๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:50:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาลาจ้ะ  (อ่าน 40045 ครั้ง)
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2008, 08:02:52 PM »

คิก คิก คิก คิกคิคิ

เอ๊า ... ขำ อารายนักนะ ....

ขอเป็นสมาชิก   หลงรักผากเนื้อผากตัวตวยคนหนาคับ

ยินดีต้อนกลับค่ะ .....  Grin
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2008, 09:48:44 PM »

ขอเป็นสมาชิก   หลงรักผากเนื้อผากตัวตวยคนหนาคับ

ยินดีต้อน รับ หรือว่า ต้อนกลับ ครับ ฮิ ฮิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 08:25:29 AM »

ขอเป็นสมาชิก   หลงรักผากเนื้อผากตัวตวยคนหนาคับ

ยินดีต้อน รับ หรือว่า ต้อนกลับ ครับ ฮิ ฮิ

เอ.... สงสัยจามาวววววววววว์ ....   แล้วจะ ต้อนรับ หรือ ต้อนกลับ ดีล่ะ นิ ....  ยิ้มีเลศนัย
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2008, 09:05:36 AM »

เอ้ว่าแต่ผู้สาวน้อยนี่อยู่แถวไหนน้อ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

glock_19tc
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 140

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 08:09:51 PM »

ยินดีต้อนฮับครับ น้องนางมารร้าย คิก คิก คิก คิกอ้ายๆปี้ๆจาวเหนือใจ๋ดีกู้คนครับ Wink Wink บ้านน้องนางมารร้ายอยู่ตังไดครับ.....ลุกตังไดมา ถึงได้มาปะอ้ายๆจาวเหนือครับ......
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 08:28:40 PM »

สวัสดีเจ้า... อ้าย ๆ ... ใจ๋ดีแต๊เนาะ

นางมารน้อย เจ้า บะใจ่ นางมารร้าย .... Angry Angry Angry

บ้านอยู่ตางเหนือเจ้า ......

เหนือเมืองปากน้ำเจ้าพระยาเจ้า .......  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2008, 09:51:00 PM »

ฮิ ฮิ อ้ายทศ ว่าเปิ่นเป็นนางมารร้าย ฮิ ฮิ เป็นดีเอ็นดูปี่สาวผมเนาะ  5 5 5

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
glock_19tc
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 140

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 06:24:30 AM »

ฮิ ฮิ อ้ายทศ ว่าเปิ่นเป็นนางมารร้าย ฮิ ฮิ เป็นดีเอ็นดูปี่สาวผมเนาะ  5 5 5
สวัสดีเจ้า... อ้าย ๆ ... ใจ๋ดีแต๊เนาะ

นางมารน้อย เจ้า บะใจ่ นางมารร้าย .... Angry Angry Angry

ไหว้ขอสูมาเต๊อะ... Cheesyนางมารน้อยตี้ผมฝั้งไปอ่านไปน่อย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เหนือเมืองปากน้ำเจ้าพระยาเจ้า .......  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 10:06:32 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 04:02:10 PM »

เป็นดีใค่หันหน้า หน๊อ..... ป๊ะ หน้าแล้ว บะฮู้ว่าจะเหมือน นางมารน้อย ในหนั๋งจีนก่อ คิก ๆ
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:29:58 PM »

เป็นดีใค่หันหน้า หน๊อ..... ป๊ะ หน้าแล้ว บะฮู้ว่าจะเหมือน นางมารน้อย ในหนั๋งจีนก่อ คิก ๆ
ถามว่าอยู่ตีไหนกะบะบอก ยี๊

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 04:04:04 PM »

บอกแล้วจะหาเจอรึปล่าวหนอ .....   Grin
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2008, 05:03:53 AM »

บอกแล้วจะหาเจอรึปล่าวหนอ .....   Grin

เซาะหาปะแล้ว จะมีอะหยังเป๋นรางวัลกะเจ้า  Grin  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2008, 09:22:21 AM »

บอกแล้วจะหาเจอรึปล่าวหนอ .....   Grin

เซาะหาปะแล้ว จะมีอะหยังเป๋นรางวัลกะเจ้า  Grin  Grin

จะหื้ออะหยังดี...น้อออออออ
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2008, 03:15:13 PM »

นางมารน้อย เจ้า บะใจ่ นางมารร้าย ....   

คิก คิก คิก คิกบ่บอกสงสัยจะอยู่เหนือ เหนือแม่น้ำโขงอิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์