๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:23:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โปรดอ่านครับ  (อ่าน 35540 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 02:15:55 PM »

ขณะนี้ปัญหาที่พบคือเรื่อง font ตัวเล็กครับ อย่างอื่นคิดว่าน่าจะโอเคหมดแล้ว หากพี่ๆพบปัญหาใดๆสามารถโพสท์ลงในกระทู้นี้ได้เลยครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 02:41:36 PM »

Cheesyขอเปิดซิงครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 02:42:05 PM »

register ชื่อภาษาไทยไม่ได้ครับ

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 02:44:47 PM »

Grin ยินดีครับ กับเวปบอร์ดใหม่ แรกๆ อาจยังไม่ชินครับ ต่อไปก็ลื่นไหลเองแหล่ะครับคุณปิ๊ก Grin ที่งงๆกันก็คงภาษานี่แหล่ะครับ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 02:51:23 PM »

แก้ได้แล้วครับภาษาไทย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2004, 04:10:31 PM โดย ออด » บันทึกการเข้า

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 03:07:17 PM »

ขอทดลองโพสความคิดเห็นด้วยคนครับผม เห็นตอนแรกบอกว่าตั้งชื่อเป็นภาษาไทยได้ ก็ยังไม่เห็นได้เลย จึงจำเป็นต้องใช้ทับศัพท์ภาษาอังกฤษเหมือนเดิม(แต่ก็โอเคครับผม) คิดถึงพี่น้องทุกท่านครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 03:08:49 PM »

เข้ามาแก้ใน Profile ได้แล้วครับ...อิอิอิ  Grin Grin Grin
คราวนี้ค่อยสะใจหน่อย... Cool

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 03:50:26 PM »

โอเค ผมลงทะเบียนได้แล้วครับ  คุณพรายแก้วผมรีพลายที่เวปเก่าหนึ่งเมสเสจครับ 
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 04:34:43 PM »

ขอบคุณครับคุณพิมุก เข้าไปดูแล้วครับ โพสความคิดเห็น(เกี่ยวกับคุณ)ในกระทู้ที่บอรด์เดิมเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 04:43:20 PM »

Grin รายงานตัวครับ Grin

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 06:37:46 PM »

ถึงคุณพลายแก้ว  คนที่ใส่เสื้อ อวป. สีดำนะครับ  ถ่ายตอนเรียนหมู่สามคน  (คนเสื้อขาว เข้าใจว่าคุณพลายแก้วหมายถึงเป็นน้องผู้ชายอีกคนหนึ่งที่ไปเรียนยิงคู่กับน้องผู้หญิงอีกคน คนนั้นไม่ใช่ผมครับ)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 07:05:31 PM »

Smileyรายงานตัวครับ  Wink

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ple
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 07:35:03 PM »

เรียน เพื่อนสมาชิกในเว็บทุกท่าน ขอร่วมวงด้วยครับ อยู่ขอนแก่นครับ ชอบในสิ่งที่เพื่อนสมาชิกในเว็บร่วมไม้ร่วมมือในการใช้สิทธิ์ตามหน้าที่พลเมืองไทยครับ
VAYUPAK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 09:15:04 PM »

ทดสอบครับ...ทดสอบ  สวัสดีครับผม
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2004, 10:12:42 PM »

ยังไม่คุ้นเท่าไรครับ Grinสีสันดูไม่สดใสเหมื่อนอันเก่า Grinแต่ก็ไม่ใช้ปัญหาอีกสักพักก็คงชินๆไปเองอะครับ

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์