๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 01:38:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..ชวนนักกีฬา IPSC ขี่จักรยาน...  (อ่าน 38951 ครั้ง)
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 07:52:06 AM »

รับล้วงตับ ครับพี่ 5555+ Grin นี่ผมลงทุนถอยกล้องใหม่ ถ่ายภาพในน้ำได้ ไม่กลัวฝน เอาภาพมาให้พี่ยล เลยนะเนียอ

นำภาพมาแล้ว ตามลิงค์ครับพี่  เยี่ยม

http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=51156.msg494719;boardseen#new

ขอบคุณมากครับคุณเอ๋   เยี่ยม
ช่างโหดร้ายจริงๆ สมกับเสือภูเขา  คิก คิก

วันที่ 14 นี้แล้วนะครับพี่ อยู่ squard เดียวกับผมนะครับพี่ ผมจะได้ดูดวิชาพี่
เผื่อยิงเก่งๆแบบพวกพี่ๆบ้าง สงสัยต้องชวนพี่หนุ่ม GSG ไปด้วย ว่าถึง GSG ผมยิงมา
3 กระบอก ติดมันทุกกระบอกเลยครับพี่ ไม่รู้ต้องแก้อย่างไร เข้าไปอ่านกระทู้ GSG แล้ว ก็ยังไม่ค่อยเคลียร์   หลงรัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 04:04:44 PM »

รับล้วงตับ ครับพี่ 5555+ Grin นี่ผมลงทุนถอยกล้องใหม่ ถ่ายภาพในน้ำได้ ไม่กลัวฝน เอาภาพมาให้พี่ยล เลยนะเนียอ

นำภาพมาแล้ว ตามลิงค์ครับพี่  เยี่ยม

http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=51156.msg494719;boardseen#new

ช่างโหดร้ายจริงๆ สมกับเสือภูเขา  คิก คิก

พี่กับผมประเภท....แมว....ครับ Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 09:07:16 PM »

พี่กับผมประเภท....แมว....ครับ Grin Grin Grin

อิอิ สงสัยจะจริง  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 09:08:19 PM »

วันที่ 14 นี้แล้วนะครับพี่ อยู่ squard เดียวกับผมนะครับพี่ ผมจะได้ดูดวิชาพี่
เผื่อยิงเก่งๆแบบพวกพี่ๆบ้าง สงสัยต้องชวนพี่หนุ่ม GSG ไปด้วย ว่าถึง GSG ผมยิงมา
3 กระบอก ติดมันทุกกระบอกเลยครับพี่ ไม่รู้ต้องแก้อย่างไร เข้าไปอ่านกระทู้ GSG แล้ว ก็ยังไม่ค่อยเคลียร์   หลงรัก

ผมอยู่ทุกสควอดครับ ทั้งปิดทั้งปะ  ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #94 เมื่อ: มีนาคม 07, 2010, 10:27:51 AM »

รถนายท็อป คันละ 2 แสนฟ่าๆ  Shocked

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #95 เมื่อ: มีนาคม 08, 2010, 03:25:35 PM »

รถนายท็อป คันละ 2 แสนฟ่าๆ  Shocked

จักรยาน 1 คัน ปืน Open 1 กระบอก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่บ้าน หิ้วกลับไปเอง แต่งเบ็ดเสร็จ ตอนนี้ไปที่ไว้กับน้าที่เชียงใหม่ หมดไป 1/4 ของพี่ท๊อปเอง  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #96 เมื่อ: เมษายน 07, 2010, 03:47:56 PM »

..เมื่อคืนวันที่ 2 เมษา
สามทุ่มกว่า ขับรถกลับบ้าน  ดีใจมาก..
เจอกับแก๊งค์ Air Master แถวๆประชาชื่น
(ตอนนี้สนามปิด วางปืนกันหมด หันมาขี่เสือกัน )
เดี๋ยวบ้านเมืองสงบค่อยมายิงกันต่อ..555+
พี่ๆน้องๆ สมาชิกที่เหลือ ใครจะร่วมขี่เสือกัน (ตอนนี้ขี่กันเกือบทุกวัน)
โทรนัดหมายกันเอาเองตรับ

ถ่ายรูปมาให้ดูกันครับ..

พี่โต้ง..ก็มาขี่กะเขาด้วย Grin Grin

พี่หนุ่มSpeedy, พี่ปอนด์ Adult, พี่ปอ Porra4.3, พี่เมฆ

คันนี้เพิ่งถอยมาวันนี้เอง (แสนนิดๆเท่านั้นเอง Shocked Shocked Shocked)

ของพี่แจ็ค นั่นเอง ขี่บ่อยๆหน่อยนะพี่ (รถสวยอ่ะ)

ผมมีอยู่แล้วคันนึง แต่โดนคุณแม่ยึดไป แกเอาไว้ขี่ไปเล่นเปตองกะเพื่อนๆ..

เดี๋ยววันนี้..ผมไปถอยมาขี่ด้วยบ้างสักค้นดีกว่า  Grin Grin Grin
(แต่เอาแค่ หมื่นต้นๆก็พอแล้วครับ...)
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์