๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:31:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นในการเลือกซื้อปืนลูกซอง5นัด  (อ่าน 43812 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 11:06:40 AM »

เสริม นิโหน่ย ผมก่อความฮุ้บ่นักเน๊าะ 18นิ้ว 0 ลูกปัด มีแต่ท้ายป๊าดติก ถ้าจะเอา ไม้ก่อเอา ซาวนิ้ว ท้ายไม้ครับ แต่ถ้าจะเอาอย่างอ้ายก๋าว่า ซะป๊ะโช๊ค เอา 21นิ้ว หลังขัว(สะพาน) มีโช๊คหื้อ 4 ตั๋วครบ เพิ่งตังแห๋มน๊อย  Grin Grin

แต่เรื่องความคล่องตั๋วต้องยอม 18 นิ้ว แต่จะงามต่อหลอด +2 ปอละครับ ถ้า ซาวนิ้ว ก่อใส่ +3 กะลังดี เรื่องยิงลูกโดด ระหว่าง 18 กับ 20 นิ้ว บ่ต่างครับ ขึ้นอยู่กับคนยิง บ่เจื่อ ใส่เหล้าคนก๋ม ต๊าอ้ายต้อย ยิงกระป๋องสี ระยะ 50 เมตรได้เลย  คิก คิก คิก คิก

ถ้าอ้ายอยู่บ้านเอาเฝ้าบ้านเป๋นหลัก แข่งเป๋นเตื่อ เอา 18 นิ้ว หรือ 20 นิ้ว ก่อได้ เลือกเอาพานท้ายต๋ามตี้เฮาชอบครับ  เยี่ยม
แนะนำหลังสะพานครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คริๆ กึ๊ดเหมือนผมเลย ไค้ได้ขนาด  Grin Grin Grin  มีก๊าลำกล้องมันขายก่อครับอ้ายเอ๋ จะได้ไปขอ ป.3 ไว้รอเลย ลำเก่ามันหลุไปละ  Grin Grin Grin
ก้าลำ รากา ปอๆกับซื้อใหม่ทั้งหมด ซื้อใหม่ดีกว่าครับ หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 07:18:05 AM »

อั้นกะต้องฮอมตังก่อน  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2008, 09:59:38 PM »

วันพู่กปืนก่อมาถึงแล้วคับ  แต่เปิ้นส่งไปตี่สนามบินเจียงใหม่จะหื้อปี๊บ่าวส่งมาเจียงคำ ก่อว่าจ่าถึงแม่เลงคับ คงได้กอดสุดคืนสักคืน เลือกซาวนิ้วศูนย์ไรเฟิลคับ  เผื่อเอาไว้กะว่าจะเอาไปเล็งซิบ่าป๊าวคับ
ถ้ามาจ๊ะได ถ้าไปลองจะมาหื้อผ่อคับ

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 07:20:50 AM »

วันพู่กปืนก่อมาถึงแล้วคับ  แต่เปิ้นส่งไปตี่สนามบินเจียงใหม่จะหื้อปี๊บ่าวส่งมาเจียงคำ ก่อว่าจ่าถึงแม่เลงคับ คงได้กอดสุดคืนสักคืน เลือกซาวนิ้วศูนย์ไรเฟิลคับ  เผื่อเอาไว้กะว่าจะเอาไปเล็งซิบ่าป๊าวคับ
ถ้ามาจ๊ะได ถ้าไปลองจะมาหื้อผ่อคับ

ยินดีโตยครับ ได้มา หื้อเอาไปยิง ฮาง มดส้มก่อนเน้อ........ จะได้ แม่น ๆ หมาน ๆ  Grin
tawee_1971
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2008, 09:43:28 PM »

ยินดีโตยครับ ได้มา หื้อเอาไปยิง ฮาง มดส้มก่อนเน้อ........ จะได้ แม่น ๆ หมาน ๆ  Grin
เอ!!!!!!!  อันนี้สูตรกาว่าตำฮาตางดัยหา........  เปิงดีเต๊อะ อ้ายน้องก๋าฯ  ดั้ย 870  มาใหม่คราวแล้ว   ปาไปลองบนดอยเลย
ท่าจะเสาะหาฮางมดส้มล่ะน่อ.....อิอิอิอิอิอิ  แต่เสียจัย  หน้าฝน ฮางมดส้มเสาะหายากเน๊อะ  อิอิอิอิ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 08:27:10 AM »

จำได้ว่าบอกนั้นมันบ่อฮักเจ้าบ่อใจ่กาครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
moto
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 05:49:02 PM »

วันนี้ไปในเมืองมาได้ลูก BB มา2กล่องกับ OO  1กล่องครับดีตี่ได้ฐานเตี้ยครับ ยิ๋งม่วนน้อยครับ
ใค๋มีลูกโดด จ่วยสงเคราะห์ผมจิ่มครับ  อยากได้ไว๊ทอสอบครับ

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 07:26:36 PM »

วันนี้ไปในเมืองมาได้ลูก BB มา2กล่องกับ OO  1กล่องครับดีตี่ได้ฐานเตี้ยครับ ยิ๋งม่วนน้อยครับ
ใค๋มีลูกโดด จ่วยสงเคราะห์ผมจิ่มครับ  อยากได้ไว๊ทอสอบครับ

ผมกะหา(ถูกๆ)เหมินกั๋นครับ บะมี๋เลย  Grin Grin ท่าจะต้องสั่งเอาลุก กทม. มาละครับ  เศร้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 09:48:52 PM »

สมัยก่อนมีนักก่อเอามายิ่งเล่นกันล่อ สมน้ำหน้า ฮิ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
moto
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2008, 10:44:38 PM »

เอ  ลูกBB และลูก  OO  แถวบ้านท่านๆราคาเต๊าใดผ่องเน้ ครับ อยากหู้ไว้เผิ่อหาซื้อตี่ถูกๆผ่องครับ
พะเยา  BB (70) ราคา 900  ของClever
           OO ราคา  800 ของบูลเร็ต
ส่วนร้านปืนใน กทม.  00 ของเรมิงตัน 800   ของไทยอามส์ 650  ครับ ตี่เอา ของใกล้บ้านมาลองเพราะหาลูกมาลองปืนบ่าได้ครับเลยม๊ำมึกซื้อ อิอิ ถ้าเจ๊าแม่หู้ อดเข้ากิ๋นแน่ๆ อิอิ

คุณเปี๊ยก
Full Member

คะแนน 43

มาแอ่วดอยกั๋นเต๊อะ

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2008, 12:55:44 PM »

สนามหนองฮ่อ .. ถนนโชตนา น่าจะถูกครับ..
เกยซื้อลูกซอง 00 นัดละซาวครับ  70 เม็ด 22 บาท (บุลเล็ต)
วันนั๋นไปซื้อลูกซ้อม 9 มม. ลืมถามราคาลูกซอง .. น่าจะขึ้นบ่นัก

......  ใจเย็น  โลกเย็น ... ใจร้อน  โลกร้อน .....
moto
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2008, 11:11:59 AM »

มาแล้วครับ 870

moto
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2008, 11:13:18 AM »

ต่อครับ

เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2008, 11:42:49 AM »

ท้ายไม้เม๊าะขนาดครับ  เยี่ยม

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2008, 04:56:19 PM »

งามแต้ ๆ ครับ งามเหลือซินเทติคนักครับ

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์