๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:01:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 266091 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #510 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 09:56:15 AM »

อดีตเขยพะเยา...อนาคตเขยเจียงฮายขอร่วมตวยได้ก่อครับ....Grin

The best way to predict the future is to invent it.
น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #511 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 09:57:31 AM »

ตกใจ  หยั๋งมามีหลายหน้า  ตกใจ

ใด้ตันจาวบ้านเขาเวยน้อย Grin Grin
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #512 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:36:30 AM »

อดีตเขยพะเยา...อนาคตเขยเจียงฮายขอร่วมตวยได้ก่อครับ....Grin
ได้ก๋าครับ ยินดีๆ ครับ ลอยกระทงนี้ไปตางไหนกันหา ของผมไปกับครอบครัว ครับ
มีแฮ่มเรื่องหนึ่งที่จะแจ้งครับ สามารถติดต่อทางสนามยิงปืนเชียงรายได้อีกช่องทางหนึ่งเน้อครับ ตามlink ( http://www.facebook.com/home.php?#!/profile.php?id=100001721056964 )
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้สา ไหว้สา ไหว้สา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:51:05 AM โดย maxs17"รักในหลวง" » บันทึกการเข้า

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #513 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 10:56:23 AM »

เอามารวมอยู่ที่เดี่ยวกันก็ได้ครับ ลูกพ่อขุนทั้งหลาย.........เอ.เเล้วพ่อหลวงเก่งเชียงคำหายหน้าหายตาไปไหนเเนะ...ไม่เห็นเลย กิ๊วก๊าว

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #514 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2010, 11:40:57 AM »

ไหว้ มาแวะแอ่วหาแสดงความยินดีตวยครับ ไหว้
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #515 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 01:03:56 AM »

แล้วสาวลำปางหลุ  งอน งอน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #516 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 08:28:28 AM »

แวะนอนลำปางสัก 3 คืนก่อนก่อได้.....ทางผ่านๆ....... ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

The best way to predict the future is to invent it.
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #517 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 09:27:28 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกคลองสามงอน............ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #518 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 09:46:28 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิกคลองสามงอน............ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

บ่ต้องมาเซ้ยเปิ้น  แลบลิ้น แลบลิ้น..... งอน

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #519 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 10:48:58 PM »

เอามารวมอยู่ที่เดี่ยวกันก็ได้ครับ ลูกพ่อขุนทั้งหลาย.........เอ.เเล้วพ่อหลวงเก่งเชียงคำหายหน้าหายตาไปไหนเเนะ...ไม่เห็นเลย กิ๊วก๊าว

นั้นเนาะ อ้ายก๋าว่านะ สงสัยไถ่ จะยุ่งกับงานลอยกระทงอยู่ก๊า แฮมสักกำไถ่จะมาละก๊า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #520 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2010, 10:54:04 PM »

ไหว้   หวัดดีครับอ้ายแม็กซ์   ลอยกระทงเจียงฮายม่วนก่อครับ

maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #521 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 10:35:26 AM »

ไหว้   หวัดดีครับอ้ายแม็กซ์   ลอยกระทงเจียงฮายม่วนก่อครับ
สวัสดีเหมือนกันครับ อ้ายลำปาง (ไก่ขาเดียว ) ลองกระทงเจียงฮายผมบ่อได้ไปแอ่วซักกำ ผมไปแอ่วบ้านแม่ของลูกผมตี๋เมืองพาน แต่ผมบ่อได้แอ่วเน้อ อยู่บ้านเฝ้าลูกน้อย แม่เปิ่นเอาคนโตไปเที่ยว ปิ๊กมาบอกว่าสนุกดีครับ ละก๋าตี๋ลำปางสนุกก่อครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #522 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 11:44:34 AM »

สวัสดีเหมือนกันครับ อ้ายลำปาง (ไก่ขาเดียว ) ลองกระทงเจียงฮายผมบ่อได้ไปแอ่วซักกำ ผมไปแอ่วบ้านแม่ของลูกผมตี๋เมืองพาน แต่ผมบ่อได้แอ่วเน้อ อยู่บ้านเฝ้าลูกน้อย แม่เปิ่นเอาคนโตไปเที่ยว ปิ๊กมาบอกว่าสนุกดีครับ ละก๋าตี๋ลำปางสนุกก่อครับ

ว้ายยยยยยยยยยยย......มาว่าเปิ้นว่าไก่ขาเดว  งอน   ไก่เปิ้นมีสองขาหนา   แหมขาตี้บ่หันนั้น   เอาไปตุ้มไข่อยู่   มันใหย่ล้ำไปบ่ะหย่ะ  ยิ้มีเลศนัย

จื่ออยู่ลำปางครับ  ตั๋วอยู่ปทุม   ส่วนหัวใจ๋มอบแด่สาว ม. กุงเตบไปแล้วคร้บ  Grin

อ้ายแม็กซ์จ่างแม่นนายสนามคนเดิม   ก่อนจะปรับปรุงก่อครับ  ไหว้

maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #523 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 08:59:23 PM »

ว้ายยยยยยยยยยยย......มาว่าเปิ้นว่าไก่ขาเดว  งอน   ไก่เปิ้นมีสองขาหนา   แหมขาตี้บ่หันนั้น   เอาไปตุ้มไข่อยู่   มันใหย่ล้ำไปบ่ะหย่ะ  ยิ้มีเลศนัย

จื่ออยู่ลำปางครับ  ตั๋วอยู่ปทุม   ส่วนหัวใจ๋มอบแด่สาว ม. กุงเตบไปแล้วคร้บ  Grin

อ้ายแม็กซ์จ่างแม่นนายสนามคนเดิม   ก่อนจะปรับปรุงก่อครับ  ไหว้

ก่อแฮ่มขามันบ่อหันแต้นิ ก่านึกว่ามันอยู่ที่ไหน แต้ๆมันอยู่ตั้ดหั้นนิ ฮึ ถ้าได้ไปลำปางจะไปผ่อสักกำโล๊ะ ว่าแฮ่มขาอยู่ตี๋หั้นแต้นิ
บ่อใจ่ครับ จื่อเหมือนกันบ่อดาย ผมทำธุรกิจส่วนตัวครับ
ยินดีๆตี่ได้ฮู้จักครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #524 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 09:09:50 PM »

ก่อแฮ่มขามันบ่อหันแต้นิ ก่านึกว่ามันอยู่ที่ไหน แต้ๆมันอยู่ตั้ดหั้นนิ ฮึ ถ้าได้ไปลำปางจะไปผ่อสักกำโล๊ะ ว่าแฮ่มขาอยู่ตี๋หั้นแต้นิ
บ่อใจ่ครับ จื่อเหมือนกันบ่อดาย ผมทำธุรกิจส่วนตัวครับ
ยินดีๆตี่ได้ฮู้จักครับ

คิก คิก คิก คิก   อ้ายแมกซ์จะไปแยงไข่ไก่

ยินดีตี้ได้ฮู้จักเจ่นเดวกั๋นครับ

เอาไว้ปี๋ใหม่เมืองก่อนหน้อ   คงจะได้ปะกั๋นแถวสันโก้ง   ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 32 33 34 [35] 36 37 38 ... 127
  พิมพ์