๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 02:07:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 280215 ครั้ง)
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #480 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 02:12:11 PM »

เอาอ้ายเเม็ก ว่าเลยครับ ยิ้มีเลศนัย

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #481 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 04:12:18 PM »

โหวดคนแรกครับ ดีครับ มาอู้กั๋นนัก ๆ ครับ ผมคนเกิดเจียงฮาย อดีตเขยลำปาง ตะก่อนอยู่เจียงใหม่  บะเด่วอยู่หละปูน  ไหว้
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #482 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 04:48:39 PM »

โหวดคนแรกครับ ดีครับ มาอู้กั๋นนัก ๆ ครับ ผมคนเกิดเจียงฮาย อดีตเขยลำปาง ตะก่อนอยู่เจียงใหม่  บะเด่วอยู่หละปูน  ไหว้

ละสาวๆตี่ ชลบุรี กรุงเทพ ปทุม ลำปาง บ่นับกาครับลุงก๋า  คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #483 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 05:17:44 PM »

แวะมาโหวตครับ เยี่ยม

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #484 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 05:53:37 PM »

ละสาวๆตี่ ชลบุรี กรุงเทพ ปทุม ลำปาง บ่นับกาครับลุงก๋า  คิก คิก

มีนักเหลือนั้นก่อน แต่ อันนั้นอดีต บะอยากจ๋ำ  งอน
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #485 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 08:41:20 PM »

ไหว้เกิดพะเยา(เมืองป๋ง)โตพะเยา(เมืองป๋ง)ทำงานอยู่พะเยา(เมืองป๋ง) หลงรัก
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #486 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 09:07:42 PM »

เกยอยู่เหมือนกั๋นครับ

ปักหื้อละเน่อครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #487 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 09:09:53 PM »

2...U

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #488 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 09:17:18 PM »

2...U

ลืมกั๋นเหียแล้วก๊ะ..... งอน  งอน  งอน

The best way to predict the future is to invent it.
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #489 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:02:37 PM »

ตกใจ อยู่กู้ตี้กู้ตาง เป๋นคนจรจัดก้า...........................................ลุงโหวตหื้อละเน้อ เปื้อนก่อนัก แฟนก่อ (เกย) มี กึ๊ดเติงหา ยังฮ้องเพลงเจียงฮายรำลึก กับเพลง พะเยารอเธอ อยู่เสมอ ...........................ไผไค่ฟังลุงฮ้องเพลงพ่องยกมือขึ้น...........โห....นักแต้นักว่า...เอ๊าะ ฮ้องก่อฮ้อง......................บ่อจ้างขัดใจ๋ไผกั๋วเป๋นบาป............... Intro ขึ้น.............ณ ราตรีหนึ่ง ซึ่งยังฝังใจ พะเยาฟ้าแจ่ม.........ม่วนก่อครับ......... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #490 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:07:46 PM »

ตกใจ ผลโหวต 5 จาก 5 100 %  นับเปอร์เซ็นต์ ผ่านละ...........................เอ้อลืมไป ก่อนึกว่าเกยหันลุงก๋อง อ้ายขางตี้ไหน ฮู้ละ ฮู้ละ เกยหัน ถ้าบ่อตี้ฮ่อมดอย ก่อ หน้าโฮงกลั่น ถ้าบ่ออั้นก่อตี้สนามบิน แม่นก่ออ้ายยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก ขำก๊าก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #491 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 12:22:14 PM »

ตกใจ ผลโหวต 5 จาก 5 100 %  นับเปอร์เซ็นต์ ผ่านละ...........................เอ้อลืมไป ก่อนึกว่าเกยหันลุงก๋อง อ้ายขางตี้ไหน ฮู้ละ ฮู้ละ เกยหัน ถ้าบ่อตี้ฮ่อมดอย ก่อ หน้าโฮงกลั่น ถ้าบ่ออั้นก่อตี้สนามบิน แม่นก่ออ้ายยยยยยยยยยยยยยยย คิก คิก ขำก๊าก

ลุงลืมนางแล ซอย 1 แหมตี่ครับ  ตกใจ  เมินแก่ จ๋ำบะดั้ยว่าเปิดบริสุทธิ์เตื่อแรกตี่ใหน  เศร้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #492 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 10:13:50 PM »

5เสียง ฮอมกระทู้น้อ เอาอันมาฮอมพ่องครับ บอกจิ่ม ว่าจะกระทู้เอาอันใดมาฮอมกั๋นพ่อง  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #493 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 08:51:21 AM »

5เสียง ฮอมกระทู้น้อ เอาอันมาฮอมพ่องครับ บอกจิ่ม ว่าจะกระทู้เอาอันใดมาฮอมกั๋นพ่อง  Grin

ขอเสียงเพิ่มอีกนะครับ และท่านเจ้าของกระทู้อื่นๆตวยว่าจะเอาอันไหนผ่องครับ
(ไหนๆผมเป็นคนเริ่มประเด็นขึ้นมา ก้อขอสานต่อให้สำเร็จครับเพื่อความง่ายสำหรับทุกท่านในการค้นหากระทู้พบปะกัน ) 

W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #494 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2010, 08:55:14 AM »

ลุงลืมนางแล ซอย 1 แหมตี่ครับ  ตกใจ  เมินแก่ จ๋ำบะดั้ยว่าเปิดบริสุทธิ์เตื่อแรกตี่ใหน  เศร้า

Shocked ลุงก๋องครับ ลุงก๋อง แฮ่ะ ๆ (ซูบซาบ ซูบซาบ) ผมกึ๊ดว่าเฮามาผิดป๋างละก้าครับ....ผมอู้เรื่อง ฮ่อมดอย โฮงกลั่น สนามบิน จ๊าดเมินบ่อมีไผตวยก้นผมมาซักคน ลุงก๋องซ้ำมาอู้เรื่อง นางแล ซอย 1 แหม ลุงก๋องเหลียวผ่อตางหลังหั้นลอ เจ้าหมู่เปิ้นก๋ำค้อนก๊อมมาหั้น ท่าจะปากั๋นไปตี๋หลักฝายก้า...ผมเย็นหง่อนละเฮ่ย...ลุงผ่อเจ้าหมู่เฮาหายไปไหนหมด อ้ายขาง อ้ายหมู ลุงหน่อ ลุงใจ อ้ายต๋อ อ้ายเอก ลุงสมงิ หายแซ๊บหมด เหลือเฮาสองคน...เฮาอู้กั๋นเรื่องวัดเรื่องวาดีกว่าน้อ เอาวัดเป๋นตี้เปิ้งเต๊อะ.....อ้ายก๋องครับ ผมจะไปแอ่ววัดร่องขุ่น
ละก่อไปนอนเจียงฮายซัก 2 - 3 คืน จ่วยแนะนำหน้อยเปิ้นมีอะหยังดี ๆ แนะนำพ่องหา....(ซูบซาบ ซูบซาบ ห้ามอู้เรื่องนั้นแหมเน้อ)....เกียมตั๋วล่นเน้อ...หนึ่ง สอง ซ้าม...ไป อ้ายก๋องไป ไปวัดร่องขุ่น ปู้น ค้อนก๊อมตวยก้นมาหั้นเป๋นหมุกเป๋นหมู่........... โดนชก  โดนชก  โดนชก
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 127
  พิมพ์