๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:49:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 127
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวสารปี้น้องจาวพะเยา-เจียงฮาย  (อ่าน 266094 ครั้ง)
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 05:03:29 AM »

Cheesy...ดีใจด้วยคนครับที่จะได้มีที่ยิงปืนของหมู่เฮาชาวน่าน...วันนี้ก็แวะเข้าไปลองยิง G 19 เป็นครั้งแรก ( สนามเก่า ) เห็นสนามใหม่แล้วไม่พลาดแน่ครับ...อ้อลืมบอกไปวันที่ 23 ส.ค. 51 จะมีการอบรมหลักสูตรยิงปืนของชมรมยิงปืน ม. พัน 15 สนใจติดต่อที่ จ่าก้องหล้านะครับ ...ผมก็จะไปร่วมด้วยเพราะยังมือใหม่อยู่เลยเพิ่งสมัครเข้าชมรมวันนี้เอง...เขยเมืองน่าน Grin

ยินดีกับสมาชิกใหม่ตวยครับ  มีเปื่อนก่าหื้อจวนกั๋นมาเป๋นสมาชิกนัก ๆ  ชมรมเฮาจะไดแข็ง ๆๆๆๆ.. แรงนัก ๆ เหมือนจั๋งหวัดอื่นเปิ้น
และส่วนวันตี่ 23 ส.ค. 51 ภาคเจ้า  จะมีก๋านอบรมเกี่ยวกับกฎหมายและระเบียบก๋านใจ้อาวุธปื๋น  ภาคบ่าย จะเป๋นภาคปฏิบัติก๋านใจ้ อวป.
จริง  ภาคเย็น มีก๋านพบปะสังสรรคกั๋นตามระเบียบตี๋ร้านสนามยิงปื๋นและมีก่าลงทะเบียนท่านละ 350.- บาท ครับ
           แถมแหมน้อยครับ  ไผตี๋ไดมาแอวเมืองน่านแล้วไปอาบแม่น้ำน่าน จะต้องไดอยู่เมืองน่านเป๋นคนน่านตลอดไปครับ  เปิ่นว่าจะอัน   Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2009, 06:48:09 AM โดย งาช้างดำ A1 » บันทึกการเข้า
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 07:29:30 AM »

ไปเตื่อ หน้า จะลองอาบผ่อครับ เผื่อจะมี วาสนา ไปเป็นเขย ตางน่านผ่อง  Grin
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 06:37:30 PM »

Shocked    มีข่าวดีสำหรับเพื่อนสมาชิก และชมรมยิงปืน ม. พัน 15  จังหวัดน่าน  ทางชมรม ม. พัน 15  จังหวัดน่าน  จะทำพิธีเปิด
สนามยิงปืนในวันที่ 8 สิงหาคม 2551  เวลา 08.00 น.   หลังจากเสร็จพิธีเปิดตอนเช้าแล้ว  ในช่วงบ่ายจะมีการแข่งขันยิงปืน  ส่วน
รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง  จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกและผู้ที่สนใจเข้าร่วมพิธีเปิดและแข่งขันยิงปืนในครังนี้ได้ครับ 
ไม่ติดอะไรก็วันที่ 12-15 กลับบ้านที่น่านคงได้ไปเจอกันครับพี่ งาช้างดำ A1
ไปแล้วเดียวผมโทรหาพี่ครับขอบคุณครับที่แจ้งข่าวดีครับพี่  ไหว้ ไหว้

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2008, 06:40:27 PM »

ไปเตื่อ หน้า จะลองอาบผ่อครับ เผื่อจะมี วาสนา ไปเป็นเขย ตางน่านผ่อง  Grin
แบร่ แบร่ขอหือได้เปนเขยน่านเร็วๆเนอะคับ
จาก เขยน่านเช่นกันครับ หลงรัก

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย

เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 01:26:05 PM »

สวัสดีต๋อนบ่ายครับ  ขอแจ้งข่าวก๋านเปิดสนามแหมกำครับ  สงสัยว่าจะไดเลื่อนวันเปิดสนามจากวันที่ 8 ส.ค. 51  ออกไปครับ   
เนื่องจากว่า  ระยะตี่ผ่านมาทางจังหวัดน่านมีฝนตกนักตลอดทุกวัน  ทำหือก๋านก่อสร้างสนามล่าช้า งานก่อสร้างเลยบ่เส็จต๋ามเป้าหมาย
ตี่ว่างไว้  แต่จะเปิดภายในเดือน สิงหาคม 2551  นี้แน่นอนครับ 
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 01:31:23 PM »

หือปาเปื่อนมานัก ๆ หลาย ๆ  เน้อ  มาอาบคนเดียวจะว้าเว่ ต๋อนนี้น้ำน่านกำลังนอง   Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 01:35:27 PM »

Shocked    มีข่าวดีสำหรับเพื่อนสมาชิก และชมรมยิงปืน ม. พัน 15  จังหวัดน่าน  ทางชมรม ม. พัน 15  จังหวัดน่าน  จะทำพิธีเปิด
สนามยิงปืนในวันที่ 8 สิงหาคม 2551  เวลา 08.00 น.   หลังจากเสร็จพิธีเปิดตอนเช้าแล้ว  ในช่วงบ่ายจะมีการแข่งขันยิงปืน  ส่วน
รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง  จึงขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกและผู้ที่สนใจเข้าร่วมพิธีเปิดและแข่งขันยิงปืนในครังนี้ได้ครับ 
ไม่ติดอะไรก็วันที่ 12-15 กลับบ้านที่น่านคงได้ไปเจอกันครับพี่ งาช้างดำ A1
ไปแล้วเดียวผมโทรหาพี่ครับขอบคุณครับที่แจ้งข่าวดีครับพี่  ไหว้ ไหว้

น้อง โจคเกอร์  มาเมืองน่านม่าไดก่าโทรไปหาปี๋ได  ยินดีต้อมฮับครับ
สามก๊ง รักในหลวง
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแบ่งแยกแผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 39

NO TECHNIC PICK ONLY

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 01:41:54 PM »

คงบ่าได้ไปง่ายๆละครับ เพราะยังบ่ามีโปรแกรมปิกบ้านเตื่อ
สะดายขะหนาด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 09:27:21 AM »

ฝนตกจะอี้วันพรุ่งนี้จะเปิดสนามได้กะ อ้ายงาช้างดำ A1 ผมรอฟังข่าวความคืบหน้าอยู่หนาครับ จะใดช่วยแจ้งกำนะครับ ขอบคูณครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 12:09:02 PM »

เปิดอีกที่เมื่อไรก็แจ้งด้วยนะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 09:08:32 PM »

คงบ่าได้ไปง่ายๆละครับ เพราะยังบ่ามีโปรแกรมปิกบ้านเตื่อ
สะดายขะหนาด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้องอาท ปิคบ้านบ่าไดก่าส่งข่าวตวยเน้อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 09:16:43 PM »

เปิดอีกที่เมื่อไรก็แจ้งด้วยนะครับ
ฝนตกจะอี้วันพรุ่งนี้จะเปิดสนามได้กะ อ้ายงาช้างดำ A1 ผมรอฟังข่าวความคืบหน้าอยู่หนาครับ จะใดช่วยแจ้งกำนะครับ ขอบคูณครับ

ถ้าสนามพร้อมบ่าไดตึงจะแจงหือฮู้กั๋นแน่นอน  ต๋อนนี้ทหารหารต้องออกไปจ่วยปี่น้องตี๋น้ำทวมบ้านกั๋นทั้งวันทั้งคืนเลยครับ 
เกมส์ก๋านแข่งขันเอาไว้ก่อน  หือปี่น้องป้นทุกข์จากน้ำทวมแล้วเฮามาว่ากั๋นต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2008, 01:41:55 AM โดย งาช้างดำ A1 » บันทึกการเข้า
accuracy รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 12:36:15 PM »

สวัสดีครับปี่ๆ ไหว้ ผมคนเมืองน่านมารายงานตั๋วครับ แต่มะเดี่ยวนี้มายะก๋านตั้งเมืองเลยเพ้

กลับบ้านมะใดจะเข้าไปยิงครับ

เกิดเป็นชายนั้นแสนยาก ถ้าจะตายขอให้ตายอย่างมีศักดิ์ศรี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 03:48:18 PM »

สวัสดีครับปี่ๆ ไหว้ ผมคนเมืองน่านมารายงานตั๋วครับ แต่มะเดี่ยวนี้มายะก๋านตั้งเมืองเลยเพ้

กลับบ้านมะใดจะเข้าไปยิงครับ

ยินดีต้อนฮับสมาชิกใหม่ครับ   เยี่ยม
หยั๋งมาเงียบแต้  เมืองน่านระดับน้ำยังสูงอยู่ครับ    Grin
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2008, 04:23:24 PM »

ไหว้ขอหื้อเมืองน่านน้ำแห้งเร็วๆเน้อครับส่งใจ๋ไปจ๋วยครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 127
  พิมพ์