๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 03:33:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง แข่งยิงปืน เมืองสามหมอก  (อ่าน 95750 ครั้ง)
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #90 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 03:29:24 PM »

น้ำลายหกผมสมัครด้วยสองคนครับ รถพร้อม คนพร้อม เต้นท์พร้อม ครับ แต่ว่าพี่ๆพูดจริงกันหรือเปล่าครับ หลงรัก

อันนี้ต้องแบ่งใจ๋ไว้เกิ่งนะครับ เพราะอ้ายอ้ายเปิ๊ลทำไร่แห้วกั๋น ไว้แจกเปื่อนๆ ยามจ๋ำเป๋น บ่มี๋ขาย  คิก คิก  แลบลิ้น คิก คิก
อ้ายเอกก่ดาย จะไปจักใบฮื้อเฮือเสียก๋านทรงตั๋วก่า ผมกั๊บอ้ายก๋าคำ มีแนวโน้วว่าจะไปกันอยู่แล้วนา เอาม่วนๆครับ ขำก๊าก

นักะติ๊ Club
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #91 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 04:04:19 PM »

น้ำลายหกผมสมัครด้วยสองคนครับ รถพร้อม คนพร้อม เต้นท์พร้อม ครับ แต่ว่าพี่ๆพูดจริงกันหรือเปล่าครับ หลงรัก

อันนี้ต้องแบ่งใจ๋ไว้เกิ่งนะครับ เพราะอ้ายอ้ายเปิ๊ลทำไร่แห้วกั๋น ไว้แจกเปื่อนๆ ยามจ๋ำเป๋น บ่มี๋ขาย  คิก คิก  แลบลิ้น คิก คิก
อ้ายเอกก่ดาย จะไปจักใบฮื้อเฮือเสียก๋านทรงตั๋วก่า ผมกั๊บอ้ายก๋าคำ มีแนวโน้วว่าจะไปกันอยู่แล้วนา เอาม่วนๆครับ ขำก๊าก

เป๋นเพราะเกยมีประวัติ มาแล้ว หมั่นๆครับ  คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #92 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 04:57:34 PM »

เป๋นเพราะเกยมีประวัติ มาแล้ว หมั่นๆครับ  คิก คิก
บ่ได้ไปกิ๋นกุ้งกะทะต๋ามนัดเตื้อเดวบ่ดาย ก๋ายเป๋นว่าเสียประวัติเลยอี้ งอน
หมั่นๆนั้นอ้ายก๋าคำก้า ขำก๊าก

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #93 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 07:56:44 AM »

ตึงกู่นะครับ 555  คิก คิก อ้ายก๋าฯ นัดล่วงหน้ามักแห้ว แต่ถ้า บ่ตั้งท่า อยู่ๆ โจ๊ะโล๊ะ ไปเลย มีหมั่นครับ  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 08:41:52 AM »

นัดวันมาเลยครับ  นัดวันมาเลย รถเครื่องพร้อม เต้นท์พร้อม คนพร้อมครับ ขาดแต่สาวน้อยซ้อนท้าย Grin Grin

เอาเป็นว่า  กำหนดก๋านป็นจะอี้
8 พย 51    ออกเดินจากเชียงใหม่ เวลา 06.00 น    ไปแต่ว ๆ เส้นทาง  อินทนทร์ แม่แจ่ม แม่สะเรียง เข้าแม่ฮ่องสอน   คงจะถึงเวลา บ่ายแก่ ๆ แวะนมัสการ พระธาตุดอยกองมู  เข้าไปหา อ้ายคนอดย ตี่สนาม  แลงๆ ก่อยออกมา หาที่พักแหมกำ
9  พย 51   ไปยิงแข่งวันสุดท้าย  ค่ำคืน ดื่มด่ำกับงานเลี้ยง เข้าคิว รับถ้วย
10 พย 51   เช้า ๆ แวะพระธาตุจองเปรียง แวะบ้านอ้ายคนดอย ขับรถกลับ สาย แม่แตง 

ประมาณนี้ครับ เปิงใจ๋ตี่ใหน แวะตี่ฮั้น  Grin

รถบะมิ เต้นท์ก็บะมิ แต่ใจพร้อม คนพร้อม ไปตวยคนเน้อ ..... น้ำลายหก  Grin
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #95 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 12:37:43 PM »

นัดวันมาเลยครับ  นัดวันมาเลย รถเครื่องพร้อม เต้นท์พร้อม คนพร้อมครับ ขาดแต่สาวน้อยซ้อนท้าย Grin Grin

8 พย 51    ออกเดินจากเชียงใหม่ เวลา 06.00 น    ไปแต่ว ๆ เส้นทาง  อินทนทร์ แม่แจ่ม แม่สะเรียง เข้าแม่ฮ่องสอน   คงจะถึงเวลา บ่ายแก่ ๆ แวะนมัสการ พระธาตุดอยกองมู  เข้าไปหา อ้ายคนอดย ตี่สนาม  แลงๆ ก่อยออกมา หาที่พักแหมกำ
9  พย 51   ไปยิงแข่งวันสุดท้าย  ค่ำคืน ดื่มด่ำกับงานเลี้ยง เข้าคิว รับถ้วย
10 พย 51   เช้า ๆ แวะพระธาตุจองเปรียง แวะบ้านอ้ายคนดอย ขับรถกลับ สาย แม่แตง 

ประมาณนี้ครับ เปิงใจ๋ตี่ใหน แวะตี่ฮั้น  Grin

รถบะมิ เต้นท์ก็บะมิ แต่ใจพร้อม คนพร้อม ไปตวยคนเน้อ ..... น้ำลายหก  Grin
เลือกเอาครับว่าจะนอนเต๊นท์ไหน ซ้อนรถคันไหน ผมหรืออ้ายก๋าคำ  แต่........เอ้......อายุพี่เกิน25แล้วนี่ ขาดคุณสมบัติครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 01:19:25 PM »

8 พย 51    ออกเดินจากเชียงใหม่ เวลา 06.00 น    ไปแต่ว ๆ เส้นทาง  อินทนทร์ แม่แจ่ม แม่สะเรียง เข้าแม่ฮ่องสอน   คงจะถึงเวลา บ่ายแก่ ๆ แวะนมัสการ พระธาตุดอยกองมู  เข้าไปหา อ้ายคนอดย ตี่สนาม  แลงๆ ก่อยออกมา หาที่พักแหมกำ
9  พย 51   ไปยิงแข่งวันสุดท้าย  ค่ำคืน ดื่มด่ำกับงานเลี้ยง เข้าคิว รับถ้วย
10 พย 51   เช้า ๆ แวะพระธาตุจองเปรียง แวะบ้านอ้ายคนดอย ขับรถกลับ สาย แม่แตง 

เลือกเอาครับว่าจะนอนเต๊นท์ไหน ซ้อนรถคันไหน ผมหรืออ้ายก๋าคำ  แต่........เอ้......อายุพี่เกิน25แล้วนี่ ขาดคุณสมบัติครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เพิ่งจะ 24 ปี 11 เดือน 29 วันเอง  งอน
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #97 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 06:01:28 PM »

เพิ่งจะ 24 ปี 11 เดือน 29 วันเอง 
ผ่านมากี่ปีแล้วหล่ะก๊าบ Grinอายุที่ว่าน่ะ Grin

คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #98 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 06:10:43 PM »

เพิ่งจะ 24 ปี 11 เดือน 29 วันเอง 
ผ่านมากี่ปีแล้วหล่ะก๊าบ Grinอายุที่ว่าน่ะ Grin
โบราณ   เปิ้นว่าอายุเป็นเพียงตัวเลข  แต่บ่าฮู้ว่าเลขอะหยังพ่อง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 09:10:29 AM »

ซาวสี่ปี๋ สิบเอ็ดเดือนกับแห๋ม แปดปันกว่าวันบ่ดาย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 04:50:46 PM »

Grin  ปี้ๆน้องๆคนไหน  ต้องก๋านใบคุมฯ บอกมาตี้อยู่ตาง PM  เน่อครับ จะส่งไปหื้อเนิ่นๆครับผม  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 05:03:36 PM »

Grin  ปี้ๆน้องๆคนไหน  ต้องก๋านใบคุมฯ บอกมาตี้อยู่ตาง PM  เน่อครับ จะส่งไปหื้อเนิ่นๆครับผม  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ต้องใจ๊อะหยั๋งผ่องครับ  ถามเผื่อคนตี่เอาปื๋นไป ส่วนผมบะต้อง ขอยืมอ้ายคนดอยเนาะ  Grin  ตึง CZ ลูกเลื่อน ตึงโกลคัพ  Grin
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 05:55:19 PM »

ต้องใจ๊อะหยั๋งผ่องครับ  ถามเผื่อคนตี่เอาปื๋นไป ส่วนผมบะต้อง ขอยืมอ้ายคนดอยเนาะ  Grin  ตึง CZ ลูกเลื่อน ตึงโกลคัพ  Grin
ส่งก้าตี้อยู่ปัจจุบันตาง PM ครับ  อ้ายจะส่ง จม.หน้อยๆไปหื้อครับ  สำหรับน้องก๋าบ่าเอาก่ได้ก๊า...ใจ๊โกลด์คัพฯ..หา X ปอบ่หันน่ะ  Grin Grin Grin

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:12:49 PM »

แล้วน้องนางมารฯ ต้องส่งที่อยู่ไปให้ด้วยรึปล่าวคะ
ว่าจะขอลอง โมเดล15 ลำกล้องชิเลน มาปั้น X ซะหน่อย  หลงรัก
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:32:38 PM »

แล้วน้องนางมารฯ ต้องส่งที่อยู่ไปให้ด้วยรึปล่าวคะ
ว่าจะขอลอง โมเดล15 ลำกล้องชิเลน มาปั้น X ซะหน่อย  หลงรัก
Grin ได้ครับ 1,000,000.-% ครับ  หลงรัก  ขะแนมมาแต๊ๆเต๊อะครับผม   ไหว้  ได้ลองแล้วจะย่ามเน่อ...เยี่ยม  อ้าวแล้วบ่ะเผื่อ P-01
กันเหนียวขากลับบ้างเหรอครับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2008, 07:36:09 PM โดย คนดอย » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 18
  พิมพ์