็ยิ่งดีใหญ่) ....089-2649962 โจ้ครับ.... ไหว้  ไหว้
อันนี้ในความคิดผมนะครับถ้าเป็นผม..ตอนนี้มีcz75comแล้ว..เอาrami a subcompackอีกตัว..จากนั้นก็เอาตัวเต็มsp-01 เป็นcollection cz  นอนอยู่บ้านเอารามี่ไว้ข้างเตียงใช้แม็กตัวsp-01ใส่ รับรองโจรกระอักครับ คิก คิก คิก คิก  ปล.เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2010, 05:48:26 PM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #642 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:00:26 AM »

ไหว้ ไหว้ ขอสอบถามครับ พี่ๆท่านใดพอมีคนรู้จักที่ใช้ รูเกอร์ SR9c บ้างรึเปล่าครับ ตอนนี้กำลังสองจิตสองใจ ระหว่าง cz รามี่ a กับ รูเกอร์ SR9c ....สำหรับ cz เคยได้ลองจับ ลองยิงดูแล้วครับ แต่สำหรับ รูเกอร์ยังไม่เคยได้เห็นตัวเป็นๆเลยครับ อยากลองจับดู(ถ้าได้ยิงดูด้วยก็ยิ่งดีใหญ่) ....089-2649962 โจ้ครับ.... ไหว้  ไหว้
ขึ้นอยู่กับก๋านใจ้งานครับ  ถ้าเอาไว้ใจ้งานกะได้ตึงสองตั๋วถ้าแข่งขัน IPSC ต้อง SP-010 จบเลยครับ ... Grin
ccjjoe@C.R.S.C.#รักในหลวง#
ยกมือไหว้ก่อน...............ได้เปรียบ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #643 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 04:57:24 PM »

ขึ้นอยู่กับก๋านใจ้งานครับ  ถ้าเอาไว้ใจ้งานกะได้ตึงสองตั๋วถ้าแข่งขัน IPSC ต้อง SP-010 จบเลยครับ ... Grin

ปืนกระบอกใหม่นี้ของแม่บ้านครับ เอาไว้ใช้งานครับ เดิมที่เค้าชอบ รามี่ อยู่แล้วสนใจตั้งแต่ปีก่อนแล้วครับ แต่พอดีช่วงนี้ มีรูเกอร์ เข้ามาและกระแสดีใช้ได้ รูปทรงก็สวยถูกใจดีครับ แต่ติดปัญหาที่ยังไม่เคยลองจับลองยิงดูเลยครับ ไม่รู้ว่าจะเข้ามือรึเปล่า ช่วงก่อนเคยลองเทียบดูระหว่าง กล็อค 26 กับ รามี่ แล้วพบว่ารามี่เข้ามือกว่า ...แต่ตอนนี้ก็อยากจะเทียบกับรูเกอร์อีกซักตัวครับ  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #644 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 10:21:24 PM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=93493.0

ลองผ่อครับ   เผื่อมีคนบ้านเฮา   จะได้ขอลองหยุบลองก๋ำพ่อง

หน้า: 1 ... 40 41 42 [43] 44 45 46 ... 127
  พิมพ์