๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:20:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 17
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: BB กับ IPSC  (อ่าน 66215 ครั้ง)
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #180 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 03:53:06 PM »

อยากลองจังครับ   อิอิ... เดี๋ยวรอปืนเหลือจากพระอาจารย์ก่อนนะครับ   ได้ข่าวว่าเร็วๆนี้จะมีเหลือๆให้น้องๆใช้แข่ง อิอิ..

boydanon
DangDee - Son Of A Gun
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #181 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 01:09:07 AM »

ขออนุญาต Promote การแข่งขัน Airsoft IPSC ครับ..
ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมแข่งขันและเข้าชม
 "AIRMASTER CHALLENGE 2008" #3
อาทิตย์ที่ 30 พฤศจิกายน 2551 สนาม ราบ๑๑ บางเขน
เริ่มแข่งขัน 09:00  ครับ..
รายละเอียดเพิ่มเติมครับ.. http://www.bkkairsoft.com/board/index.php?topic=103907.0
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #182 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 04:15:49 AM »

ขออนุญาต Promote การแข่งขัน Airsoft IPSC ครับ..
ขอเชิญผู้สนใจเข้าร่วมแข่งขันและเข้าชม
 "AIRMASTER CHALLENGE 2008" #3
อาทิตย์ที่ 30 พฤศจิกายน 2551 สนาม ราบ๑๑ บางเขน
เริ่มแข่งขัน 09:00  ครับ..
รายละเอียดเพิ่มเติมครับ.. http://www.bkkairsoft.com/board/index.php?topic=103907.0

งานนี้อดไปอีกแล้้ว (ติดสอบ TT^TT)

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
boydanon
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #183 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 12:44:24 AM »

AIRMASTER TEAM : THEME SONG (ดาวน์โหลดฟรีครับ..)
              "AIRMASTER"
 เยี่ยม เยี่ยม ::002::Hardcore: http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=39135.0
               By YUNE CUSTOM

"BANG..BANG..AIRMASTER"
 เยี่ยม เยี่ยม ::002::R&B: http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=40941.0
               By B King & เดอะ หมาเน่าแก็งค์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:33:28 AM โดย boydanon » บันทึกการเข้า
MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #184 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 02:57:43 AM »

รู้สึกหมู่นี้พระาจารย์จะลำเอียง ลำตะแคงไปทาง BB นะครับเนี๊ย

อย่าลืมพวกลูกศิษย์ทางปืนจริงนะครับพระอาจารย์

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #185 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 06:52:38 AM »

สนุกกันเช่นเคย.... เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #186 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 10:24:56 PM »

รู้สึกหมู่นี้พระาจารย์จะลำเอียง ลำตะแคงไปทาง BB นะครับเนี๊ย

อย่าลืมพวกลูกศิษย์ทางปืนจริงนะครับพระอาจารย์

ตกใจ ตกใจ....ไม่ช่ายอย่างงั้นครับ
คือที่เวปนี้คนเก่งมีมากแล้ว....ผมเลยต้องย้ายไปที่คนเก่งน้อยหน่อยครับ คิก คิก คิก คิก
เดี๋ยววันไหนอยากยิงอีกทีค่อยกลับมาใหม่ครับ ทุกวันนี้ตัวเองก็แทบจะไม่ได้ยิงปืนอยู่แล้ว กำลังทำใจครับ เศร้า คิก คิก

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #187 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 04:13:53 AM »

ตกใจ ตกใจ....ไม่ช่ายอย่างงั้นครับ
คือที่เวปนี้คนเก่งมีมากแล้ว....ผมเลยต้องย้ายไปที่คนเก่งน้อยหน่อยครับ คิก คิก คิก คิก
เดี๋ยววันไหนอยากยิงอีกทีค่อยกลับมาใหม่ครับ ทุกวันนี้ตัวเองก็แทบจะไม่ได้ยิงปืนอยู่แล้ว กำลังทำใจครับ เศร้า คิก คิก

ครับผม ตั้งแต่หมดฤดูแข่งไปรู้สึกว่าเงียบผิดปกติมากๆ

แล้วเห็นหมู่นี้บ้านเงียบเป็นป่าช้าเลย

เลยแวะมาทักทายครับ

ว่าแล้วขอถาม และขอความช่วยเหลือหน่อยครับพระอาจารย์  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พอดีหมู่นี้ผมไปคลุกอยู่เว็ปข้างบ้าน กับพวกพี่ๆทีมฉลามชลฯ กับที่ STI Club อ่ะครับ

แล้วเห็นว่ามีคนอยากมาหัดเล่น IPSC หลายคน แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นกันยังไง

เลยอยากจะถามพระอาจารย์ว่าจะขอให้เปิดเป็น class สอน สัก 1 วันได้ไหมครับ

เอาเสาร์ไหนสักเสาร์ก็ได้ครับ (ถ้าสักช่วงหลัง match เชียงใหม่ได้ยิ่งดีใหญ่เลยครับ ผมจะได้ไปแจมด้วย Grin Grin Grin )

แบบว่าบ่ายถึงเย้นหรือเช้าถึงเย็นอะไรประมาณเนี๊ยอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าพระอาจารย์สะดวกไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #188 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:11:32 AM »

ครับผม ตั้งแต่หมดฤดูแข่งไปรู้สึกว่าเงียบผิดปกติมากๆ

แล้วเห็นหมู่นี้บ้านเงียบเป็นป่าช้าเลย

ว่าแล้วขอถาม และขอความช่วยเหลือหน่อยครับพระอาจารย์  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พอดีหมู่นี้ผมไปคลุกอยู่เว็ปข้างบ้าน กับพวกพี่ๆทีมฉลามชลฯ กับที่ STI Club อ่ะครับ

แล้วเห็นว่ามีคนอยากมาหัดเล่น IPSC หลายคน แต่ไม่รู้จะเริ่มต้นกันยังไง

เลยอยากจะถามพระอาจารย์ว่าจะขอให้เปิดเป็น class สอน สัก 1 วันได้ไหมครับ

เอาเสาร์ไหนสักเสาร์ก็ได้ครับ (ถ้าสักช่วงหลัง match เชียงใหม่ได้ยิ่งดีใหญ่เลยครับ ผมจะได้ไปแจมด้วย Grin Grin Grin )

แบบว่าบ่ายถึงเย้นหรือเช้าถึงเย็นอะไรประมาณเนี๊ยอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าพระอาจารย์สะดวกไหมครับ

นี่จะให้เอามะพร้าวห้าวไปขายสวน...ที่ชลบุรีมีมือดีหลายคนครับทั้งคุณ Golf-SP01 คุณอู๊ด อย่างงี้ แต่ละคนมีฝีมอทั้งนั้นแหละครับ ถามได้และปรึกษาได้อยู่แล้วครับ นักกีฬาแถวนั้นหายห่วงได้เลยครับ

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #189 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:43:26 AM »

นี่จะให้เอามะพร้าวห้าวไปขายสวน...ที่ชลบุรีมีมือดีหลายคนครับทั้งคุณ Golf-SP01 คุณอู๊ด อย่างงี้ แต่ละคนมีฝีมอทั้งนั้นแหละครับ ถามได้และปรึกษาได้อยู่แล้วครับ นักกีฬาแถวนั้นหายห่วงได้เลยครับ

รับทราบครับพระอาจารย์

ส่วนผมก็ขอเรียนกับพระอาจารย์ต่อไปนะครับ

boydanon
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #190 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2008, 05:06:25 PM »

AIR MASTER TEAM ขอเชิญท่านผู้สนใจกีฬา Airsoft IPSC และ เพื่อนๆ
เข้าร่วมชมการแข่งขัน AIR MASTER CHALLENGE 2008 # 3
(เป็นแมทซ์ภายใน เพื่อเตรียมความพร้อม ทดสอบกติกาและนักกีฬา สาธิดวิธีการเล่น ก่อนเปิดสำหรับผู้สนใจทั่วไปครับ..)

ในวันอาทิตย์ที่ 30 พฤศจิกายน 2551  ณ สนามยุทธกีฬา ราบ ๑๑ บางเขน
09:00-16:00   (ชมฟรี..ไม่เก็บค่าเข้าชมครับ)

มี พี่เอก,พี่ณรงค์ศักดิ์,พี่หมอหนิ่ง ให้เกียรติเข้าร่วมการแข่งขันด้วยครับ.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ติดตามได้ที่นี่ครับ..
http://www.bkkairsoft.com/board/index.php?topic=115318.0
3.0 V6
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

love and share

« ตอบ #191 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2008, 10:28:33 PM »

น่าสนใจที่เดียวครับ.....สงสัยต้องหาข้อมูลซะหน่อยแล้ว

เผื่อจะไปเล่น BB กับพี่ๆ บ้าง
Prathet
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #192 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:53:21 PM »

น่าสนใจที่เดียวครับ.....สงสัยต้องหาข้อมูลซะหน่อยแล้ว

เผื่อจะไปเล่น BB กับพี่ๆ บ้าง
เอาตัวด้ามแดงแข่งหรือครับ

A well regulated Militia, being necessary to the security of a free State, the right of the people to keep and bear Arms, shall not be infringed.(Second Amendment to the United States Constitution Article 2)
boydanon
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #193 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:17:52 PM »

เอารูป Air Master Challenge 2008#3 มาฝากครับ..

แอบถ่าย..ปืนหรือพุง.. Grin Grin

พี่เอก..เจษฎา (อาจารย์เรียก "HELL BOY"...มันต้องมีความหมาย)

พี่ณรงค์ศักดิ์..มาช้ายังดีกว่าไม่มี..ยิงเนียนมากครับพี่

SQURD 1 OPEN ...

โจ.. ยินดีด้วย..ได้ลงแข่งสักทีรอมาหลายแมทซ์ (แมทซ์หน้าจะว่างหรือเปล่าหนอ)

ดีนะ..ที่เป็นถัง 100 ลิตร

พี่อั๋น นครสวรรค์..คุมทีมมากวาดรางวัล Grin Grin

พี่แจ็ค ขอนแก่น..เป็นไข้ แต่ยังกัดฟัน แข่งจนจบ..แมทซ์หน้ามาร่วมสนุกกันอีกนะครับ..

น้องวาว..LADY คนเดียว..ได้ตำแหน่งซะด้วย..หนุ่มๆหรือพี่หนุ่มต้องฝึกเข้มกว่านี้.. ยินดีด้วยครับ.. Grin Grin Grin

พี่หมอหนิ่ง(รศ.สพ.ญ.ดร.นันทริกา ซันซื่อ) Production LADY อันดับ 7 World Shoot 2008 BALI

พี่หมอ กับ พระอาจารย์

อ่านสเตจ..หาเป้าเจอไหมครับ..พระอาจารย์เล่นซ่อนหา..

โห..พวก Airsoft มันเล่นกันแบบนี้เลยเหรอ... Undecided Undecided

กับ น้องวาว..(หนึ่งสาวจาก Air Master กะ หนึ่งสาวจาก Phoenix)
ได้ยินว่า..พี่หมอแอบชวนน้องไปยิงปืนจริง Grin Grin(ถ้าพี่จะสปอนเซอร์น้องก็ยอมค่ะ..)

ปืน Airsoft ที่ใช้แข่งขันกันครับ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2008, 10:22:23 PM โดย boydanon » บันทึกการเข้า
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #194 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2008, 10:49:44 PM »

มี พี่เอก,พี่ณรงค์ศักดิ์,พี่หมอหนิ่ง ให้เกียรติเข้าร่วมการแข่งขันด้วยครับ.. เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

โดนชก

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 17
  พิมพ์