๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 08:46:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เขาพระวิหาร(ภาพและเหตุการณ์จากคนในพื้นที่)  (อ่าน 33385 ครั้ง)
Maengpong
Jr. Member
**

คะแนน 6

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:28:47 AM »

ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้ที่เอามาเผื่อแผ่พวกที่ตะแบงอยู่ทุกวี่ทุกวัน รวมทั้งนักการเมืองที่ไม่โง่แต่แกล้งโง่เพียงเพื่อต้องการเอาชนะคะคานทางการเมืองต่อกัน    อนิจจา เศร้า เศร้า เศร้า  ขอตินิดหนึ่งน่าจะทบทวนภาษาไทยสักนิดน๊ะครับ  ผิดพอสมควร  รุกราน ไม่ใช่ ลุกลาน  , แลก    ไม่ใช่ แรก  
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:50:20 AM »

ขอบคุณครับ ไหว้ ขอบคุณชาวบ้านที่เสียสละช่วยปกป้องดินแดนและขับไล่ พวกขแมร์
ชอบขโมย บู่

อเสวนา จะ พาลานัง
กระป๋องแป้ง
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:53:13 AM »

ขอตินิดหนึ่งน่าจะทบทวนภาษาไทยสักนิดน๊ะครับ  ผิดพอสมควร  รุกราน ไม่ใช่ ลุกลาน  , แลก    ไม่ใช่ แรก  
ยินดี่ปรับเปลี่ยนครับ.เกรดสองภาษาไทยแต่ใจรักชาติครับ..หากมีสงคารมก็ยินดีที่จะสู้เพื่อชาติครับ
   ...........คำปฏิญาณของทหาร ข้าพเจ้า-จักยอมตายเพื่ออิสรภาพและความสงบสุขแห่งประเทศชาติ-จักรักษาไว้ซึ่งความศักดิ์สิทธิ์ของรัฐธรรมนูญแห่งราชอาณาจักรไทย-จะอยู่ในศีลธรรมของศาสนา-จักเชิดชูและรักษาไว้ซึ่งพระมหากษัตริย์เจ้า....
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2008, 12:47:06 AM โดย กระป๋องแป้ง » บันทึกการเข้า
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 11:04:40 AM »

เขาทั้งลูก.....ตัวปราสาท หรือ ทางขึ้น เป็นของฝ่ายใด  หรือดูแลร่วมกัน.....ผมไม่ทราบครับ
แต่บ้านติดกัน  ลูกเค๊ามาเล่นเสียหาย  มาขีดเขียนทำเลอะบ้านเรา.....ต้องผลักดันออกและคุยกับพ่อแม่เค๊า

แนวเขตแดนชัดเจนไหม  ไม่ชัดก็ทำแผนที่กันใหม่
อะไรคือสาเหตุ  ปัญหาระยะยาว  ต้องรีบแก้ไขครับ  Smiley

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
artami
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 11:26:54 AM »

ตายในสนามรบเป็นเกียรติของทหาร
บี้ อิฐบล็อก
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 11:28:58 AM »

เศร้าเลยครับบ ตกใจ ตกใจ
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 11:38:10 AM »

ธงชาติไทย... ที่ผู้ว่า บอกว่า เอามาปรับปรุง..

ยังไม่กลับเอาไปติดอีกเหลอ..ครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 12:02:08 PM »

ขอบคุณครับ ช่วยอัพรูปเยอะๆนะครับ เป็นหลักฐานที่แสดงของจริงมิใช่แค่อ่านตามรายงานเปเปอร์ ยิ่งจุดไฟในหัวใจคนไทยให้ตาสว่างซักที

จะได้แสดงให้รู้ว่า หลายคนนึกถึงผลประโยชน์ส่วนตัว สร้างฐานะจากการตะแบงเหตุผลเอาแผ่นของชาติไปสร้างฐานะของตนเองให้ร่ำรวย เป็นการขายชาติ

เป็นกันทุกคนที่ใช้อำนาจหน้าที่เพื่อตัวเอง ขอให้สิ่งที่ทำลงไปนั้นส่งผลกรรมการกระทำนั้นทันตาเห็น ดั่งว่า  สวรรค์มีตา  สำหรับคนชั่วชาติขายแผ่นดินไทย
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 12:26:49 PM »

อนิจจา...เจ้าหน้าที่ส่วนกลางและพื้นที่กำลังทำอะไรกันอยู่ .... Angry
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 12:47:36 PM »

ขอตินิดหนึ่งน่าจะทบทวนภาษาไทยสักนิดน๊ะครับ  ผิดพอสมควร  รุกราน ไม่ใช่ ลุกลาน  , แลก    ไม่ใช่ แรก  
ยินดี่ปรับเปลี่ยนครับ.เกรดสองภาษาไทยแต่ใจรักชาติครับ..ผม 1 ปีที่กองบิน 21 .และหากมีสงคารมก็ยินดีที่จะสู้เพื่อชาติครับ
   ...........คำปฏิญาณของทหาร ข้าพเจ้า-จักยอมตายเพื่ออิสรภาพและความสงบสุขแห่งประเทศชาติ-จักรักษาไว้ซึ่งความศักดิ์สิทธิ์ของรัฐธรรมนูญแห่งราชอาณาจักรไทย-จะอยู่ในศีลธรรมของศาสนา-จักเชิดชูและรักษาไว้ซึ่งพระมหากษัตริย์เจ้า....
.แต่ผมยังไม่รู้วิธีที่งายในการทำภาพให้เล็กเป็นขนาด 128  k ผมแก้ไขใน ACDsee ลำบากมาและต้องแบ่งภาพเป็น2-3 ส่วนภาพจึงดูยากหน่อย

... ดาวน์โหลด ... มาลองใช้ดูครับ ... ใช้งานง่ายดี ... ย่อแล้วมีคุณภาพ ...  Grin Grin Grin

http://jameser.blogspot.com/2006/07/tip-17-image-resizer-powertoy-for.html

... มองหาที่ประโยคนี้ ... แล้วคลิกที่คำว่า ... here ... ... The Image Resizer PowerToy can be downloaded from here...

http://www.mrpalm.com/board/view_board.php?id=101468

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2008, 01:11:00 PM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 01:05:26 PM »

ขอบคุณครับ...

สำหรับข้อมูล...ไหว้
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 01:07:27 PM »

ขอบคุณมากครับ ผมเกาะติดข่าวนี้มานาน และเคยเรียนการจัดการลุ่มน้ำจึงเข้าใจสันปันน้ำดี
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 01:14:19 PM »

ส่งต้นฉบับรูปภาพมาที่เมล์นายสมชายซิครับ... จะย่อขนาด ปรับแต่งความคมชัดและแต่งสีสรร คืนให้ จขกท. จากนั้น จขกท. จะนำลงเองหรือให้นายสมชายเอาลงให้ก็ยินดีครับ... naisomchai@lycos.com
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 01:18:32 PM »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล และรูปภาพ ใหญ่ไป เล็กไปไม่ใช้ปัญหา สิ่งที่สำคัญคือการสำนึกในความเป็นไทย และหน้าที่พลเมืองครับ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
คนแปลกหน้า - รักในหลวง
" ลุกปืน สั่งให้ไปได้แต่สั่งให้หยุดและเรียกกลับไม่ได้ "
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 126

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 01:53:27 PM »

ขอข้อมูลและภาพในพื้นที่ เยอะๆนะครับ  ขอบคุณครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์