๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:40:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง แข่งยิงปืน เมืองสามหมอก  (อ่าน 83270 ครั้ง)
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 13, 2008, 07:16:16 PM »

ฮ่า ๆๆๆ ปู่สล่าฯ งอน   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ปู่สล่าฯ ...   โดนชก โดนชก โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย .....  กั๋บทวดคนดอย .... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ล่ะวังจะโดนฮ้องป้า......โวยๆนี้แล่ว เกียมตั๋วหื้อดีเต๊อะ   ขำก๊าก ขำก๊าก

แบร่ แบร่ แบร่  ใครจะมาเรียกว่าป้า  Angry Angry Angry
Grin  ก็...ลุงคนดอย....เนี่ยกะ   กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด แบร่ แบร่ แบร่ งอน งอน งอน
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 08:14:34 AM »

ฮ่า ๆๆๆ ปู่สล่าฯ งอน   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ผ่อป้ออุ้ยก๋าฯ ลอ มีซ้ำเติม  คิก คิก แลบลิ้น แบร่

SPSC No.057       THPSA No.A-331
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 09:25:07 AM »

สรุปว่าบ่ะหมีลูกซองเลยกาครับ.....อ้ายนวย มีสักหน้อยเต๊อะครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อ้ายยังบ่ะมีปะซบก๋านด้านแข่งลูกซองครับ  ปึ๊กษาคนตี้เปิ้นเกยยะ และฮับดำเนินก๋านหื้อ เปิ้นก่จะยะเป๋นธุระกิ๊ดไปเหียครับ  มากึ๊ดดูแล้วถ้ายะแบบธุระกิ๊ดแล้วบ่ายะจะดีกว่าครับ เอาก้า 22 ยาว และปื๋นสั้นก่น่าจะปอครับ  ปี๋หน้าว่าจะขอเจินลุงสะหล่าล่ะปูนจั๊ดก๋านหื้อครับผม  เยี่ยม
Grinเสียดายเนาะ ถ้าบ่เจ็บหลังนี่จะไปจ่วยซักกำลอ บ่ไจ้ยากครับอ้ายนวย มีปัญหาปรึกษาหมู่เฮาได้ครับ จัดเลยครับ ถ้าบะมีอุปกรณ์ผมหื้อยืมครับ ป๊อปเปอร์ส่วนตั๋วผมมีสิบตัวครับ เพลทเหล็กสามสิบห้าตั๋วครับพร้อมขา แต่อ้ายต้องมาเอาเองเน้อครับ...อิ..อิ.. Grin หลงรัก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 12:00:35 PM »

สรุปว่าบ่ะหมีลูกซองเลยกาครับ.....อ้ายนวย มีสักหน้อยเต๊อะครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อ้ายยังบ่ะมีปะซบก๋านด้านแข่งลูกซองครับ  ปึ๊กษาคนตี้เปิ้นเกยยะ และฮับดำเนินก๋านหื้อ เปิ้นก่จะยะเป๋นธุระกิ๊ดไปเหียครับ  มากึ๊ดดูแล้วถ้ายะแบบธุระกิ๊ดแล้วบ่ายะจะดีกว่าครับ เอาก้า 22 ยาว และปื๋นสั้นก่น่าจะปอครับ  ปี๋หน้าว่าจะขอเจินลุงสะหล่าล่ะปูนจั๊ดก๋านหื้อครับผม  เยี่ยม
Grinเสียดายเนาะ ถ้าบ่เจ็บหลังนี่จะไปจ่วยซักกำลอ บ่ไจ้ยากครับอ้ายนวย มีปัญหาปรึกษาหมู่เฮาได้ครับ จัดเลยครับ ถ้าบะมีอุปกรณ์ผมหื้อยืมครับ ป๊อปเปอร์ส่วนตั๋วผมมีสิบตัวครับ เพลทเหล็กสามสิบห้าตั๋วครับพร้อมขา แต่อ้ายต้องมาเอาเองเน้อครับ...อิ..อิ.. Grin หลงรัก

เอาแอลกอฮอล์มาแลกตวยซักก๋ม  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 04:53:57 PM »

สรุปแล้วอ้ายนวยวางไว้ประมาณวันที่ต๊ะใดครับ  Huh Wink

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 17, 2008, 01:40:07 PM »

Grinอ้ายนวย ครับ.....เซาะหาวันตี้มันบ่ะจนกั๋นกับแมทช์แข่งตี้อื่นเน้อครับ
           ละก่อจัดไอพีไปโตยเลยครับ  ลูกซอง  ปื๋นสั้น   เอามอกม่วนครับ......

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 07:23:56 AM »

สรุปแล้วอ้ายนวยวางไว้ประมาณวันที่ต๊ะใดครับ  Huh Wink
วันตี้ 8-9 พย. นี้ครับ หมู่เฮาจะได้ปาครอบครัวไปแอ่วทุ่งดอกบัวตองโตยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 08:37:07 AM »

วันตี้ 8-9 พย. นี้ครับ หมู่เฮาจะได้ปาครอบครัวไปแอ่วทุ่งดอกบัวตองโตยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม

8-9 พ.ย ผมบ่ได้ไป 100 เปอร์เซ็นต์ครับ ทีมลูกซองรณยุทธจาวเหนือก่อท่าจะบ่ได้ไปซักคนครับ เพราะว่ามีแมทช์ของชมรมตี่ราชบุรีครับ  ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 10:28:27 AM »

Grinผมว่าเฮามาจัดวันกั๋นใหม่บ่ะดีกาคับ.....อ้ายนวยคับ  ปอจ่ะเป๋นไปได้ก่อคับ ผมกับเอกก่ออยากไปจ๋วยงานนี้ตวยคับ
แต่ถ้าตรงกับแมทช์ลูกซองของชมรม จะมีนักกีฬาหลายคนเลยคับ ตี้จ่ะบ่าได้มาร่วมแข่งขันคับ ...... เพราะว่าได้ลงจื่อแข่งแมทช์ลูกซองของชมรมไปแล้วคับ .. Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 09:24:33 AM »

Grinผมว่าเฮามาจัดวันกั๋นใหม่บ่ะดีกาคับ.....อ้ายนวยคับ  ปอจ่ะเป๋นไปได้ก่อคับ ผมกับเอกก่ออยากไปจ๋วยงานนี้ตวยคับ
แต่ถ้าตรงกับแมทช์ลูกซองของชมรม จะมีนักกีฬาหลายคนเลยคับ ตี้จ่ะบ่าได้มาร่วมแข่งขันคับ ...... เพราะว่าได้ลงจื่อแข่งแมทช์ลูกซองของชมรมไปแล้วคับ .. Grin

หมู่อ้ายๆได้ติดต่อผู้ใหญ่และลงมติกั๋นแล้วครับ 8-9 พย.เปลี่ยนบ่ะได้ครับ  น้องๆตี้บ่ะว่างก่อบ่ะเป๋นหยังครับ วันตางหน้าเฮายังจะป๊ะกั๋นแหมเมินครับผม    Grin Grin Grin Grin Grin

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:11:42 AM »

หมู่อ้ายๆได้ติดต่อผู้ใหญ่และลงมติกั๋นแล้วครับ 8-9 พย.เปลี่ยนบ่ะได้ครับ  น้องๆตี้บ่ะว่างก่อบ่ะเป๋นหยังครับ วันตางหน้าเฮายังจะป๊ะกั๋นแหมเมินครับผม    Grin Grin Grin Grin Grin

ผิดหวังอย่างแฮง กั้น อู้กับแม่บ้านไว้ว่า จะจองรีสอร์ทไปแอ่วซัก 2 3 วัน อิ๊  เศร้า

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:43:07 AM »

งานนี้ อ้ายสล่า บะได้ติ๊ เขียดแลวอะก่าเนาะ  Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:58:58 AM »

Grinผมก้านว่าจ่ะไปแป๋งล่ะอ่อนหื้อแม่มันซักคน....ช่วงหน้าหนาวนี้อี้นา คิก คิก คิก คิก
         อั้นโอกาสหน้าก่อแล้วกั๋นน๊อออ....ครับ Grin

ผิดหวังอย่างแฮง กั้น อู้กับแม่บ้านไว้ว่า จะจองรีสอร์ทไปแอ่วซัก 2 3 วัน อิ๊  เศร้า

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 09:10:07 PM »

ผมก่อผิดหวังอย่างแฮงครับ บ่อมีกู่ไปครับ ฮิ ฮิ ฮิ

อู้เล่นบ่อดายครับอ้ายนวย สู่มาเตอะครับ ช่วงนี้ขอทำตั๋วเป็นคนดีซักหว่างครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 12:06:38 AM »

มีกลุ่มแข่งปืนสั้นจาวบ้านไปผ่องก็ครับ  ขอรายละเอียดก๋านแข่งขันตวยเน้อครับ   ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 18
  พิมพ์