๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:26:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องสนามยิงปืน  (อ่าน 12486 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2008, 05:59:49 PM »

15 เมตร ครับพี่

อืม..... ใช้โช๊ค อะหยั๋งครับ หลุดดำ บะกี่เม็ด  ต้อมดีขนาด  Grin Grin Grin   

อู้เล่นเน้อ ไปละ พิ๊ววววววว ....

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

15 เมตร ครับพี่

ว่างๆเจอกั๋นครับ ผมไปประจ๋ำ  Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
army48
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2008, 05:16:11 PM »

คับอ้ายสะหล่า  ไปบ่อยเหมือนกั๋นก๋าคับ
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:33:27 PM »

สนามยังไม่ได้เปิดเป็นทางการครับ คนที่จะยิงเขาจะมีกุญแจไปเปิดกันเองครับ ผมก็ไม่ได้เข้าไปนานล่ะครับ

มีอีกที่นึง ออกจากน่านจะไปพะเยา ห่างจากในเมืองประมาณ 5 กม. เป็นค่ายทหาร ม.พัน 15 จะมีสนามอยู่ครับ

ถ้าจะยิงก็ไปติดต่อทหารหน้าทางเข้าค่ายได้เลยครับ ผมก็ยังไม่เคยใช้บริการเหมือนกันครับ

เพราะส่วนมากผมจะไปยิงในสวนของเพื่อนๆครับ Grin
ครับพี่หนามไผ่ถ้าผมจะไปยิงละครับพี่จะไปเอากุญแจที่ไหนครับพี่หนามไผ่
อยู่ในเมืองด้วยครับไปมาสดวกดีครับพี่หนามไผ่
ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหลับคำตอบครับพี่หนามไผ่  ไหว้

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
พี@พิษโลก
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 08:09:50 AM »

รอวันเปิดสนาม Cheesy

หน้าที่เรา รักษาสืบไป
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 03:50:07 PM »

เมื่อวานไปสนาม(พะเยา) โล๊ะ หมดหละ...ทำไงดี..ต่อไปไปยิงที่ไหนดี หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2010, 09:53:57 PM »

เมื่อวานไปสนาม(พะเยา) โล๊ะ หมดหละ...ทำไงดี..ต่อไปไปยิงที่ไหนดี หัวเราะร่าน้ำตาริน
มายิงสนามเมืองป๋งกะครับลูกเป้าหามาเองครับเข้าได้ตลอด.....แต่ช่วงนี้หมู่ผมบ่ได้ไปยิงครับบ่มีลูกครับ Grin Grin
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2010, 11:59:47 AM »

สนามยังไม่ได้เปิดเป็นทางการครับ คนที่จะยิงเขาจะมีกุญแจไปเปิดกันเองครับ ผมก็ไม่ได้เข้าไปนานล่ะครับ

มีอีกที่นึง ออกจากน่านจะไปพะเยา ห่างจากในเมืองประมาณ 5 กม. เป็นค่ายทหาร ม.พัน 15 จะมีสนามอยู่ครับ

ถ้าจะยิงก็ไปติดต่อทหารหน้าทางเข้าค่ายได้เลยครับ ผมก็ยังไม่เคยใช้บริการเหมือนกันครับ

เพราะส่วนมากผมจะไปยิงในสวนของเพื่อนๆครับ Grin
ครับพี่หนามไผ่ถ้าผมจะไปยิงละครับพี่จะไปเอากุญแจที่ไหนครับพี่หนามไผ่
อยู่ในเมืองด้วยครับไปมาสดวกดีครับพี่หนามไผ่
ขอบคุณล่วงหน้าครับสำหลับคำตอบครับพี่หนามไผ่  ไหว้
กุญแจอยู่ที่ น้องผม

cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 02:12:44 PM »

ไหว้สวัสดีครับ ไหว้
สอบถามเรื่องสนามยิงปืนหน่อยครับพี่ๆเพื่อนๆชาวเวปบอร์ดอาวุธปืนที่อยู่จังหวัดน่านครับที่สนามยิงปืนที่ในสนามก๊ฬาจังหวัดน่านครับ
ไปเมือไรเห็นปิดตลอดเลยครับ เลยไม่ทราบว่ายังเปิดอยู่ไหมครับ แต่ถ้าไม่เปิดแล้วพี่ๆเพื่อนๆที่อยู่ที่จังหวัดน่านไปยิงปืนกันที่ไหนครับ
 ไหว้ ขอบคุณสำหรับคำตอบไว้ ณ ที่ด้วยนะครับ ไหว้

สนามยิงปืนศิริกิจ.ม.พัน.15......ยินดีต้อนรับครับ แวะมาน่านก่ามาแอ่วตี้สนามได้ครับ....เปิดตึ้งวันบ่ามีวันหยุด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2010, 04:38:27 PM »

สนาม นปพ. กะปิดละกาครับ  Huh

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 12:33:27 PM »

คนบ่มี ลูกบ่มี และอื่นๆอีกมากมาย เปิดต่อไปก่แปลกล่ะ Wink
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 01:11:33 PM »

คนบ่มี ลูกบ่มี และอื่นๆอีกมากมาย เปิดต่อไปก่แปลกล่ะ Wink

อ้ายเอ๋ไปรับ  สำปะทานต่อเลยครับ  เยี่ยม

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 02:19:54 PM »

แจ้งข่าวงานมิตติ้ง.......วันเสาร์ที่ 9 ต.ค.53  ที่ร้านอาหารสุริยาฯ ห้องเดิม  เริ่มงานตั้งแต่เวลา 1800 น.
ค่าลงทะเบียนคนละ   300 บาท....เด็กและสุภาพสตรีไม่คิดตังค์เหมือนเดิมครับ.......ขอเชิญพี่น้องจาวnanshootingclub และปี้น้องป๋างจาวเหนือทุกหมู่ทุกท่านเน้อ
มะแลงวันเสาร์ป๊ะกั๋นเน้อครับ........สอบถามที่ 086-1158283....เบอร์ผม หรือติดต่อลุงสมิงก่าได้เน้อ

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์