ระยะหวังผลที่ไกลที่สุดของ .22 lr ปืนยาว

<< < (11/13) > >>

yod - รักในหลวง ครับ:
ขอบอกนะครับว่าถ้าใครคิดจะยิงเยี่ยวแล้วเอามากินนะเนื้อสุดจะเหนียวเชียวล่ะ   ปล่อยให้มันเกาะให้มันบินประดับท้องฟ้าอย่างนั้นนะดีแล้วครับ....

พี่ NUTAPHOL  ขอประท้วง แก้ไข ข้อความครับ....  ::007::

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
ระยะอันตรายของลูกกรด .22    ๑  ไมล์

NUTAPHOL:
อ้างจาก: yod ที่ สิงหาคม 01, 2008, 01:53:50 PM

ขอบอกนะครับว่าถ้าใครคิดจะยิงเยี่ยวแล้วเอามากินนะเนื้อสุดจะเหนียวเชียวล่ะ   ปล่อยให้มันเกาะให้มันบินประดับท้องฟ้าอย่างนั้นนะดีแล้วครับ....

พี่ NUTAPHOL  ขอประท้วง แก้ไข ข้อความครับ....  ::007::

ขอบคุณครับที่ประท้วง   ขอน้อมรับคำผิดพลาดครับคุณ yod.... ;D ;D ;D

STeelShoTS:
เยี่ยว หรือ เหยี่ยว ........  ;D

Been:
อ้างจาก: STeelShoTS ที่ สิงหาคม 01, 2008, 05:40:42 PM

เยี่ยว หรือ เหยี่ยว ........  ;D

แก้ไขแล้ว    ::005::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว