๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:35:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ..ชวนนักกีฬา IPSC ขี่จักรยาน...  (อ่าน 39539 ครั้ง)
วีระชัย ว.
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 07:50:47 AM »

ผมใช้บันไดของ Shimano รุ่น 540 + คลีตปลดเร็วของ shimano เหมือนกัน 

ยังไม่เคยล้ม แต่เกือบ ๆ ไปหลายทีเหมือนกัน

บันไดตั้งอ่อนสุด พอตกใจทีไรหลุดก่อนล้มทุกที
tibby
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2008, 01:50:11 PM »

ยังไม่เคยล้ม..เพราะยังไม่มีจักรยานค่ะ..  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
อิอิ
tibby..
chakrit
ลุงใหญ่ยะนานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 09:40:11 AM »

นักกีฬา IP บวก นักปั่น จัดแข่ง แบบไตรกีฬา  วิ่งสัก 5กิโล ปั่นจักรยาน 10 กิโล แล้วยิงIPอีก6สนามยิงแผ่นเหล็ก  ยี๊   ขาอ่อน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 09:43:05 AM »

นักกีฬา IP บวก นักปั่น จัดแข่ง แบบไตรกีฬา  วิ่งสัก 5กิโล ปั่นจักรยาน 10 กิโล แล้วยิงIPอีก6สนามยิงแผ่นเหล็ก  ยี๊   ขาอ่อน

แมทช์นี้สละสิทธิ์ไม่แข่งครับเพราะไม่รอดจากการเป็นตะคริวแน่นอนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 04:18:05 PM »

แมทช์นี้สละสิทธิ์ไม่แข่งครับเพราะไม่รอดจากการเป็นตะคริวแน่นอนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ฆาตกรรมกันชัดๆ  ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:06:34 PM »

Grin  ผมไม่ขี่จักรยาน(ขอเป็นคนซ้อนแล้วกัน)อิอิ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 07:19:14 PM »

ปั่นจักรยานนี่ไม่เท่าไหร่ครับ ยังชิวๆ แต่อ่อนใจตรงวิ่งนี่แหละครับ วิ่งเสร็จก้ขาอ่อนแล้วครับ

อย่าไปคิดถึงจับปืนมายิงต่อเลยครับ ตายแหงมๆ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 06:54:19 AM »

เดี๋ยวไปฟิตร่างกายเเล้วหาเรื่องนั่งรถไฟไปปั่นขึ้นเขานอนกางเต๊นท์ซักคืน  กะว่าไม่ไปเขาใหญ่ก็ไปแถวๆเมืองกาญจนบุรีปั่นเที่ยวรอบเมืองเเถวไปนอนเเถวน้ำตกดีกว่า

ฟุ้งซ่านอีกเเล้วเรา   เเต่ก็ท่าจะมันทรมานตัวเองดีอ่ะ  ช๊อบชอบ...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 08:44:40 AM »

เดี๋ยวไปฟิตร่างกายเเล้วหาเรื่องนั่งรถไฟไปปั่นขึ้นเขานอนกางเต๊นท์ซักคืน  กะว่าไม่ไปเขาใหญ่ก็ไปแถวๆเมืองกาญจนบุรีปั่นเที่ยวรอบเมืองเเถวไปนอนเเถวน้ำตกดีกว่า

ฟุ้งซ่านอีกเเล้วเรา   เเต่ก็ท่าจะมันทรมานตัวเองดีอ่ะ  ช๊อบชอบ...

ช่วงนี้รถไฟฟรี....รีบๆ ใช้บริการเลย Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
RbungA+
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2008, 04:58:17 PM »

ชวนไปขี่ล่วงหน้าจ้า งาน Probike ที่เขาใหญ่ 28-29 พย. นี้ครับ รถคงต้องใช้ Brand ของเขาครับ
ไม่ทราบว่า Trip ที่ผ่านมาได้ไปขี่ที่เขื่อนป่าสัก กับ probike หรือไม่ครับ ลองดูภาพตามลิงค์ครับ
http://www.probike.co.th/view_news.php?id=148
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2008, 08:37:09 AM »

ชวนไปขี่ล่วงหน้าจ้า งาน Probike ที่เขาใหญ่ 28-29 พย. นี้ครับ รถคงต้องใช้ Brand ของเขาครับ
ไม่ทราบว่า Trip ที่ผ่านมาได้ไปขี่ที่เขื่อนป่าสัก กับ probike หรือไม่ครับ ลองดูภาพตามลิงค์ครับ
http://www.probike.co.th/view_news.php?id=148

ขอบคุณครับ น่าสนุกนะครับ  Cheesy

BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 09:08:18 AM »

Shocked Shocked  ไม่ได้เข้ากระทู้ซะนาน พี่นาจามาขี่จักรยานซะแล้ว ผมก็ขี่อยู่เหมือนกันไว้ไปออกทริปกันพี่

ถ้ำประทุน เขาอีโต้ รับรองติดใจ เอารูปมาฝากก่อน
BAER
ปืนเถื่อนยังไม่หมด อย่ามาปลดปืนทะเบียน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 09:13:16 AM »

Grin แหะ แหะ ล้อเล่นอันนี้ของจริงครับ
BAER
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 09:25:00 AM »

Cheesy พี่ป้อมครับ jamis dragon ที่น้องชายเอาไปจากผมยังอยู่มั๊ยครับ ชักอยากขี่โครโมลี่อีกแล้ว อิอิ

ดีเหมือนกันตอนนี้ ยิงปืนแล้วมาขี่จักรยาน ส่านคนจักรยานขี่แล้วค่อยมายิงปืน รวม 2 ก๊กเข้าด้วยกันเลย  คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2008, 12:50:46 PM โดย BAER » บันทึกการเข้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 08:59:37 PM »

Cheesy พี่ป้อมครับ jamis dragon ที่น้องชายเอาไปจากผมยังอยู่มั๊ยครับ ชักอยากขี่โครโมลี่อีกแล้ว อิอิ

ดีเหมือนกันตอนนี้ ยิงปืนแล้วมาขี่จักรยาน ส่านคนจักรยานขี่แล้วค่อยมายิงปืน รวม 2 ก๊กเข้าด้วยกันเลย  คิก คิก
Shocked Shocked  ไม่ได้เข้ากระทู้ซะนาน พี่นาจามาขี่จักรยานซะแล้ว ผมก็ขี่อยู่เหมือนกันไว้ไปออกทริปกันพี่

ถ้ำประทุน เขาอีโต้ รับรองติดใจ เอารูปมาฝากก่อน

หวัดดีครับคุณหมี
ผมเหรอไม่ได้ขึ่เลยครับ ต้องนายหนุ่มมิเตอร์ เขาถนัดในการขึ่จักรยานครับ...
คนนี้เล่นได้ทุกรูปแบบ...แต่ไม่ค่อยได้เรื่อง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์