๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:15:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง แข่งยิงปืน เมืองสามหมอก  (อ่าน 95710 ครั้ง)
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 06:57:54 AM »

มีกลุ่มแข่งปืนสั้นจาวบ้านไปผ่องก็ครับ  ขอรายละเอียดก๋านแข่งขันตวยเน้อครับ   ยิ้มีเลศนัย
จั๊ดสั้นจาวบ้านอยู่แล้วครับ    Grin   มี   มือใหม่ท้องถิ่น    มือทั่วไป  15 ม.   มือโปร 25  ม.    5 นัด  8 วิ  .22 ยาวศูนย์เปิด
ปื๋นสั้นบ่ะแยกออโต/ลูกโม่ครับ  ลองมาแอ่วดูบ๋อครับ ถ้าจะมาผมจะส่งใบคุมไปหื้อครับ ส่งตี้อยู่ตาง PM ได้เลยครับ  (086-2084666)  Grin
ชุดยิงชุดละ 100.- ซื้อกำเดียว 5 ชุด แถม 1 ชุดครับ  เยี่ยม คิดคะแนน 3 ชุดดีที่สุดรวมกั๋นครับผม  หลงรัก

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 07:00:45 AM »

กดไปตี่นี่เลยครับ

V
    V
    V
    V
    V
    >>>>>>>>>>>>>>>         แชมป์สามหมอก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 08:13:49 AM »

เอารถเครื่องไป กี่ชั่วโมงครับอ้าย จ่วยแนะนำ แหล่งเช่า วิบากโตยครับ  Cheesy
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 08:14:58 AM »

ผมก่อผิดหวังอย่างแฮงครับ บ่อมีกู่ไปครับ ฮิ ฮิ ฮิ

อู้เล่นบ่อดายครับอ้ายนวย สู่มาเตอะครับ ช่วงนี้ขอทำตั๋วเป็นคนดีซักหว่างครับ

ครับ ชินละอ้าย คิก ๆ  Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 09:35:58 AM »

เอารถเครื่องไป กี่ชั่วโมงครับอ้าย จ่วยแนะนำ แหล่งเช่า วิบากโตยครับ  Cheesy

รถเครื่องเจ่าได้ตี่ก๋างเวียงเจียงใหม่เลยครับอ้ายก๋าฯ แวดคูเมือง รถใหญ่รถวิบากวันละบ่เกิ๋น 500 บาท ใจ้เวลาขับไปตางแม่แต๋งปาย เวยเหลือรถยนต์ก่อนครับ  เยี่ยม เยี่ยม ม่วนๆ น่าไปขนาดขี่รถเครื่องใหญ่ไปมัดเต๊นท์ติดก้นรถไปตวยค่ำไหนนอนหั้น   หลงรัก หลงรัก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 09:38:53 AM »

ขอบคุณครับอ้ายสล่า สุงมาเต๊อะ ตี๋นผมจะเติง ก่อหา  เยาะเย้ย
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 11:57:49 AM »

ขอบคุณครับอ้ายสล่า สุงมาเต๊อะ ตี๋นผมจะเติง ก่อหา  เยาะเย้ย

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ่อ ... เนอะคนเรานี่เนอะ ...ตั๋วเก่าติ๋นเติง บะเติง ยังบะฮู้  ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน แล้วมาจวนเฮาขีแมงกะไซค์แอ่วเมืองสามหมอก  แบร่ แบร่ แบร่

neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:02:15 PM »

อ้ายก๋าคำก่เช่ารถวิบากใหญ่มาก่า แล้วเอามาแลก คาวาวิบากน้อยของผมไปขี่ ติ๋นเติงแน่ๆ ป๊ะเฮาขี่รถเครื่องไปแอ่วตวยกั๋น Grin

นักะติ๊ Club
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:08:06 PM »

อ้ายน้องตั๋วต๋ำเหลืออ้ายก๋าฯ ก่อนยังเติงเลยครับ เป๋นแผวแชมป์มอเตอร์ครอสประเทศไทย รุ่น 125 ก่อนเน้อ  เยี่ยม เยี่ยม

ของจะอี้มันอยู่ตี่ใจ๋ครับ เอาเลยครับอ้ายก๋าฯ สู้ๆ  หลงรัก

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:16:22 PM »

อ้ายก๋าคำก่เช่ารถวิบากใหญ่มาก่า แล้วเอามาแลก คาวาวิบากน้อยของผมไปขี่ ติ๋นเติงแน่ๆ ป๊ะเฮาขี่รถเครื่องไปแอ่วตวยกั๋น Grin

ไปก่อ เอาโนวาไปก่อได้  บะต้องเช่า ก่อย ๆ ไป เอาเต๊นท์ ไปโตย ค่ำใหน นอนฮั้น  กำหนดการ เดินทาง สัก สามวัน สองคืน  Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เอ่อ ... เนอะคนเรานี่เนอะ ...ตั๋วเก่าติ๋นเติง บะเติง ยังบะฮู้  ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน แล้วมาจวนเฮาขีแมงกะไซค์แอ่วเมืองสามหมอก  แบร่ แบร่ แบร่

กำลัง ประกาศ ฮับสมัคร สาวน้อย ซ้อนต๊าย อยู่ครับ อายุ บะเกิน ซาวห้า  ถ้าน้องนางมาร มีคุณสมบัติ ตรง ก่อสมัครได้เลย  แต่ถ้าบะใจ๊ สาวน้อย ก่อ หมดสิทธิ์ คุณสมบัติ บะตรง  แบร่ แบร่ แบร่
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:31:57 PM »

ไปก่อ เอาโนวาไปก่อได้  บะต้องเช่า ก่อย ๆ ไป เอาเต๊นท์ ไปโตย ค่ำใหน นอนฮั้น  กำหนดการ เดินทาง สัก สามวัน สองคืน  Grin

กำลัง ประกาศ ฮับสมัคร สาวน้อย ซ้อนต๊าย อยู่ครับ อายุ บะเกิน ซาวห้า  ถ้าน้องนางมาร มีคุณสมบัติ ตรง ก่อสมัครได้เลย  แต่ถ้าบะใจ๊ สาวน้อย ก่อ หมดสิทธิ์ คุณสมบัติ บะตรง  แบร่ แบร่ แบร่
นัดวันมาเลยครับ  นัดวันมาเลย รถเครื่องพร้อม เต้นท์พร้อม คนพร้อมครับ ขาดแต่สาวน้อยซ้อนท้าย Grin Grin

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:48:06 PM »

นัดวันมาเลยครับ  นัดวันมาเลย รถเครื่องพร้อม เต้นท์พร้อม คนพร้อมครับ ขาดแต่สาวน้อยซ้อนท้าย Grin Grin

เอาเป็นว่า  กำหนดก๋านป็นจะอี้
8 พย 51    ออกเดินจากเชียงใหม่ เวลา 06.00 น    ไปแต่ว ๆ เส้นทาง  อินทนทร์ แม่แจ่ม แม่สะเรียง เข้าแม่ฮ่องสอน   คงจะถึงเวลา บ่ายแก่ ๆ แวะนมัสการ พระธาตุดอยกองมู  เข้าไปหา อ้ายคนอดย ตี่สนาม  แลงๆ ก่อยออกมา หาที่พักแหมกำ
9  พย 51   ไปยิงแข่งวันสุดท้าย  ค่ำคืน ดื่มด่ำกับงานเลี้ยง เข้าคิว รับถ้วย
10 พย 51   เช้า ๆ แวะพระธาตุจองเปรียง แวะบ้านอ้ายคนดอย ขับรถกลับ สาย แม่แตง 

ประมาณนี้ครับ เปิงใจ๋ตี่ใหน แวะตี่ฮั้น  Grin

neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 01:39:43 PM »

8 พย 51    ออกเดินจากเชียงใหม่ เวลา 06.00 น    ไปแต่ว ๆ เส้นทาง  อินทนทร์ แม่แจ่ม แม่สะเรียง เข้าแม่ฮ่องสอน   คงจะถึงเวลา บ่ายแก่ ๆ แวะนมัสการ พระธาตุดอยกองมู  เข้าไปหา อ้ายคนอดย ตี่สนาม  แลงๆ ก่อยออกมา หาที่พักแหมกำ
9  พย 51   ไปยิงแข่งวันสุดท้าย  ค่ำคืน ดื่มด่ำกับงานเลี้ยงเข้าคิว รับถ้วย
10 พย 51   เช้า ๆ แวะพระธาตุจองเปรียง แวะบ้านอ้ายคนดอย ขับรถกลับ สาย แม่แตง 

ประมาณนี้ครับ เปิงใจ๋ตี่ใหน แวะตี่ฮั้น  Grin

เข้าคิว รับถ้วย   ตกใจ Grin อันนี้ผมบ่แน่ใจ๋เน้อ ฝีมือยิง เป้าออกมาเหมือนลูกซองเลยครับ Grin

oho
Jr. Member
**

คะแนน 22

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 02:18:27 PM »

8 พย 51    ออกเดินจากเชียงใหม่ เวลา 06.00 น    ไปแต่ว ๆ เส้นทาง  อินทนทร์ แม่แจ่ม แม่สะเรียง เข้าแม่ฮ่องสอน   คงจะถึงเวลา บ่ายแก่ ๆ แวะนมัสการ พระธาตุดอยกองมู  เข้าไปหา อ้ายคนอดย ตี่สนาม  แลงๆ ก่อยออกมา หาที่พักแหมกำ
9  พย 51   ไปยิงแข่งวันสุดท้าย  ค่ำคืน ดื่มด่ำกับงานเลี้ยง เข้าคิว รับถ้วย
10 พย 51   เช้า ๆ แวะพระธาตุจองเปรียง แวะบ้านอ้ายคนดอย ขับรถกลับ สาย แม่แตง 

น้ำลายหกผมสมัครด้วยสองคนครับ รถพร้อม คนพร้อม เต้นท์พร้อม ครับ แต่ว่าพี่ๆพูดจริงกันหรือเปล่าครับ หลงรัก
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 02:33:43 PM »

น้ำลายหกผมสมัครด้วยสองคนครับ รถพร้อม คนพร้อม เต้นท์พร้อม ครับ แต่ว่าพี่ๆพูดจริงกันหรือเปล่าครับ หลงรัก

อันนี้ต้องแบ่งใจ๋ไว้เกิ่งนะครับ เพราะอ้ายอ้ายเปิ๊ลทำไร่แห้วกั๋น ไว้แจกเปื่อนๆ ยามจ๋ำเป๋น บ่มี๋ขาย  คิก คิก  แลบลิ้น คิก คิก

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 18
  พิมพ์