๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 07:02:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "โครงการพาน้องเสียเงิน"  (อ่าน 58233 ครั้ง)
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 06:29:56 PM »

อันที่ลำกล้องสั้นๆ ไม่ยักบอกขนาดโช้คนะ

ดูในเวปฯเมืองนอก ไม่เจอลำกล้องสั้นเลยครับ เจอแต่ยาวๆ ราคาก็แพงกว่านี้หลายอยู่   Wink
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2008, 11:14:16 PM »

น้าต้นบางแก้ว สอยมาซะแล้วตัวล่าง...

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 03:36:05 AM »

Grinผลจากโครงการ
     ท่อนดำๆนั่น ไม่รู้ว่าอะไร? โดนยัดเยียดให้มา เห็นบอกว่า จะมีประโยชน์ในกาลข้างหน้า เมื่อถึงเวลา
     ยังกับฤษี ให้ผอบจันทโครพ

อันนี้เป็น Chock ปรับได้เหรอครับ เอามาใส่กับแฝดซ้อนได้หรือเปล่าครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
 คิก คิก
ผมใช้ของPolychokeอยู่1กระบอก ใช้งานได้ดีมากๆ แต่ของผมเป็นแบบสมัยโบราณ คือต้องส่งปืนไปให้โรงงาน
ทำเกียวใส่โช๊คให้ ถอดเปลี่ยนไม่ได้ ทำแล้วทำเลย

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 09:06:09 AM »

Grinผลจากโครงการ
     ท่อนดำๆนั่น ไม่รู้ว่าอะไร? โดนยัดเยียดให้มา เห็นบอกว่า จะมีประโยชน์ในกาลข้างหน้า เมื่อถึงเวลา
     ยังกับฤษี ให้ผอบจันทโครพ

อันนี้เป็น Chock ปรับได้เหรอครับ เอามาใส่กับแฝดซ้อนได้หรือเปล่าครับ แล้วหาซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
 คิก คิก
ผมใช้ของPolychokeอยู่1กระบอก ใช้งานได้ดีมากๆ แต่ของผมเป็นแบบสมัยโบราณ คือต้องส่งปืนไปให้โรงงาน
ทำเกียวใส่โช๊คให้ ถอดเปลี่ยนไม่ได้ ทำแล้วทำเลย

Smiley ค่าทำเกลียวแพงหรือเปล่าครับพี่บุญ  บ้านเรา ไม่แน่ใจว่าร้านจะทำได้ดีหรือเปล่า เผื่อได้เอา อีเดี่ยวไปทำเกลียว
  ไม่ต้องซื้อ 870   Undecided หลงรัก
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 11:02:44 AM »

คิดจะส่งปืนไปทำที่เมืองนอก พูดเป็นเล่นไป ไปซื้อเดี่ยวไบคาลรุ่นที่มีโช้คเปลี่ยนได้มาใช้ดีกว่า
อ้อ ผมเจอข้อมูลว่า เดี่ยวไบคาลรุ่นเปลี่ยนโช้คได้ ใช้โช้คของ Remington
ไม่รู้ว่าเป็นความจริงไหม ถ้าใช่ ก็เอา poly choke อันในรูปใส่ได้เลย เจ๋งสุดๆ
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #95 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 11:06:23 AM »

คิดจะส่งปืนไปทำที่เมืองนอก พูดเป็นเล่นไป ไปซื้อเดี่ยวไบคาลรุ่นที่มีโช้คเปลี่ยนได้มาใช้ดีกว่า
อ้อ ผมเจอข้อมูลว่า เดี่ยวไบคาลรุ่นเปลี่ยนโช้คได้ ใช้โช้คของ Remington
ไม่รู้ว่าเป็นความจริงไหม ถ้าใช่ ก็เอา poly choke อันในรูปใส่ได้เลย เจ๋งสุดๆ

อิอิ...ถ้าเดี่ยวไบคาลรุ่นเปลี่ยนโช๊คได้ ใช้เกลียวเดียวกับ เรมิงตัน ผมว่ามีคนเสียเงินเพิ่มแน่ๆ  คิก คิก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 11:10:01 AM »

ตกใจ ตกใจหน้าซีด หลงรัก

อิอิ...ถ้าเดี่ยวไบคาลรุ่นเปลี่ยนโช๊คได้ ใช้เกลียวเดียวกับ เรมิงตัน ผมว่ามีคนเสียเงินเพิ่มแน่ๆ  คิก คิก

สนใจไบคาลเหรียญทอง ของผมหรือเปล่า?ท่าน STeelShoTS  พอดีว่าจะขายซื้อใหม่ ช่วยซื้อหน่อยน่ะ! .... น้ำลายหก   น้ำลายหก
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 11:23:25 AM »

สนใจไบคาลเหรียญทอง ของผมหรือเปล่า?ท่าน STeelShoTS  พอดีว่าจะขายซื้อใหม่ ช่วยซื้อหน่อยน่ะ! .... น้ำลายหก   น้ำลายหก
อิอิ...เสียดายความเก๋า ยิงลูกโดดเกือบหมดลัง ไม่ยักกะพัง ปืนดีๆ................  คิก คิก Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2008, 06:56:17 PM »

เสียตังค์เรื่องอะไรกันดีละครับ
มีหลายๆเรื่องเลยใช้ไหมละครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 08:02:20 PM »

มา มะ ท่านลูกซองสั้น มาเสียเงิน เสียดีดี    หลงรัก หลงรัก คิก คิก คิก คิก

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 10:02:35 PM »

คงเพราะโพสท์พี่ FABBRI เจ้าของกระทู้ลบราคาไปเรียบร้อยแล้ว
หรือว่าขายไปแล้วทั้งสอง ?

FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2008, 10:07:42 PM »

มี หมู่เรา เอามาหนึ่ง

แต่ เยอรมัน แดง เข้าใจว่า ปืนน่าจะมีปัญหา เลย ตัดลำ ทิ้ง  เพราะยี่ห้อนี้ ลำยาวต่ำสุด ต้อง 28 นิ้ว

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2008, 08:04:48 PM »

มี หมู่เรา เอามาหนึ่ง

แต่ เยอรมัน แดง เข้าใจว่า ปืนน่าจะมีปัญหา เลย ตัดลำ ทิ้ง  เพราะยี่ห้อนี้ ลำยาวต่ำสุด ต้อง 28 นิ้ว

ตัวยาวเมื่อวานไปลองยิงมาแล้วครับ... แจ๋วทีเดียว...  Grin Grin Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
TEP1
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2008, 05:21:42 PM »

กว่าจะขอเมียได้ มันยากเย็นเหลือเกินพี่  มีอยู่ก็ยิงลำบาก Undecided คิก คิก คิก คิก
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 09:25:33 PM »

ท้ายแถวอยู่ไหนครับ....ผมจะไปต่อคิว เข้าโครงการ " พาน้องเสียเงินครับ" น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์