๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 02:20:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ในนี้มีใครเล่นดนตรีบ้างไหมครับ รูปกีต้าร์หน้า๑ และหน้า๒๗  (อ่าน 77786 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:45:57 PM »

คงต้องรอพี่เิบิ้มมาตอบครับพี่แกขายอยู่ครับ Smiley

Grin
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:48:02 PM »

ตอนนี้ผมมียามาฮ่า 2 ตัวแล้วครับพี่เสือ....โฟล์ค 1 คลาสสิค 1

ปีหน้าว่าจะขยับไปเอาแอพพลอส...บาย...โอเวชั่น....สัก 1 ตัวครับ

ว่างๆ ย้ายบ้านมาแถวบ้านผมนะ...อิอิ  จะได้รวมตัวกันง่าย คิก คิก

อยู่แถวไหนครับพี่

ตอบให้ครับ...พี่เสืออยู่แถวคุกลาดยาวครับ......บางวันออกได้...บางวันออกไม่ได้...ต้องนัดล่วงหน้าครับ...
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:56:47 PM »

แกะเพลงเธอมีจริงของป้างนะแล้วผมจะมาร้องเอง หลงรัก

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 11:43:21 PM »

คงต้องรอพี่เิบิ้มมาตอบครับพี่ แกขายอยู่ครับ Smiley

พอจะแนะนำเรื่องคุณภาพได้ครับ เดี๋ยวนี้ยี่ห้อดัง แต่งานไม่ดีก็เยอะครับ ต้องเลือกดีๆครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 11:47:01 PM »

พี่Tiger wut  ตั้งงบไว้เท่าไหร่ครับ   Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 11:58:20 PM »

ตอนนี้ผมมียามาฮ่า 2 ตัวแล้วครับพี่เสือ....โฟล์ค 1 คลาสสิค 1

ปีหน้าว่าจะขยับไปเอาแอพพลอส...บาย...โอเวชั่น....สัก 1 ตัวครับ

ว่างๆ ย้ายบ้านมาแถวบ้านผมนะ...อิอิ  จะได้รวมตัวกันง่าย คิก คิก

อยู่แคราย ใกล้สนามบินน้ำครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:01:29 AM »

ตอบให้ครับ...พี่เสืออยู่แถวคุกลาดยาวครับ......บางวันออกได้...บางวันออกไม่ได้...ต้องนัดล่วงหน้าครับ...

คิก คิก  คล้ายกับท่านต่อบ้านชายกั๊กเลย........บางวันประชัย  บางวันก็ประชัยอีกนั่นแหล่ะ...อิอิ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:09:24 AM »

เท่าที่จำได้ พี่ coda เล่นกลอง
พี่ป้อมทอง เล่นกีต้าร์ 12 สาย

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:16:52 AM »

เท่าที่จำได้ พี่ coda เล่นกลอง
พี่ป้อมทอง เล่นกีต้าร์ 12 สาย

แล้วพี่อ๋องเป่าแซ๊กฯใช่ไหมครับ? เยี่ยม.

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:46:49 AM »

คิก คิก  คล้ายกับท่านต่อบ้านชายกั๊กเลย........บางวันประชัย  บางวันก็ประชัยอีกนั่นแหล่ะ...อิอิ

ขำก๊าก ขำก๊าก คนแถวนี้เหมือนกันหมดเลยเน๊อะ ลามไปถึงแถวๆลาดพร้าวด้วยหละผมว่า  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:47:03 AM »

พี่Tiger wut  ตั้งงบไว้เท่าไหร่ครับ   Grin
เจ้าตัวไม่มาตอบ ผมบอกก่อน Grin

ถ้างบสักประมาณแปดพันถึงเก้าพันบาท ไม่เกินหนึ่งหมื่นบาทล่ะครับ?

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:51:40 AM »

ขอเป็นกีตาร์หลังเต่า (เทียม) นะครับ Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:57:00 AM »

หมื่นนิดๆครับ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:04:50 AM »

คุณอ๋องเป่า sax หรือครับ  เสียดายไม่อยู่ใกล้กัน  จะขอให้สอนให้บ้าง  แหม่มซื้อ Sax ให้หลายปีแล้ว  ยังไม่ได้เรื่องเลย
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:13:06 AM »

เจ้าตัวไม่มาตอบ ผมบอกก่อน Grin

ถ้างบสักประมาณแปดพันถึงเก้าพันบาท ไม่เกินหนึ่งหมื่นบาทล่ะครับ?

ขอเป็นกีตาร์หลังเต่า (เทียม) นะครับ Cheesy

ถ้าชอบหลังเต่า ราคาไม่เกินหมื่น มีหลายยี่ห้อครับพี่GlockGlack   ยี่ห้อ Paramount,Starsun,baracuda ครับ คุณภาพใช้ได้เลยครับ เอามาแต่งทัชชิ่งนิดหน่อย คุ้มครับ ราคา5-6พันครับ  Wink

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 30
  พิมพ์