๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:23:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรดอ่านครับ  (อ่าน 37030 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 11:05:35 AM »

...คุณปิ๊กครับ ผมเข้าไปดูข้อมูลสมาชิกไม่ได้ "คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เปลี่ยนแปลงการตั้งค่าในข้อมูลส่วนตัว"

...(ดูได้แต่ข้อมูลของตัวเอง)  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 12:18:49 PM »

ใช่อย่างที่คุณ coda ว่าครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 07:05:47 PM »

...คุณปิ๊กครับ ผมเข้าไปดูข้อมูลสมาชิกไม่ได้ "คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เปลี่ยนแปลงการตั้งค่าในข้อมูลส่วนตัว"

...(ดูได้แต่ข้อมูลของตัวเอง)  Smiley

คือเข้าไปดูข้อมูลสมาชิกท่านอื่นไม่ได้ใช่ไหมครับ แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับพี่ ลองดูนะครับ  Smiley
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 07:10:21 PM »

...ใช้ได้แล้วครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
KB
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 08:17:54 PM »

สงสัยว่าทำไมหวงรูป ไม่ได้ลงทะเบียนสมาชิก ไม่ให้เปิดดู
แต่ทำไมยอมให้โพสได้ครับ
 Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 08:24:36 PM »

สงสัยว่าทำไมหวงรูป ไม่ได้ลงทะเบียนสมาชิก ไม่ให้เปิดดู
แต่ทำไมยอมให้โพสได้ครับ
 Grin

เออ..แล้วคุณKB ทำไมไม่ลงทะเบียนซะเลยละครับ....จะได้เข้ามาร่วมโพสท์อย่างสบายใจ Smiley Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2004, 08:25:48 PM »

เป็นค่า default ของระบบน่ะครับที่จะตั้ง priority ของ Guest ให้น้อยกว่าสมาชิกที่สมัครแล้วครับ  Smiley
KB
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 07:46:50 AM »

ผมเข้ามาอ่านแบบหาความรู้น่ะครับ ที่ถามเพราะเห็นบอร์ดเดิมเคยเปิดดูรูปได้
ชอบแว๊บๆเวลางานมาแอบฟัง(อ่าน)ผู้รู้คุยกัน แบบครูพักลักจำ ถ้าหวงรูปไว้เฉพาะสมาชิกก็ไม่เป็นไร
ขอบคุณครับ
 :Smiley
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 10:51:01 AM »

คุณ KB ก็สมัครสมาชิกสิครับ  ไม่มีใครเขาเอาข้อมูลส่วนตัวคุณไปทำมิดีมิร้ายหรอกครับ หรือว่าสมัครแล้วเดี๋ยวกลัวเจ้าหนี้จำได้ว่าเป็นลูกหนี้...แล้วจะตามทวง..ฮ่าๆๆ Grin Grin

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2004, 11:44:43 AM »

จริงๆ เวปนี้ หรือ เวปไหน ที่เกี่ยวข้องกับอาวุธปืน หรือที่เป็นคนคอเดียวกัน ในเรื่องเดียวกันที่ชื่นชอบ ก็ไม่เคยหวงอะไรครับ ไม่เกี่ยวกับเป็นสมาชิก หรือไม่เป็นสมาชิก หรอกครับ และการเป็นสมาชิกก็ไม่ต้องเสียเงินด้วย ไม่เสียหายครับถ้าจะเป็นสมาชิก

และต้องขอขอบคุณ หนังสืออาวุธปืน ที่เปิดกว้างในเรื่องของความคิด ที่อยู่นอกเหนือจากหนังสือครับ ที่ทุ่มเท เสียสละ ทั้งกาย และใจ ให้วงการปืน
Butterfly
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2004, 06:00:08 PM »

ไม่ได้เข้ามาที่ เวปฯ เกือบอาทิตย์ เกือบตกข่าว
ยินดีด้วยครับ สำหรับบอร์ดใหม่ จะคอยติดตามครับ
และทำ Favorite ไว้แล้วครับ
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 03:49:35 PM »

ลางานกลับบ้านไป 10กว่าวัน กลับมาlog inไม่ได้ นึกว่าโดยตัดออกจากกองมรดกซะแล้ว Grin แต่ตอนนี้ทุกอย่างปกติแล้วครับ Grin

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2004, 05:12:15 PM »

ลางานกลับบ้านไป 10กว่าวัน กลับมาlog inไม่ได้ นึกว่าโดยตัดออกจากกองมรดกซะแล้ว Grin แต่ตอนนี้ทุกอย่างปกติแล้วครับ Grin
Smiley รูปสมาชิกใหม่ในบ้านเหรอครับ ดีใจด้วยนะครับ แล้วตั้งชื่อว่าอะไรหล่ะครับ Cheesy

Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2004, 03:30:07 PM »

Smiley รูปสมาชิกใหม่ในบ้านเหรอครับ ดีใจด้วยนะครับ แล้วตั้งชื่อว่าอะไรหล่ะครับ Cheesy

ครับผู้การ เป็นสมาชิกคนแรก ชื่อน้อง นะดาว ครับ ตอนนี้ 7เดือนแล้วเปลี่ยนเป็นน้องหมูอ้วนแล้วครับ Grin

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 11:49:50 AM »

ข้อความโดย: sergeant ครับผู้การ เป็นสมาชิกคนแรก ชื่อน้อง นะดาว ครับ ตอนนี้ 7เดือนแล้วเปลี่ยนเป็นน้องหมูอ้วนแล้วครับ

สบายดี นะ เขื่องในเป็นไงบ้าง

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์