๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 02:08:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากฮู้ว่าสมาชิกคนเหนือเขารวมตั๋วกั๋นตี๋ไหนคับ  (อ่าน 4144 ครั้ง)
pupaipung
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 05:05:33 PM »

สวัสดีปี๋ๆสมาชิกคนเหนือครับผมวินคับสมาชิกใหม่แนะนำตั๋วคับอยากฮู้ว่าในกรุงเทพปี๋จาวเหนือรวมตั๋กั๋ตี๋ไหนคับ
ผมทำงานกรุงเทพเลยบ่ค่อยมีเวลาไปรวมพลกับเขาคับ ไหว้
pupaipung
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 08:14:08 PM »

ส่งสัยถ่าจะบ่มีไผตั้งชมรมนักกีฬายิงปืนภาคเหนือตี๋อยู่ในกรุงเทพแน่ละ
เอาใหม่ถามใหม่ : เปื่อนๆสมาชิกมีใผหัดยิงปืนอยู่ตี่กรุงเทพผ่องครับถ้าเฮาจะตั้งชมรมคนเหนือหัดยิงปืนตี่ทำงานอยู่กรุงเทพ
ใผจะเอาต้วยผ่องครับ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 08:58:16 PM »

หวัดดีครับ ผมหัดยิงตี้สนามบางนาครับ แต่ท่าจะบ่ได้ไปหมั่นครับ ติดภาระกิจพ่อลูกอ่อนครับ เมินๆ จะได้แว๊ปไปซักกำครับ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
pupaipung
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 08:19:13 PM »

ว่างๆก๋านัดกั๋นก๋าได้ครับ
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2010, 09:33:19 PM »

ว่างๆก๋านัดกั๋นก๋าได้ครับ

ยินดีครับผมฝากเบอร์ไว้ตี้ ป๋างตางบนอ่ะครับ ลองเข้าไปผ่อเน้อครับ

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:22:13 PM »

แจ้งข่าวงานมิตติ้ง.......วันเสาร์ที่ 9 ต.ค.53  ที่ร้านอาหารสุริยาฯ ห้องเดิม  เริ่มงานตั้งแต่เวลา 1800 น.
ค่าลงทะเบียนคนละ   300 บาท....เด็กและสุภาพสตรีไม่คิดตังค์เหมือนเดิมครับ.......ขอเชิญพี่น้องจาวnanshootingclub และปี้น้องป๋างจาวเหนือทุกหมู่ทุกท่านเน้อ
มะแลงวันเสาร์ป๊ะกั๋นเน้อครับ........สอบถามที่ 086-1158283....เบอร์ผม หรือติดต่อลุงสมิงก่าได้เน้อ

หน้า: [1]
  พิมพ์