๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:23:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 280431 ครั้ง)
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #465 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 07:29:25 PM »

ถ้าได้กลับบ้านที่พาน จะไปนั่งเล่นด้วย.ไปหาดูปืนสวยๆครับ เยี่ยม

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #466 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 09:48:49 PM »

ถ้าได้กลับบ้านที่พาน จะไปนั่งเล่นด้วย.ไปหาดูปืนสวยๆครับ เยี่ยม
แวะสนาม นปพ.พะเยาได้ครับเสาร์อาทิตย์อาจเจอ...เซียนติ๊ก..ปืนสวยๆเยอะครับ
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #467 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 10:37:46 AM »

วันธรรมดาได้ไหมครับ..ว่างอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #468 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 04:34:11 PM »

สวัสดี ปี่ๆน้องๆทุกท่าน ตางพะเยาหนาวนักก่อ ตางเจียงฮายนี่ก๋า อาละเหมือนกันเน้อ  และก่อ ผมมีความคิดเห็นว่า อั้นเฮาก่อเอาหน้ากระทู้นี้เป็นกระดานที่พบป๊ะอู้กันของคนเจียงฮาย-พะเยา บ่อใครมีข่าวสารอะหยั่งจะได้สื่อสารกันได้ จะได้เข้าหาข้อมูลหรือสอบถามกันได้ที่หัวข้อเดียว บ่อต้องไปค้นหา ทีละหน้าๆๆๆ มันจะงง ทุกท่่าน สมช.มีความเห็นว่าจ๊ะใดผ่องหา ถ้าทุกท่านเห็นตวยนักๆ ก้อขออนุญาต อ้ายเอกลำพูน กับ อ้าย ต.แม่สาย ตวยละกันเน้อครับ ละก๋าจะได้เปลี่ยนจื่อหัวข้อว่าเป็นกระดานปี๋น้องจาวเจียงฮาย-พะเยา  ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2010, 04:37:38 PM โดย maxs17"รักในหลวง" » บันทึกการเข้า

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #469 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 05:06:22 PM »

ดีเหมือนกันผมก็ ถนัดเเต่เวปนี่เเหละครับ............ขอบคุณจ๊าดนักครับ..จะไปหาพี่โอภาส ณ ป่ากล้วยก็ไปไม่ถูกร้านพี่่เเกอยู่ตรงไหนอ่ะครับ? อ๋อย

ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #470 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:03:06 PM »

ดีเหมือนกันผมก็ ถนัดเเต่เวปนี่เเหละครับ............ขอบคุณจ๊าดนักครับ..จะไปหาพี่โอภาส ณ ป่ากล้วยก็ไปไม่ถูกร้านพี่่เเกอยู่ตรงไหนอ่ะครับ? อ๋อย
จากพะเยาเลยไฟแดงขนส่งใหม่ไปยูเทินร์แรกครับ เลี้ยวมาแล้วชิดซ้ายจะเจอเลย ร้านจิระพงษ์ครับ เยี่ยม
ปล.วันที่27ไปสอบวิทยุสมัครเล่นที่มรภ.นัดเจอกันหน้างานน่อ จะได้อยู่ใกล้ๆกัน(อย่าพกปืนเข้าห้องสอบหนาอ้าย) คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2010, 01:08:37 PM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #471 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:08:56 AM »

ขอเสียงเพิ่มอีกหน่อยจะได้นำเสนออ้ายเอกลำพูนกับอ้าย ต. แม่สายเปิ่นได้

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #472 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 11:51:08 AM »

-ขนาดปืนข้ามจังหวัดยังโดนเลย..เเล้วใครจะพกปืนเข้าห้องสอบได้หนอ...อิอิอิ เเล้วเรื่องเสือ้รุ่นไปถึงไหนเเล้วครับรอใส่อยู่เน้อ ปี่ปี่่ทั้งหลาย............... งอน

ccjjoe@C.R.S.C.#รักในหลวง#
ยกมือไหว้ก่อน...............ได้เปรียบ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #473 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 02:35:33 PM »

ขอเสียงเพิ่มอีกหน่อยจะได้นำเสนออ้ายเอกลำพูนกับอ้าย ต. แม่สายเปิ่นได้

สนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ  ไหว้
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #474 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:15:10 AM »

มีอยู่ครั้งหนึ่งนะผมเคยขึ้นหัวข้อไว้ แต่อ้ายเอกลำพูนกับอ้าย ต.แม่สาย เปิ่นก้อเห็นตวย และมีท่านๆอื่นๆด้วย แต่เราต้องขึ้นหัวข้อกระทู้ให้ชัดเจน เช่น กระดานสนทนาพี่ๆน้องๆชาว จ.เชียงราย-จ.พะเยา  มีอะไรจะได้เข้ามาศึกษา-ปรึกษา-สอบถาม-นัดเจอกันได้ บ่อต้องไปหาหลายๆกระทู้ มัน งง  มีความเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ

สนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับ  ไหว้

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #475 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 11:32:49 AM »

ถ้าบ่อยากมีหลายกระทู้ เดวผมจัดหื้อครับ เดวจะเอากระทู้คนพะเยากับเจียงฮายตึงหมดมาฮอมกั๋นเป๋นอันเดวเลย  เยี่ยม

ขอฮอมเสียงกั๋นมาก่อนน้อครับ  Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #476 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:52:19 PM »

-vขอบคุณไว้ก่อนเลยครับ พี่เอก ไหว้

maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #477 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 10:49:45 AM »

ถ้าบ่อยากมีหลายกระทู้ เดวผมจัดหื้อครับ เดวจะเอากระทู้คนพะเยากับเจียงฮายตึงหมดมาฮอมกั๋นเป๋นอันเดวเลย  เยี่ยม

ขอฮอมเสียงกั๋นมาก่อนน้อครับ  Wink

ขอบคุณล่วงหน้าครับ และมีปัญหาจะถามอ้ายเอกว่าถ้าจะ PM ไปถามแต่ละท่านมันจะยุ่งยากไปก่อครับ หรือว่าเปิดกระทู้ขึ้นมาว่าขอโหวดเสียงและความคิดเห็นในการเปิดกระทู้ (ผมเคยตั้งกระทู้ไปครั้งหนึ่งก้อมีหลายๆเสียงเห็นตวยอยู่ แต่ ก้อยังมีหลายๆกระทู้อยู่ มันมามาอยู่รวมกัน ผมเลยลบกระทู้ที่ผมขึ้นไว้ ) ถ้าอย่างไรแล้วฝากอ้ายเอกพิจารณา ตวยเน้อครับ

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #478 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:19:12 PM »

ถ้าเอาหลายๆกระทู้มาฮอมกั๋น บางเรื่องมันจะบ่ต่อกั๋นครับ แต่จะดีตรงตี่ มีกระทู้เดียว อู้กั๋นเตื่อเดียวจบ ถ้าอ้ายจะทำโพลกะได้ครับ กองได้ผลละเฮากะลบโพลขว้าง  เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #479 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2010, 01:54:14 PM »

สวัสดี ปี่ๆน้องๆทุกท่าน ผมมีความคิดเห็นว่า เฮาน่าจะมีหน้ากระทู้นี้เป็นกระดานที่พบป๊ะอู้กันของคนเจียงฮาย-พะเยา ใครมีข่าวสารหรือ สมช.ท่านอื่นๆ หรือไปทำงานยังต่างจังหวัด และจังหวัดอื่น มีเรื่องจะสอบถามอะหยั่งจะได้สื่อสารกันได้ จะได้เข้าหาข้อมูลหรือสอบถามกันได้ที่หัวข้อเดียว บ่อต้องไปค้นหา ทีละหน้าๆๆๆ มันจะงง ทุกท่่าน สมช.มีความเห็นว่าจ๊ะใดผ่องหา ถ้าทุกท่านเห็นตวยนักๆ ก้อขออนุญาต อ้ายเอกลำพูน กับ อ้าย ต.แม่สาย ตวยละกันเน้อครับ ละก๋าจะได้เปลี่ยนจื่อหัวข้อว่าเป็นกระดานปี๋น้องจาวเจียงฮาย-พะเยา 
ในหน้านี้ก้อมี สมช.เขาเห็นด้วยอยู่เหมือนกัน อยู่ในหกระทู้นี้ครับ ( http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=91329.0 )

ขอขอบคุณครับสำหรับคำตอบของท่านสมช.ทุกท่าน
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 127
  พิมพ์