๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 01:22:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **** IPSC ....ยกย่อง ชื่นชม............  (อ่าน 24449 ครั้ง)
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 09:41:32 PM »

เอาแล้วบังเอ๋งานเข้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555555555555

สวัสดีครับพี่นาจาหายไปนานเลยเนอะเมื่อไหร่จะมาลุยไอพีต่อครับพี่คิดถึงๆๆๆๆ

ไม่ได้หายครับ วันผมไปแข่ง ก็ไม่เจอคุณอู๊ด อิอิ
แมทซ์นวมินทร์เดือนหน้าเจอกันครับ....

ตกใจ...รู้สึกว่าเดือนหน้าจะเป็นแมทช์ที่ เจียงใหม่ปู๊น ไม่ใช่หรือ... คิก คิก

วันที่ 12 มีที่ นวมินทร์ match นึงครับ

ว่าแต่พระอาจารย์จะไปกันรึเปล่าครับ เผื่อจะได้ไปด้วย พอดีช่วงนั้นอาจจะมีโปรแกรมลงไปชลบุรีครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 10:38:12 AM »

เอาแล้วบังเอ๋งานเข้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555555555555555

สวัสดีครับพี่นาจาหายไปนานเลยเนอะเมื่อไหร่จะมาลุยไอพีต่อครับพี่คิดถึงๆๆๆๆ

ไม่ได้หายครับ วันผมไปแข่ง ก็ไม่เจอคุณอู๊ด อิอิ
แมทซ์นวมินทร์เดือนหน้าเจอกันครับ....

ตกใจ...รู้สึกว่าเดือนหน้าจะเป็นแมทช์ที่ เจียงใหม่ปู๊น ไม่ใช่หรือ... คิก คิก

วันที่ 12 มีที่ นวมินทร์ match นึงครับ

ว่าแต่พระอาจารย์จะไปกันรึเปล่าครับ เผื่อจะได้ไปด้วย พอดีช่วงนั้นอาจจะมีโปรแกรมลงไปชลบุรีครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2009, 05:24:20 PM »

จะขอบคุณอาจารย์นกไฟและอาจารย์นาจา ผมก็เขียนไปหลายกระทู้แล้วจะมากเกินไปจะเฝือ น้ำลายหก

ดังนั้นกระทู้นี้ผมขอขอบคุณพี่เอ๋(RBUNGA+)แห่งราบ๑๑ แล้วกันครับ สำหรับสนามIPSC สวยๆให้พวกเราได้มีที่เจาะเป้าเล่นกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมติดตามอาจารย์เฉลิมชัยไปตั้งแต่ ราบ๑ จนมาที่ศรภ.และหวังว่าที่ราบ๑๑ แห่งนี้ผมจะได้อาศัยนานเท่านานนะครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2009, 08:07:33 PM โดย เหมียวน้ำระทวย » บันทึกการเข้า

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

kavaly
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 08:13:30 PM »

อยากสอบถามเรื่องบาร์เรตต้าคูก้าครับ
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์