๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 09:28:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 280523 ครั้ง)
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #450 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 01:09:08 PM »

เเล้วอ้าย ccj นิทำงานอะรัยนะ ผมจำไม่ได้โทษที เบอร์ อะไรนะครับ เเฮ่ๆๆ ผม ธวัชชัย 27 ครับ คิก คิก

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #451 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 03:55:50 PM »

เเล้วอย่าลืม นัดซ้อม IPSC กันบ้างเน้อ ...จะได้เจอเพื่อนๆอีกรึป่าวครับ ...คิดถึงทุกคนเลย ..จากเด็กดอกคำใต้..พะยาวเจ้า. หลงรัก

เดี๋ยวไว้จะปรึกษาท่านประธานดูเผื่อนัดสังสรรค์กินข้าวกันซักมื้อครับ เยี่ยม เยี่ยม
ดีครับ ดีครับ แต่ต้องแจ้งกันล่วงหน้าเมินๆน้อยเน้อสักสองถึงสามอาติ๊ดเน้อครับ จะได้ขออนุญาติ ผบ.ทบ ก่อน

ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #452 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 06:15:15 PM »

เเล้วอ้าย ccj นิทำงานอะรัยนะ ผมจำไม่ได้โทษที เบอร์ อะไรนะครับ เเฮ่ๆๆ ผม ธวัชชัย 27 ครับ คิก คิก
ccjเค้าทำลีสซิ่งครับ เบอร์11มาแบบแพ็คคู่กับXYLเบอร์12ที่ใช้วอลเธอร์P22ขนาด.22ไงท่าน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เเล้วอย่าลืม นัดซ้อม IPSC กันบ้างเน้อ ...จะได้เจอเพื่อนๆอีกรึป่าวครับ ...คิดถึงทุกคนเลย ..จากเด็กดอกคำใต้..พะยาวเจ้า. หลงรัก

เดี๋ยวไว้จะปรึกษาท่านประธานดูเผื่อนัดสังสรรค์กินข้าวกันซักมื้อครับ เยี่ยม เยี่ยม
ดีครับ ดีครับ แต่ต้องแจ้งกันล่วงหน้าเมินๆน้อยเน้อสักสองถึงสามอาติ๊ดเน้อครับ จะได้ขออนุญาติ ผบ.ทบ ก่อน

ส่วนอ้ายแม๊คงานนี้บ่งบอกเลยครับว่าแม่บ้านเป็นใหญ่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2010, 06:21:35 PM โดย Lt.jeans-love king of thailand » บันทึกการเข้า

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #453 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 07:43:41 AM »

รีบเลยนะครับ... คิก คิก

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
ccjjoe@C.R.S.C.#รักในหลวง#
ยกมือไหว้ก่อน...............ได้เปรียบ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #454 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 08:19:21 AM »

ส่วนอ้ายแม๊คงานนี้บ่งบอกเลยครับว่าแม่บ้านเป็นใหญ่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ทางผมไม่มีปัญหาครับ เพราะแม่บ้านไปด้วยอยู่แล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #455 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 10:02:48 AM »

ไหว้ ทางผมไม่มีปัญหาครับ เพราะแม่บ้านไปด้วยอยู่แล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ...มีตัวร้องให้ด้วยนี่หมายความว่าไงครับสุขใจหรือทุกใจครับ(ล้อเล่งนะ) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #456 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2010, 10:07:27 AM »

ส่งมาให้ผมทาง facebook ได้ไหมครับ ผม ธวัชชัย ครับ เบอร์ 27 เบอร์อีเมล์ ttkangjina@hotmail.com เเล้ว คุณ ccj นิเบอร์อะไรเหรอครับ ?  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้ ขอบอกด้วยความสัตย์จริง....ผมเล่น fb ไม่เป็นครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมเลขที่ 11 ครับ  หลงรัก

...แต่มีพี่เค้าตั้งห้องขึ้นมาแล้วครับ ตอนนี้ผมก็กำลังพยายามศึกษาอยู่ครับ

http://th-th.facebook.com/people/Shooting-Chiangrai/100001721056964

ขอบอกด้วยความสัตย์จริงและเตือนด้วยความหวังดีครับ ว่าถ้าเล่นfbแล้วจะติดใจ จะไปเว็ปอื่นไมเป็นครับ ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย

maxs17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

อ่อนน้อมถ่อมตน มีสติ รอบคอบ คิดก่อนกระทำ

« ตอบ #457 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 09:02:24 AM »

บ่อใจ่ อ้ายเป็นคนขี้เกรงใจ อ้ายลูกยังน้อย4เดือนกว่าเอง กำเดียวบ่อมีใคร่ช่วยดูแล ต้องแจ้งก่อนจะได้ฮื้อบ่อตา-แม่ยาย มาจ่วยเลี้ยงไง

เอ...มีตัวร้องให้ด้วยนี่หมายความว่าไงครับสุขใจหรือทุกใจครับ(ล้อเล่งนะ) ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #458 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 10:46:17 AM »

อ้ายแม็คฮับแอดMSNผมตวยเน้อ

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #459 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2010, 05:02:54 PM »

อบรมลูกซองมีใครไปบ้างรึป่าวครับ...(อยากไปเเต่กำลังขอ ป3 อยู่เลย....กำ)ที่พะเยาจะไปหลายคนอยู่เน้อ... งอน

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #460 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 05:46:26 PM »

รูปของสนามได้มาแล้วนะครับ ลงที่เชียงรายโฟกัสเน้อมันเยอะขนาด เยี่ยม

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #461 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 02:26:39 PM »

เเล้วเรื่องเสือ้ว่าไงบ้างครับยีนส์ ไม่เอาผ้าหนาๆนะเอาเเบบเสื้อ ipsc บางๆเบาๆ อิอิอิ  เดี๋ยวจะจู๊ดขายให้ อิอิอิ คิก คิก

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #462 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 11:57:09 AM »

เเล้วเรื่องเสือ้ว่าไงบ้างครับยีนส์ ไม่เอาผ้าหนาๆนะเอาเเบบเสื้อ ipsc บางๆเบาๆ อิอิอิ  เดี๋ยวจะจู๊ดขายให้ อิอิอิ คิก คิก
เรื่องเสื้อนี่กะว่านัดสังสรรค์รุ่นกันแล้วเลือกโหวตโลโก้กันวันนั้นดีปะครับ ไว้ผมจะปรึกษาท่านประธานดูครับ เยี่ยม
แล้วลูกซองนี่พี่เล็งตัวใหนไว้ครับ Grin

เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #463 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 12:07:24 PM »

870 นี่เเหละถูกเเล้วก็ดีตามราคา..ถ้าชอบก็ เบนเนนลี่เลย..อิอิ กิ๊วก๊าว

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #464 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 06:24:33 PM »

ผมก็เล็ง870ไว้เหมือนกันครับ(ชอบพานท้ายไม้) เยี่ยม เยี่ยม

หน้า: 1 ... 28 29 30 [31] 32 33 34 ... 127
  พิมพ์