๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 12:49:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..ชวนนักกีฬา IPSC ขี่จักรยาน...  (อ่าน 39533 ครั้ง)
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 11:38:57 AM »

Grin  ครับพี่ ถ้าสนใจเมื่อไหร่ก็คุยกันครับ  Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 03:05:15 PM »

Grin  ครับพี่ ถ้าสนใจเมื่อไหร่ก็คุยกันครับ  Grin

ขอบคุณล่วงหน้าครับ... ไหว้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 06:34:44 AM »

วันอาทิตย์ที่ 14 นี้ ผมจะไปขี่ขึ้นเขาอีโต้ครับ พี่ๆท่านใดว่างเชิญ ไปถึงน่าจะประมาณ 8 โมงครับ Grin

ส่วนภาพด้านล่างนี้เป็นที่เขาใหญ่ เมื่ออาทิตย์ที่ 1 ที่ผ่านมาครับ เส้นเขาใหญ่ไปทางวังน้ำเขียวครับ

อ้างอิงจากลิงค์
http://www.probike.co.th/view_news.php?id=149
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2008, 06:39:10 AM โดย RbungA+ » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 11:12:15 AM »

ผมก็เพิ่งกลับมาจากเขาใหญ่เมื่อวานเองครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2008, 08:03:36 PM »

จากภาพที่เห็น ขี่จากโรงแรมจุลดิศเขาใหญ่ครับ ไปทางด่านทางขึ้นอุทยานแห่งชาติเขาใหญ่
เลี้ยวซ้ายไปทางวังน้ำเขียว ไปเรื่อยๆตามทาง กะเจอกับอ่างเก็บน้ำลำพระเพลิง 2 ครับดังภาพ
ตอนผมไปนั้นอากาศดีมาก จุดให้น้ำมีคนใช้น้อยมากครับ แต่เรื่องเนินหายห่วง บานตะเกียง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ไปเขาอีโต้มาครับ ขี่ทางขึ้นเขาและลงทาง single track ครับ สนุกดีล้มแล้วล้มอีก มันมาก
กลับมา หน้าแข้งขวม ขาถลอก แขนถลอก นิ้วก้อยบาดเจ็บเล็กน้อย พุงเขียว แต่ต้องไปอีก  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2008, 08:05:32 PM โดย RbungA+ » บันทึกการเข้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 09:10:25 PM »

จากภาพที่เห็น ขี่จากโรงแรมจุลดิศเขาใหญ่ครับ ไปทางด่านทางขึ้นอุทยานแห่งชาติเขาใหญ่
เลี้ยวซ้ายไปทางวังน้ำเขียว ไปเรื่อยๆตามทาง กะเจอกับอ่างเก็บน้ำลำพระเพลิง 2 ครับดังภาพ
ตอนผมไปนั้นอากาศดีมาก จุดให้น้ำมีคนใช้น้อยมากครับ แต่เรื่องเนินหายห่วง บานตะเกียง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ไปเขาอีโต้มาครับ ขี่ทางขึ้นเขาและลงทาง single track ครับ สนุกดีล้มแล้วล้มอีก มันมาก
กลับมา หน้าแข้งขวม ขาถลอก แขนถลอก นิ้วก้อยบาดเจ็บเล็กน้อย พุงเขียว แต่ต้องไปอีก  เยี่ยม

ขอบคุณครับ ที่เอาทริปมาให้ชมกัน ขอให้หายบาดเจ็บไวๆนะครับ..
มีภาพสวยๆ ก็นำมาลงให้ชมกันได้ครับ ไม่ได้ไปร่วมก็ขอชมภาพสวยๆ ให้อยากเพิ่มไปเรื่อยๆแล้วกัน ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2008, 04:40:09 PM »

ผมคงไปทริปไกลๆไม่ได้เลยติดงานอย่างเดียว   ถ้าได้ไปเพราะใจมันอยากลองว่าทำได้ไหมเเละต้องทำให้ได้เอาไว้คุยโว  อิ อิ

ว่าเเล้วคราวหน้าไปเที่ยวไหนดีน๊า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 26, 2009, 08:43:04 AM »

คุณเอ๋ เอาข่าวจักรยานมาจอยกันบ่อยๆ นะครับ  Cheesy

วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 10:13:22 AM »

Cheesy พี่ป้อมครับ jamis dragon ที่น้องชายเอาไปจากผมยังอยู่มั๊ยครับ ชักอยากขี่โครโมลี่อีกแล้ว อิอิ

ดีเหมือนกันตอนนี้ ยิงปืนแล้วมาขี่จักรยาน ส่านคนจักรยานขี่แล้วค่อยมายิงปืน รวม 2 ก๊กเข้าด้วยกันเลย  คิก คิก

ตัวนี้หรือครับ คุณ Kij ไม่ใช่น้องผมหรอกครับ พอดีพี่เขาชื่อป้อม เหมือนผม เป็นรุ่นน้องน่ะครับ

เฟรมตัวนี้ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าจะ อยู่กับคุณ Pom Kukot ครับ เบอร์โทร 089-791-2397

ใน thaimtb.com ผมใช้ชื่อว่า ป้อม วีระชัย ว. ครับ  ขออภัย ตอบช้าไปหลายเดือนเลย  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 10:24:41 AM โดย วีระชัย ว. » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 10:34:05 AM »

สวัสดีพี่ป้อม
เพิ่งเข้ามาอ่านนี่มีอะไรให้ติดตามหรือเปล่าครับ Grin Grin

วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 11:04:06 AM »

เพิ่งเข้ามาอ่านนี่มีอะไรให้ติดตามหรือเปล่าครับ Grin Grin

ยังครับ ยังไม่มี จะปั่นจักรยานยังไม่ได้ปั่นเลย ไปวัดทุกอาทิตย์เลยครับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 06:40:21 PM »

ยังครับ ยังไม่มี จะปั่นจักรยานยังไม่ได้ปั่นเลย ไปวัดทุกอาทิตย์เลยครับ

จะบวชแล้วเหรอครับพี่ป้อม  คิก คิก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2009, 08:31:55 PM »

จะบวชแล้วเหรอครับพี่ป้อม  คิก คิก

มือนี้บวชมาหลายทีแล้วครับพี่... Grin Grin

RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #73 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:40:48 AM »

มี Trip บ้าพลังของผมเองครับเอาไว้ฝากรูปแล้วจะเอามาให้ชม ขี่ขึ้นเขาใหญ่ ด้าน ถนนธนรัตน์
กับ trip ระยองเมื่อวันอาทิตย์ที่ 1 ที่ผ่านมาครับ ขี่ผ่านสายฝนและพายุฤดุร้อนสะใจ โก๋ หน้าร้อนไปเลย
ผมไปเตรียมงาน 5 วัน แดดนี่เผาตัวดำมะเมียม อยากให้มีเมฆก็ไม่มี พอวันงานขี่ได้ 4 กม ตกซะงั้น แบร่
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #74 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:17:35 AM »

มี Trip บ้าพลังของผมเองครับเอาไว้ฝากรูปแล้วจะเอามาให้ชม ขี่ขึ้นเขาใหญ่ ด้าน ถนนธนรัตน์
กับ trip ระยองเมื่อวันอาทิตย์ที่ 1 ที่ผ่านมาครับ ขี่ผ่านสายฝนและพายุฤดุร้อนสะใจ โก๋ หน้าร้อนไปเลย
ผมไปเตรียมงาน 5 วัน แดดนี่เผาตัวดำมะเมียม อยากให้มีเมฆก็ไม่มี พอวันงานขี่ได้ 4 กม ตกซะงั้น แบร่

อยากเห็นภาพจังเลยครับคุณเอ๋
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์