๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 11:48:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาลาจ้ะ  (อ่าน 40055 ครั้ง)
harusame
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:02:33 PM »

ไหว้สา ปี้ ๆ อ้าย ๆ จาวเหนือกุ๊คนจ้าววววววววว  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2008, 08:00:25 AM โดย นางมารน้อย » บันทึกการเข้า
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:05:02 PM »

Smileyสวัสดีและยินดีต้อนรับครับผม
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:13:54 PM »

ไหว้สา ปี้ ๆ อ้าย ๆ จาวเหนือกุ๊คนจ้าววววววววว  หลงรัก

นางมารน้อย กาว่า นางพญามาร   คิก คิก   นางมารร้าย ถึงร้ายก่อรักเทอร์....  หลงรัก   หลงรัก   หลงรัก
BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:23:21 PM »

นางมารน้อย กาว่า นางพญามาร   คิก คิก   นางมารร้าย ถึงร้ายก่อรักเทอร์....  หลงรัก   หลงรัก   หลงรัก

น้านนน....งูยังมีบนหัวเนาะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin

ยินดีตี้ฮู้จักนางพยามารครับ Grin Grin Grin
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:47:29 PM »

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับผม
และเป็นคนที่ไหนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2008, 12:49:32 PM โดย J-O-K-E-R » บันทึกการเข้า

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:47:43 PM »

สวัสดีโตยคน...เน้อครับ.. Grin
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:50:43 PM »

น้านนน....งูยังมีบนหัวเนาะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin

ยินดีตี้ฮู้จักนางพยามารครับ Grin Grin Grin

แหม่ อ้ายหน๋าม ฯ  ผมหน่ะ ฮักใผ๋ ฮักแต๊เน้อ ฮักก่อบอก บะฮัก ก่อบอก บะลีลานัก  คิก คิก  คิก คิก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 01:58:55 PM »

Grinยินดีคับ....ยินดีต้อนฮับคับ   นางมารน้อย  อี้กา  จื้อน่าหวาดเสียวแต้ว่า   เข้ามาอู้จ๋ากั๋นบ่อยๆเน้อคับ.... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 02:40:01 PM »

สวัสดีครับ บ้านอยู่ตังไดหั้นครับ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:00:28 PM »

อาวุธประจำตัว: สุนัขเน่าในปาก

ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:11:34 PM »

สวัสดีครับ  สมาชิกใหม่ ผมอยู่บ้านข้างๆครับ  แวะมาแถวนี้บ่อยๆ
ฝากตัวด้วยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:31:03 PM »

สาหวัดดีครับนางมารฯ มาอู้มาจ๋ากั๋นหมั่นๆเน้อ จาวเหนือจะได้ บ่าง่อม  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
menkmenk รักในหลวง
Happy Shooting , Happy Fishing
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:45:09 PM »

สวัสดีน้องมารน้อยตวยครับ หลงรัก

รักในหลวง
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 04:35:44 PM »

ยินดีตอนรับครับนางมารน้อย
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 05:02:08 PM »

Smileyสวัสดีและยินดีต้อนรับครับผม

ขอบคุณค่ะ

นางมารน้อย กาว่า นางพญามาร   คิก คิก   นางมารร้าย ถึงร้ายก่อรักเทอร์....  หลงรัก   หลงรัก   หลงรัก

"นางมารน้อย" ค่ะ ไม่ใช่ "นางพญามาร" และ ก็ไม่ใช่ "นางมารร้าย" ด้วยค่ะ

นางมารน้อย ใจดี มีศีล มีธรรม .....  เยาะเย้ย หลงรัก

สวัสดีและยินดีต้อนรับครับผม
และเป็นคนที่ไหนครับ

เป็นคนที่ไหน .... เอ .... ที่ไหนดีหนอ ....

ใคร ๆ ก็ว่า บ้านของนางมารน้อย หาย๊าก ยาก .... หากันไม่ค่อยเจอ ...... คิก คิก

สวัสดีโตยคน...เน้อครับ.. Grin

สวัสดีค่ะ .... หลงรัก

สวัสดีครับ  สมาชิกใหม่ ผมอยู่บ้านข้างๆครับ  แวะมาแถวนี้บ่อยๆ
ฝากตัวด้วยครับ

บ้านข้างไหน คะ  ซ้าย หรือ ขวา หรือ อยู่ข้างฝาบ้าน คะ .... ยิ้มีเลศนัย

สาหวัดดีครับนางมารฯ มาอู้มาจ๋ากั๋นหมั่นๆเน้อ จาวเหนือจะได้ บ่าง่อม  Grin Grin Grin

มาอู้หมั่น กั๋วว่า จาวเหนือจะเจ๋บหัว น่ะก่ะ .... เพราะ

V
V
V
V
V

อาวุธประจำตัว: สุนัขเน่าในปาก

ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ   ตกใจ

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีน้องมารน้อยตวยครับ หลงรัก
ยินดีตอนรับครับนางมารน้อย

สวัสดีค่ะ ....  หลงรัก
หน้า: [1] 2 3 4 ... 10
  พิมพ์