๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:35:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 522
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .40 Club (FAQ หน้า 1 ครับ )  (อ่าน 975367 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 10:05:13 AM »

เมื่อวานตอนบ่าย รีบวิ่งกระหืดกระหอบ  ไปรับ PX4  .40   มาแล้วครับ  ก่อนที่เค้าจะหยุด 4 วัน    สมใจอยากไป 1 กระบอกครับ

สมใจแล้ว  Grin Grin Grin ยิงถ่ายรูปมาโชว์กันบ้างนะครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 10:42:08 AM »

สมใจแล้ว  Grin Grin Grin ยิงถ่ายรูปมาโชว์กันบ้างนะครับ

ครับผม...  ไว้มีลูกแล้วจะยิงถ่ายไปโชว์

แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้(ซื้อ)ลูกเลยครับ  เพราะเพิ่งอยู่ด้วยกันคืนเดียว

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 10:43:45 AM »

ครับผม...  ไว้มีลูกแล้วจะยิงถ่ายไปโชว์

แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้(ซื้อ)ลูกเลยครับ  เพราะเพิ่งอยู่ด้วยกันคืนเดียว

ยินดีด้วยนะครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 11:13:51 AM »

ยังไงก็อย่าคืนกันให้มากนักนะ ถนอมน้ำใจกันหน่อย ของมันซิง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 11:23:53 AM »

พ่อเป็นต่อครับ

ไม่มีลูก ก็ถ่ายแต่แม่มาโชว์ก็ได้ครับ

อยากดูครับ Grin

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 12:15:04 PM »

สอบถามครับว่า
ขนาด .๔๐ ตัวไหน น่าสนใจครับ
ขอบคุณครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #126 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 12:21:59 PM »

SIG P229 ก็สวยน่าใช้ครับ ผมก็ชอบ แต่ราคาปืนใหม่แพงจัง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #127 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 01:02:45 PM »

งั้นเล่น G23 ด้วยกันดีมั้ยครับ Grin Grin Grin เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #128 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 01:35:03 PM »

งั้นเล่น G23 ด้วยกันดีมั้ยครับ Grin Grin Grin เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ดีครับ.... เยี่ยม

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #129 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 06:18:34 PM »

SIG P229 ก็สวยน่าใช้ครับ ผมก็ชอบ แต่ราคาปืนใหม่แพงจัง

ถามมาแล้วครับ ถ้าจำไม่ผิดตัวอีลิต 135,000 บาท จ้า โดนชก โดนชก โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2008, 06:20:08 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #130 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 08:38:36 PM »

สวัสดียามเช้าวันอาสาฬหฯครับ....  ไปทำบุญกันที่ไหนเอ่ย

ส่วนผม อิ่มอกอิ่มใจแล้ว  หยุด 4 วัน  ได้นอนกอด PX4 สมใจ

เมื่อวานตอนบ่าย รีบวิ่งกระหืดกระหอบ  ไปรับ PX4  .40   มาแล้วครับ  ก่อนที่เค้าจะหยุด 4 วัน    สมใจอยากไป 1 กระบอกครับ

ช่วงเช้าติดตาม ผู้บัญชาการฯ  ไปในงาน  สักช่วง 10 โมง  ทางอำเภอโทรมาบอกว่า ป.3  แก้เป็น .40 เสร็จแล้ว  โห....ต้องวิ่งไปอำเภออีก 65 กม.  แล้ววิ่งกลับมาที่ สน.อส.  ภายในครึ่งวัน 

ปรากฎว่าพอเสร็จงาน คิดว่าจะได้แยก  แต่ผู้บัญชาการไปทานข้าวต่อที่โรงแรมอีก  เวรกรรมหล่ะตู  ถ้าไม่ทันติดวันหยุดแน่ๆ  กว่าจะได้มาลุ้นระทึก+ซิ่ง เพื่อทำเวลาน่าดู  แถมเมื่อวาน จนท.ใน สน.อส.  ก็รีบกลับบ้านกันเร็ว ไปถึง บ่ายสาม  ทะยอยกันกลับแล้ว

ผลสุดท้าย  เมื่อคืน ก็ส่งตัวเข้าหอ  นอนกอด PX4  เรียบร้อยเป็นคืนแรกครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สนใจ PX4 อยู่เหมือนกันครับ แต่มีแต่ปืนโครงการซึ่งตัวผมเองเป็นประชาชนเต็มขั้นซื้อไม่ได้ครับ พอมีร้านไหนนำมาขายบ้างครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #131 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 01:28:48 AM »

หายากครับ ถามมาหลายร้านแล้วไม่ค่อยมีใครสั่ง .40 เข้ามาขายเท่าไหร่ครับ
ต้องช่วยกันชวนเพื่อนมาเล่นขนาดนี้กันเยอะๆนะครับ ร้านจะได้สั่งเข้ามาเยอะหน่อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #132 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 08:56:16 AM »

ร้านสิงห์ทองฯ ไงครับ เห็นสั่ง .40 มาบ่อย...

ถามมาแล้วครับ ถ้าจำไม่ผิดตัวอีลิต 135,000 บาท จ้า โดนชก โดนชก โดนชก

แสนสามห้า.... โอ้ววว.... แต่ปืนเค้าสวยดีนะครับ Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #133 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 09:27:20 PM »

ตอนผมไปรับ PX4  ก็ขอ  GLOCK 23  มาจับเปรียบเทียบเหมือนกัน  ใจแป้วไปหน่อยนึง  เกือบนอกใจ PX4 แน่ะ

จับแล้ว มิติเล็กกว่าจริงๆ การพกน่าจะกระทัดรัดกว่า   แต่ดึงใจกลับมาอยู่กับเนื้อกับตัวได้ เพราะไม่อยากนอกใจ  เดี๋ยวเสียความตั้งใจ  ที่อุตส่าห์รอกันมา   

เลยมองไปที่เนื้องาน ความละเอียอละออ  และด้ามที่ได้องศาดีกว่า ของ PX4  แล้วรีบจ่ายเช็ค คว้ากลับมาเลย      ก่อนจะเปลี่ยนใจไปกับน้อง G23     แต่ถ้ามีงบอีกหล่ะก็...  ฮึ่มมม  น้องกล็อก  ก็น่าสนอยู่ไม่น้อย  น่าสอยนักเชียว

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #134 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 09:30:10 PM »

หายากครับ ถามมาหลายร้านแล้วไม่ค่อยมีใครสั่ง .40 เข้ามาขายเท่าไหร่ครับ
ต้องช่วยกันชวนเพื่อนมาเล่นขนาดนี้กันเยอะๆนะครับ ร้านจะได้สั่งเข้ามาเยอะหน่อยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันที่ผมไปรับปืน  จะเอาซะเดี๋ยวนั้น ก็ยังมีเลยครับ.....  พอรับปืนเสร็จ  ทางตัวแทนของร้านก็เสนอเลยครับ
ว่ารับลูกไปด้วยเลยมั๊ยพี่ กล่องละ 1,600 บาท  แต่ผมรอมาเอาข้างนอกครับ

หน้า: 1 ... 6 7 8 [9] 10 11 12 ... 522
  พิมพ์