๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 09:36:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง ก๋าฯ มารายงานตั๋วครับ  (อ่าน 20604 ครั้ง)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 10:26:54 AM »

Shocked Shocked Shocked Shocked  คริๆๆๆๆๆๆๆ   Grin Grin Grin

บะมา ก่อถามหา มา ก่อ ใค่หัวใส่ จะใดนิ  Huh Huh Huh

ฮู้สึกว่านายของอ้ายก๋าเปิ่นจะไปอบรม วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักรอยู่นาครับ

หลายเดือนครับกว่าจะได้ปี๊ก รอไปเตอะ ฮิ ฮิ ฮิ

กลับทุกสิ้นเดือนครับ ....  Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 11:28:47 AM »

ขออภัย ผมนึกไม่ออกจริงๆว่า เจ้าของกระทู้คือใคร

พอบอกกล่าวได้ไหม  ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

menkmenk รักในหลวง
Happy Shooting , Happy Fishing
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 11:32:07 AM »

อ้ายก๋า ไปหลงทาง ทางไหนมา หายไปจ๊าดเมิน  Grin

ติดภาระกิจครับ  Grin   ตกลง ไรเฟิล เฮา บะได้ลองกั๋นเตื่อเน่อ  คิก คิก  ลูกปื๋น ท่าจะขึ้นรา .... สนิมท่าจะขึ้นปื๋น ละนิ   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก  เอ่อ อ้ายเม้งครับ ตะวาวันซืน ผมไปสอบ ป. สามละเน้อ บรรยากาศ ทั่วไป ชื่นมื่น รอนายมาสิ้นเดือน ยังลุ้น ๆ อยู่ ว่านายจะว่าจะใด  Grin

ป๊าดโท๊ะ ว่องแต๊ๆๆ ยังกับ... กามนิตหนุ่ม  
ละ ป.3 อะหยั๋งหา อ้ายก๋า  

รักในหลวง
menkmenk รักในหลวง
Happy Shooting , Happy Fishing
Sr. Member

คะแนน 63

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 11:33:10 AM »

ขออภัย ผมนึกไม่ออกจริงๆว่า เจ้าของกระทู้คือใคร

พอบอกกล่าวได้ไหม  ไหว้ ไหว้ ไหว้

จขกท ก็ คุณ กาสะลอง (เดิม) ไง

รักในหลวง
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 11:59:16 AM »

Shocked Shocked Shocked Shocked  คริๆๆๆๆๆๆๆ   Grin Grin Grin

บะมา ก่อถามหา มา ก่อ ใค่หัวใส่ จะใดนิ  Huh Huh Huh

ไค้หัวเพราะว่าไค้เติงหานะกะอ้ายก๋า ก่อดาย  Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:02:44 PM »

ขอบคุณครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:11:51 PM »

ป๊าดโท๊ะ ว่องแต๊ๆๆ ยังกับ... กามนิตหนุ่ม  
ละ ป.3 อะหยั๋งหา อ้ายก๋า  

สอง สอง สั้น แหมละครับ ผม ชอบขนาด น้อย ๆ  Grin

ไค้หัวเพราะว่าไค้เติงหานะกะอ้ายก๋า ก่อดาย  Grin Grin Grin

มะ มาแล้ว ก่อนัดฉลองกั๋น .... ประเดิมบ้านอ้ายสล่าน่อ  Grin เกียมตั๋ว เกียมตั๋ว

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับน้าซัพฯ   Grin Grin Grin 
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:34:54 PM »

สวัสดีครับผมก็น้องใหม่เหมือนกันครับ ป๊ะกั๋นในเวปเน้อ ครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:42:58 PM »

สวัสดีครับ..ปี้น้องจาวเหนือ ทุกท่านครับ... Grin
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:59:10 PM »

สวัสดีครับ..ปี้น้องจาวเหนือ ทุกท่านครับ... Grin

สวัสดีครับ อ้ายเหน่ง สบายดีเน่อ .... ไปอ่านตี่อ้าย ลุยน้อง ๆ ตี่ สวนสมเด็จ   ว ค .  ละ นึกภาพออกเลย  ฮิ ๆ

สวัสดีครับผมก็น้องใหม่เหมือนกันครับ ป๊ะกั๋นในเวปเน้อ ครับ

สวัสดีครับ อ้าย J-O-K-E-R ครับ  Grin
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 02:46:20 PM »

สวัสดีครับ นพ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:02:00 PM »

สวัสดีครับ นพ

สวัสดีครับ อ้ายต้อย อยากกิ๋น ส้าจี้น ลำ ๆ ครับ  Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 03:10:30 PM »

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับน้าซัพฯ   Grin Grin Grin 

สวัสดีครับ เล่นซะงงเลย
 Grin Grin Grin

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 05:21:19 PM »

สวัสดีค่ะ ... พี่ก๋า ... อิ อิ   หลงรัก หลงรัก
tawee_1971
Jr. Member
**

คะแนน 11

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 08:24:37 PM »

สวัสดีค่ะ ... พี่ก๋า ... อิ อิ   หลงรัก หลงรัก
อาวุธประจำตัว: สุนัขเน่าในปาก
........................................................... .....................
อิอิอิอิอิ  แล้วอมไว้ทำไมครับเจ้.... เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์