๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 09:16:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการทดสอบกลุ่มกระสุนขนาด .22LR สำหรับปืนยาวครับ  (อ่าน 41951 ครั้ง)
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2005, 01:02:08 PM »

Cheesy ขอบคุณที่นำสิ่งดีดีมาเผยแพร่ครับ  Wink
    ฝีมือ ยอดเยี่ยมจริงๆ ครับ นับถึอ ครับ  Grin

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 10:38:57 AM »

เยี่ยมเลยครับ

"Thailand CZ Performance Center"

รอติดตามผลงานครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 02:46:17 PM »

ขอบคุณครับ
 อ่านกระทู้นี้แล้ว ยิ่งทำให้เสียดายซีแซด 452 ของผมมากขึ้น ไม่อยากขายเลย
แต่ ผมจำเป็นครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 03:12:38 PM »

ขอบคุณครับ....... Grin Grin Grin

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 06:28:09 PM »

ขอบคุณครับ
 อ่านกระทู้นี้แล้ว ยิ่งทำให้เสียดายซีแซด 452 ของผมมากขึ้น ไม่อยากขายเลย

ขายเท่าไหร่ครับ เพื่อนผมสนใจที่จะหาซื้อมือสองอยู่ครับ PM มาแจ้งด้วยครับพี่
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 07:14:28 PM »

ขอบคุณครับ

ขายเท่าไหร่ครับ เพื่อนผมสนใจที่จะหาซื้อมือสองอยู่ครับ PM มาแจ้งด้วยครับพี่

ใจคอจะกวาดให้หมดเลยเหรอครับ  ถ้าที่บ้าน รกให้ผมช่วยเก็บก็ได้นะครับ   อิอิอิ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 08:59:19 AM »

ใจคอจะกวาดให้หมดเลยเหรอครับ ถ้าที่บ้าน รกให้ผมช่วยเก็บก็ได้นะครับ อิอิอิ
อ้างถึง
พี่ศักดิ์ครับ ผมเองคงไม่เก็บแล้วหล่ะครับ แต่เพื่อนเขาสนใจจริงๆ ฝากผมให้หาให้นะครับ เพราะเจ้าตัวใช้Varmintอยู่ครับ เห็นบ่นว่าหนักเหลือหลายเวลาเข้ารกเข้าพง เลยอยากหาเบาๆไว้ใช้บ้างครับ
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 09:19:33 AM »

ใจคอจะกวาดให้หมดเลยเหรอครับ ถ้าที่บ้าน รกให้ผมช่วยเก็บก็ได้นะครับ อิอิอิ
อ้างถึง
พี่ศักดิ์ครับ ผมเองคงไม่เก็บแล้วหล่ะครับ แต่เพื่อนเขาสนใจจริงๆ ฝากผมให้หาให้นะครับ เพราะเจ้าตัวใช้Varmintอยู่ครับ เห็นบ่นว่าหนักเหลือหลายเวลาเข้ารกเข้าพง เลยอยากหาเบาๆไว้ใช้บ้างครับ

แซวเล่นๆครับอย่าโกรธอย่างอนนะๆๆๆๆๆๆๆๆ  ถ้าเป็นกระบอกในรูปก็สวยดีนะครับ  สังเกตุดูที่ไกรู้สึกว่าจะเป็นสีเงิน  น่าสนนะครับเข้ารกเข้าพงผมก็ชอบใช้ชีวิตแนวนี้ครับ  แบกเจ้าอันชูตส์ตัวเก่งไปหนักหน่อยก็ต้องทนครับเพราะรักเค้าแล้วนิ 

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 03:48:49 PM »

ถึงพี่ wooddy ผมมี ten x อยู่นิดนึงผ่านไปเมื่อไหร่จะเอาไปลองเทียบอย่างอื่น เร็วๆนี้จาไปหาอาใหล่รถจิ๊ปที่จ่า v. Tongue
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 04:03:50 PM »

ถึงพี่ wooddy ผมมี ten x อยู่นิดนึงผ่านไปเมื่อไหร่จะเอาไปลองเทียบอย่างอื่น เร็วๆนี้จาไปหาอาใหล่รถจิ๊ปที่จ่า v. Tongue
สวัสดีครับพี่Vuthichaiมาเรียกผมพี่อีกแล้ว พี่เองก็อายุน้อยกว่าผมหรือเกินนี่ Grin Grin เรื่องรถจี๊ปผมพอรู้จัก ก๊วนจี๊ปที่ระยองอยู่พอควรนะครับ ผมว่าราคาถูกกว่าร้านจ่าเขาแน่นอน สำหรับกระสุนEley TenExที่จะนำมาให้ลองก็ยินดีครับ พี่ลองดูกระสุนที่ผมจะใช้ทดสอบคราวหน้าซิครับ

vuttichai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 04:09:13 PM »

มีทั้ง T. X. R .50/100 อย่างนี้ไม่ต้องเอาแล้วอย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง เหลือแต่รอชมอย่างเดียวง่ะ. ตกใจ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:17:26 PM »

สวัสดีครับพี่Vuthichaiมาเรียกผมพี่อีกแล้ว พี่เองก็อายุน้อยกว่าผมหรือเกินนี่ Grin Grin เรื่องรถจี๊ปผมพอรู้จัก ก๊วนจี๊ปที่ระยองอยู่พอควรนะครับ ผมว่าราคาถูกกว่าร้านจ่าเขาแน่นอน สำหรับกระสุนEley TenExที่จะนำมาให้ลองก็ยินดีครับ พี่ลองดูกระสุนที่ผมจะใช้ทดสอบคราวหน้าซิครับ

Grin เห็นกระสุนของคุณวูดดี้แล้ว ต้องบอกคำเดียวว่ารอชมด้วยความสะใจครับ คราวนี้ต้องใด้เห็นกลุ่มแบบร้อยรู หลายๆเป้าแน่ๆ  Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2005, 06:40:48 PM »

R50 กับ R100  ดูขลังดีนะครับ  ผมได้สัมผ้สแค่กล่องไม่ได้เปิดดูภายใน  วันหลังต้องไปหามาไว้ในครอบครองสักหน่อยแล้ว  ตอนนี้รอผลการทดสอบก่อนดีกว่าครับ 

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 10:09:24 AM »

ของคุณ pang น่าจะทดสอบเยอะ ๆ นะ  Grin ต่อไปต้องยกให้เป็นนักกิจกรรม  Grin Grin Grin

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:24:28 AM »

ฝากคุณวุฒิหน่อยครับ
ภาพแรกระยะ 80 ม. 3 นัด วงกลม 1"
ภาพที่ 2 ระยะ 80 ม. 2 นัดแรกรูเดียว  ปรับกล้องต่ำมานิดอีก 3 นัดครับ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์